Maajabu: Eti alichonacho Mmasai wangu hutokaa uwe nacho dume usiye wa jandoni, so shut up!!


Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,687
Likes
13,260
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,687 13,260 280
Habarini Wadau,

Juzi jumapili ya wiki iliyopita tarehe 4 nilikuwa kwenye sherehe ya kipaimara ya dogo mmoja eneo flani la Arusha Mjini.

Kulikuwa na pombe za kutosha hasa beer na watu walizikitwanga haswa, sasa ikatokea ugomvi wa kurushiana matusi ya nguoni

Mwanamke mmoja anagombana na mume wake nasikia ni mara kwa mara wanagombana (huyo mume alisafiri muda mrefu). Tatizo ni kwamba yule mwanamke alianzisha uhusiano na jamaa mmoja Masai Mlinzi.

Kisha yule dada akamwambia mumewe huniachii hela ya matumizi na nakuambia hivii

" Alichonacho Mmasai hutokaa uwe nacho dume usiye wa jandoni wewe"

Baada ya hapo washkaji wakawa wanasema Masai akikukunia mkeo...baaas tena kwsbb wana kikwanguo kwny dushe.

Wakuu Hii ni kweli na je hicho kikwanguo sisi hatuwezi kukipata?

Naomba kuelimishwa hapo.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,677
Likes
13,095
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,677 13,095 280
Style yao ya kutailiwa,
wanaachia kangozi kakubwa kidogo,sasa wakati wa vituz nasikia hako kanakua kanawakuna mademu,juu kako upande ama chini kidogo ya kichwa cha uume,sasa uume ukisimaa kenyewe kanakuwa more pronounsed,
ha ha ha,anakuwa anasikia kama kaingiziwa vichwa viwili vya uume,kimoja kinakuna kwa mbele,kingine kinakuna kwa pembeni simuliteniously
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,687
Likes
13,260
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,687 13,260 280
Style yao ya kutailiwa,
wanaachia kangozi kakubwa kidogo,sasa wakati wa vituz nasikia hako kanakua kanawakuna mademu,juu kako upande ama chini kidogo ya kichwa cha uume,sasa uume ukisimaa kenyewe kanakuwa more pronounsed,
ha ha ha,anakuwa anasikia kama kaingiziwa vichwa viwili vya uume,kimoja kinakuna kwa mbele,kingine kinakuna kwa pembeni simuliteniously
Daah , kwanini mahospitalini wakitahiri hawaachagi hiyo mkuu?
 
sisame

sisame

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
365
Likes
308
Points
80
sisame

sisame

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
365 308 80
Style yao ya kutailiwa,
wanaachia kangozi kakubwa kidogo,sasa wakati wa vituz nasikia hako kanakua kanawakuna mademu,juu kako upande ama chini kidogo ya kichwa cha uume,sasa uume ukisimaa kenyewe kanakuwa more pronounsed,
ha ha ha,anakuwa anasikia kama kaingiziwa vichwa viwili vya uume,kimoja kinakuna kwa mbele,kingine kinakuna kwa pembeni simuliteniously
Mmmhhh makubwa haya!!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,255
Likes
48,301
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,255 48,301 280
Kwa namna watu wa far east walivyo busy, hawana hata muda wa kuzini hovyo.
Tembelea China , Japan, South Korea,na nchi jirani utaona tofauti kati yetu na wao
Mkuu huko sindio wamepangiwa watoto wa kuzaa? Kama hawapendi ngono kwanini wako wengi?
 
ARMs14

ARMs14

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2014
Messages
248
Likes
143
Points
60
ARMs14

ARMs14

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2014
248 143 60
Daah , kwanini mahospitalini wakitahiri hawaachagi hiyo mkuu?
Baadhi ya madokta ck hizi hip ctyle wanafanya.maana nilimpeleka motto wngu Wa miez ka mitatu kutahiriwa wakamfanyia vivo kwa kuacha hip nyama kwa chini nijaanza kumuuliza yule dokta kwa nn hivyo ndo ajanieleza kua hip in ctyle ya maasai.mama yoyo akasema acha tu nine nami nipate kesi na kuziamua!!!
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,111
Likes
9,262
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,111 9,262 280
Habarini Wadau,

Juzi jumapili ya wiki iliyopita tarehe 4 nilikuwa kwenye sherehe ya kipaimara ya dogo mmoja eneo flani la Arusha Mjini.

Kulikuwa na pombe za kutosha hasa beer na watu walizikitwanga haswa, sasa ikatokea ugomvi wa kurushiana matusi ya nguoni

Mwanamke mmoja anagombana na mume wake nasikia ni mara kwa mara wanagombana (huyo mume alisafiri muda mrefu). Tatizo ni kwamba yule mwanamke alianzisha uhusiano na jamaa mmoja Masai Mlinzi.

Kisha yule dada akamwambia mumewe huniachii hela ya matumizi na nakuambia hivii

" Alichonacho Mmasai hutokaa uwe nacho dume usiye wa jandoni wewe"

Baada ya hapo washkaji wakawa wanasema Masai akikukunia mkeo...baaas tena kwsbb wana kikwanguo kwny dushe.

Wakuu Hii ni kweli na je hicho kikwanguo sisi hatuwezi kukipata?

Naomba kuelimishwa hapo.
Huna na huwez kukipata, omba tu Mungu
 
Swtybeib

Swtybeib

Senior Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
187
Likes
178
Points
60
Swtybeib

Swtybeib

Senior Member
Joined Nov 21, 2014
187 178 60
Hiyo ndo sababu ya Wazungu kutupenda Maasai, mmoja akipata bwana wa Kimasai akienda kwao na kuanza kuhadithia kinachotokea sita kwa sita, basi utawaona wanakuja Bongo na wakija wanataka Maasai Tu!!!!
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Wavijijini wengi tupo hivyo, na ndio maana tukifika mijini tunakula madem buree
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,427
Likes
3,368
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,427 3,368 280
Labda tukuulize wewe uliyetahiriwa hospitalini... sisi tuna hicho kitu kwa chini... kinaitwa TURBO charger inter cooler kama unaijua TDI engine..
Watajulia wapi watoto wametahiriwa Muhimbili tena kwa ganzi!
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,209
Likes
13,282
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,209 13,282 280
Huu uzi unatafuta majanga tuu...... hadi saa hii umenipa nyege na nshanyemvuka......

Hata nguvu ya kunyanyua simu aje sina......

Mtoa mada lakini weweee..... umenifanya nipate picha jinsi inavoniingia..... aaagghhhr kumbe hapa ni sebleni mweeh wacha ninyamaze watoto wasisikie.
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
12,687
Likes
13,260
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
12,687 13,260 280
Huu uzi unatafuta majanga tuu...... hadi saa hii umenipa nyege na nshanyemvuka......

Hata nguvu ya kunyanyua simu aje sina......

Mtoa mada lakini weweee..... umenifanya nipate picha jinsi inavoniingia..... aaagghhhr kumbe hapa ni sebleni mweeh wacha ninyamaze watoto wasisikie.
Tafuta Mmasai akukwangue na dushe + kikwanguo juu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,049