Maajabu: CHADEMA Ndio Kama Chama Tawala na CCM Ndio Wapinzani Sasa


Bonson

Bonson

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
182
Likes
62
Points
45
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
182 62 45
Ndugu wa JF,
Nimekuwa nikifatilia kwa makini hali ya kisiasa nchini mwetu;
Kwa kweli kwa hali halisi sasa imekuwa kana kwamba CHADEMA ndio chama tawala na CCM ndio wapinzani. Haya ni maajabu! Wimbo mkuu umekuwa CHADEMA. Nguvu ambayo CCM inatumia kushambulia CDM ni nguvu ambayo ingeweza kuleta mabadiliko makubwa kama ingeelekezwa eneo jingine lenye manufaa kwa wananchi.

USHAURI WANGU KWA CHAMA TAWALA - CCM: Jamani tusipoteze muda mwingi kuzungumzia CDM. Kadri tunavyowashambulia ndivyo ambavyo wananchi wengi wanaendelea kujiuliza, kulikoni?? Kwa mfano; inaleta maswali mengi sana kwa sisi raia kuona viongozi wetu wa CCM wanaonyesha masikitiko makubwa sana kuhusu maamuzi ya CDM ya kuwasimamisha baadhi ya viongozi wao.

Dawa ya CHADEMA ni kwa CCM kujitahidi kutimiza ahadi zake kwa wananchi; sio kuishambulia CHADEMA.

Asanteni.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Hata ivyo wao wapinzani tu! Tuliamua kupotezea tu 2010 jk asiaibike kutawala term moja. Tuendelee kuwaadaa kisaikolojia 2015 waachie dola kwahiari yao.
 
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,461
Likes
256
Points
180
kitwala

kitwala

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,461 256 180
CCM hawawezi kufanya maendeleo bila kuwepo na upinzani imara.
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
CHADEMA ni chama cha kilaghai. lazima tukijadili kwa sana kwa vile kuna watanzania wengi wamelaghaiwa
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Hata ivyo wao wapinzani tu! Tuliamua kupotezea tu 2010 jk asiaibike kutawala term moja. Tuendelee kuwaadaa kisaikolojia 2015 waachie dola kwahiari yao.
CHADEMA mbele ya Kinana hawana chao. yaani kaisambaratisha kwa muda mfupi sana
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Kuota Chadema itachukua nchi ni sawa na yule jamaa alieota amegeuzwa kuku halafu akaanza kutaga mayai, alipoamka asubuhi akakuta kitanda kimejaa mwaikimbas...
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,463
Likes
47,996
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,463 47,996 280
cdm imewahishwa madarakani hata kabla ya 2015 !
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,279
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,279 1,254 280
Dawa ya CHADEMA ni kwa CCM kujitahidi kutimiza ahadi zake kwa wananchi; sio kuishambulia CHADEMA.

Asanteni.
Habari za Ulaya,siasa za kibongo hizi unazijua....huo ushauri unawapa chama gani maana ukiwa huku huwezi eleweka vyema.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,463
Likes
47,996
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,463 47,996 280
Kuota Chadema itachukua nchi ni sawa na yule jamaa alieota amegeuzwa kuku halafu akaanza kutaga mayai, alipoamka asubuhi akakuta kitanda kimejaa mwaikimbas...
rambirambi ya Mwangosi itakutafuna sana .
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Kuota Cahdema itachukua nchi ni sawa na kuota umegeuzwa kuwa kuku halafu unataga mayai, ukiamka usingizini????
Utakuwa umeota ndoto ya namna siku moja! ila changamsha akili yako na uone namna ambavyo ccm wamekuwa wana deal na chadema kuanzia kwenye ugaidi, udini ba ukabila.

haya yote wananchi wameshajua! pole nasikia jana ulibeep kuwa unataka kurudi chadema! attention sikaaziiii
 
mucho886

mucho886

Senior Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
170
Likes
1
Points
0
mucho886

mucho886

Senior Member
Joined Dec 1, 2013
170 1 0
Ndugu wa JF,
Nimekuwa nikifatilia kwa makini hali ya kisiasa nchini mwetu;
Kwa kweli kwa hali halisi sasa imekuwa kana kwamba CHADEMA ndio chama tawala na CCM ndio wapinzani. Haya ni maajabu! Wimbo mkuu umekuwa CHADEMA. Nguvu ambayo CCM inatumia kushambulia CDM ni nguvu ambayo ingeweza kuleta mabadiliko makubwa kama ingeelekezwa eneo jingine lenye manufaa kwa wananchi.

USHAURI WANGU KWA CHAMA TAWALA - CCM: Jamani tusipoteze muda mwingi kuzungumzia CDM. Kadri tunavyowashambulia ndivyo ambavyo wananchi wengi wanaendelea kujiuliza, kulikoni?? Kwa mfano; inaleta maswali mengi sana kwa sisi raia kuona viongozi wetu wa CCM wanaonyesha masikitiko makubwa sana kuhusu maamuzi ya CDM ya kuwasimamisha baadhi ya viongozi wao.

Dawa ya CHADEMA ni kwa CCM kujitahidi kutimiza ahadi zake kwa wananchi; sio kuishambulia CHADEMA.

Asanteni.
Acha uongo mkuu wanaokitaja chadema wengi wao ni wanachadema wenyewe wala siyo CCM. Wengi wanaendelea kuzungumzia swala la Zitto na kamati kuu inayoongozwa na akina Slaa, Mbowe, Lissu na wengineo, ukitizama kwa makini kuna pande mbili moja ni Pro- Zitto na lingine ni Pro-Slaa na wenzake hakuna zaidi.. CCM tunawaona wakikata mbuga wakiongea na wananchi mikoa mbalimbali wakati chadema poroja zimekuwa nyingi wakiwa wanabishana kuhusu swala la zitto
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,654
Likes
1,604
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,654 1,604 280
CHADEMA mbele ya Kinana hawana chao. yaani kaisambaratisha kwa muda mfupi sana
badala msambaratishe umaskini, maradhi na ujinga wa kutupwa wa Watanzania nyie mnawaza kusambaratisha CHADEMA.

kweli CCM=Chama Cha Mafisi.

CHADEMA ni Mpango wa Mungu. hasambaratikiki!
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
Kuota Chadema itachukua nchi ni sawa na yule jamaa alieota amegeuzwa kuku halafu akaanza kutaga mayai, alipoamka asubuhi akakuta kitanda kimejaa mwaikimbas...
We dogo wewe...!!
Pesa za rambi-rambi za Mwangosi umepeleka wapi wewe...??
 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
Acha uongo mkuu wanaokitaja chadema wengi wao ni wanachadema wenyewe wala siyo CCM. Wengi wanaendelea kuzungumzia swala la Zitto na kamati kuu inayoongozwa na akina Slaa, Mbowe, Lissu na wengineo, ukitizama kwa makini kuna pande mbili moja ni Pro- Zitto na lingine ni Pro-Slaa na wenzake hakuna zaidi.. CCM tunawaona wakikata mbuga wakiongea na wananchi mikoa mbalimbali wakati chadema poroja zimekuwa nyingi wakiwa wanabishana kuhusu swala la zitto
Zitto...??

 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,371
Likes
202
Points
160
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,371 202 160
Hata mimi uwa najiuliza,hivi CHADEMA imekuwa tishio kiasi hicho?siku hizi uwezi kusikia vyama vingine vyovyote vinatajwa sio cha CUF,NCCR.CHAWEPO na vinginevyo vingi,sasa hivi vyote ni kama vimekuwa extinct,league imebaki kwa CCM na CHADEMA,hii inadhiihrisha jinsi CHADEMA ilivokuwa tishio kwa siku za karibuni,fanya research kwenye mitandao,magazeti na radio utagunduamkuwa vyama vingine siku hizi havitajwi kabisa wala kuandikwa.ni CCM na CHADEMA basi,tusubiri 2015 NGOMA INOGILE.
 
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
182
Likes
62
Points
45
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
182 62 45
Kuota Chadema itachukua nchi ni sawa na yule jamaa alieota amegeuzwa kuku halafu akaanza kutaga mayai, alipoamka asubuhi akakuta kitanda kimejaa mwaikimbas...
Lukosi, haya majibu huwa unatoa wapi??? Nimecheka hadi basi!! haya ndugu yangu; ila inabidi tukazane na ilani ya chama, not CDM.
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,619
Likes
1,798
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,619 1,798 280
Kuota Chadema itachukua nchi ni sawa na yule jamaa alieota amegeuzwa kuku halafu akaanza kutaga mayai, alipoamka asubuhi akakuta kitanda kimejaa mwaikimbas...
wewe pia ni mtu mzima, makubwa
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797