Maajabu: Daraja la Furahisha Mwanza lajengwa kwa Bil 4.7, kumbuka hostel za UDSM zilijengwa kwa bil 10

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,363
Likes
14,698
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,363 14,698 280
Maajabu hayataacha nchi hii salama na uwongo wa kiongozi mkubwa hapa nchini.

Hilo daraja la furahisha mkandarasi ni yuleyule TBA kalijenga kwa bil 4.7 ila zile hostel za uDSM walijenga kwa bil 10.

Tusaidiane na ukweli usemwe wanaompinga zito hawako timamu


img-20171030-wa0066-jpg.620702

Hili ndilo Daraja la furahisha lililipo jijini Mwanza.
udsm-jpg.621163

Haya ni majengo 20 yenye ghorofa nne kila jengo na yana uwezo wa kuhudumia wanafunzi 4,000 wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam
 
lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,312
Likes
1,876
Points
280
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,312 1,876 280
Dah hii ni hatari kwa kweli
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,700
Likes
63,497
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,700 63,497 280
Yaani huko upinzani hamfudishwi jinsi ya kushusha nondo.. oops nimesahau
Nyie wakurupukaji hata mada zilizoenda shule hamuwezi kuziandika.
 
N

Ngokongosha

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2011
Messages
899
Likes
1,012
Points
180
N

Ngokongosha

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2011
899 1,012 180
Maajabu hayataacha nchi hii salama na uwongo wa kiongozi mkubwa hapa nchini.

Hilo daraja la furahisha mkandarasi ni yuleyule TBA kalijenga kwa bil 4.7 ila zile hostel za uDSM walijenga kwa bil 10.

Tusaidiane na ukweli usemwe wanaompinga zito hawako timamu


View attachment 620702
acha uongo nenda kafanye uchunguzi kwanza,
mkandarasi hapa si TBA bali ni nyanza road works, ujenzi wa daraja umehusisha pia barabara umbali wa km 2 toka furahisha mpaka pasiansi.
 
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,067
Likes
1,323
Points
280
M

maharage ya ukweni

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,067 1,323 280
A
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,478
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,478 280
acha uongo nenda kafanye uchunguzi kwanza,
mkandarasi hapa si TBA bali ni nyanza road works, ujenzi wa daraja umehusisha pia barabara umbali wa km 2 toka furahisha mpaka pasiansi.
Asante kwa kuwaelimisha wakaz wa kijij cha pingapinga
 
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
3,600
Likes
1,162
Points
280
All TRUTH

All TRUTH

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
3,600 1,162 280
Maajabu hayataacha nchi hii salama na uwongo wa kiongozi mkubwa hapa nchini.

Hilo daraja la furahisha mkandarasi ni yuleyule TBA kalijenga kwa bil 4.7 ila zile hostel za uDSM walijenga kwa bil 10.

Tusaidiane na ukweli usemwe wanaompinga zito hawako timamu


View attachment 620702
Jua kupambanua na kuchambua mazingira ya site ikoje itakusaidie mbeleni .
 
M

Mtwintwi

Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
46
Likes
23
Points
15
M

Mtwintwi

Member
Joined Dec 20, 2012
46 23 15
Hatutaki malumbano Hostel tumeziona Hilo daraja leo pia tumeliona! Zamani hatukuona Hostel pia hatukuona Daraja! Bora nn??? Mnapenda kupinga kila kitu! Why? Watu wakila fedha mnasema mafisadi! Wakikamatwa Rais dikteta uchwara! Haya leo aliyegawa vitalu na kusafirisha Twiga kwenda Uarabuni anaulizwa! Vp babu ilikuwaje? Vibali vya uwindaji vimefutwa MTU anakimbia mchana kweupe na kusema siasa za kula utamu hataki tena anaomba hifadhi CDM! Kweli kuna WATZ wa kuwadanganya hivyo nowadays! Sasa hivi wapiga deals wakiguswa tu hii govt acha iwe mbaya tuheshimiane! Cyo ilivyokuwa. Mtalialia but mtaelewa kwani always time will tell!
 
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
330
Likes
162
Points
60
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
330 162 60
Maajabu hayataacha nchi hii salama na uwongo wa kiongozi mkubwa hapa nchini.

Hilo daraja la furahisha mkandarasi ni yuleyule TBA kalijenga kwa bil 4.7 ila zile hostel za uDSM walijenga kwa bil 10.

Tusaidiane na ukweli usemwe wanaompinga zito hawako timamu


View attachment 620702
Ni daraja pamoja na upanuzi wa barabara acheni ushabiki wa kipuuzi namba hii nchi yetu sote kwa nini mnataka utawala ushindwe akishindwa tumrshindwa wote nyumbu nyie
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,194
Likes
4,008
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,194 4,008 280
Hosteli zimejengwa na Daraja limejengwa wewe endelea kushangaa tu na data zako za kupika za Zitto.
Maajabu hayataacha nchi hii salama na uwongo wa kiongozi mkubwa hapa nchini.

Hilo daraja la furahisha mkandarasi ni yuleyule TBA kalijenga kwa bil 4.7 ila zile hostel za uDSM walijenga kwa bil 10.

Tusaidiane na ukweli usemwe wanaompinga zito hawako timamu


View attachment 620702
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,832
Likes
1,110
Points
280
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,832 1,110 280
Hatari kwa watoto jamani.......
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,785
Likes
6,093
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,785 6,093 280
watz nasi tumezidi..
unakuta anaepinga hajui ukandarasi,ubora wa kitu kilichojengwa ambapo hilo linaangaliwa na muda wa kile kilichojengwa kuwa kitahimili hapo kwa muda gani n.k n.k
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,303
Likes
8,976
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,303 8,976 280
Iwe ni kwa gharama za ukweli ama uongo siyo issue.
Issue ni kwamba miundombinu inajengwa.
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,813
Likes
77,024
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,813 77,024 280
Yaani huko upinzani hamfudishwi jinsi ya kushusha nondo.. oops nimesahau
Nyie wakurupukajo hata mada zilizoenda shule hamuwrzi kuziandika.
Andika yako iliyoenda shule, maana wewe hujawahi kueleweka hata utupie neno moja.
 
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2016
Messages
1,053
Likes
859
Points
280
Mkwaju Ngedere

Mkwaju Ngedere

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2016
1,053 859 280
Ni daraja pamoja na upanuzi wa barabara acheni ushabiki wa kipuuzi namba hii nchi yetu sote kwa nini mnataka utawala ushindwe akishindwa tumrshindwa wote nyumbu nyie

Return of Undertaker ni mtu wa kukurupuka MSAMEHE BURE, bado MTOTO akikua ATAACHA !!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,460
Members 481,354
Posts 29,734,116