Maafisa utumishi na wahasibu,zikiwa zimebaki takribani siku 10 mishahara itoke,kuna dalili yoyote ya mabadiliko?


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,358
Likes
57,895
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,358 57,895 280
Serikali kupitia viongozi wake wakuu wameahidi mabadiliko ya mishahara kwa watumishi mbalimbali wa serikali mwezi huu na hivyo kutoa matumaini kwa watumishi wa umma ya kuweza kulipwa nyongeza ya mishahara pamoja na malimbikizo mengine wanayoidai serikali.

Sasa wahasibu na maafisa utumishi mnaohusika na kuandaa mishahara ya watumishi ya kila mwezi, mpaka sasa mmeona dalili yoyote ya kufanyika kwa malipo hayo kutoka serikalini?

Uzuri siku hazigandi jamani.

Tunaomba majibu.

NB:Serikali kulipa madeni ya ndani yakiwemo madeni ya watumishi,wakandarasi,n.k kunasaidia kuongeza mzunguko wa hela na hivyo kukuza biashara na kuongeza kodi ya serikali.
 
Mlamba Chumvi

Mlamba Chumvi

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2016
Messages
247
Likes
161
Points
60
Age
59
Mlamba Chumvi

Mlamba Chumvi

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2016
247 161 60
navyosubri kwa hamu kuona mzigo utakuweje
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
865
Points
280
Age
48
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 865 280
Binafsi nitashangilia kshahara ukiwa ule ule tubane matumizi na pesa ya umma.
 
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,920
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,920 280
watumishi wa umma kudai ongezeko la mashahara sio UZALENDO kabisa,nchi ipo kwenye vita ya kiuchumi,inatumia hela zake binafsi kujenga reli ya umeme,mradi wa umeme mto rufiji na kununua ndege 6 kwa keshi nyie mnadai nyongeza? kwa nini msiige mfano wa Rc Bashite wa kufanya KAZI KIZALENDO?
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,032
Likes
771
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,032 771 280
watumishi wa umma kudai ongezeko la mashahara sio UZALENDO kabisa,nchi ipo kwenye vita ya kiuchumi,inatumia hela zake binafsi kujenga reli ya umeme,mradi wa umeme mto rufiji na kununua ndege 6 kwa keshi nyie mnadai nyongeza? kwa nini msiige mfano wa Rc Bashite wa kufanya KAZI KIZALENDO?
Umeniuuuuuua.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,258
Likes
4,726
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,258 4,726 280
Usijipe matumaini ndugu
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
14,119
Likes
18,200
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
14,119 18,200 280
Serikali kupitia viongozi wake wakuu wameahidi mabadiliko ya mishahara kwa watumishi mbalimbali wa serikali mwezi huu na hivyo kutoa matumaini kwa watumishi wa umma ya kuweza kulipwa nyongeza ya mishahara pamoja na malimbikizo mengine wanayoidai serikali.

Sasa wahasibu na maafisa utumishi mnaohusika na kuandaa mishahara ya watumishi ya kila mwezi, mpaka sasa mmeona dalili yoyote ya kufanyika kwa malipo hayo kutoka serikalini?

Uzuri siku hazigandi jamani.

Tunaomba majibu.
Salary, it is very possible mabadiliko yakawepo. To me, this should not be our concern now, the biggest question should be HOW MUCH! Mzee Mkapa aliwahi kuongeza elfu 9,000 wa kima cha chini!. Niliwekewa 20,000! Tena kwa mbinde baada ya makelele ya TUCTA nakumbuka! Nadhani hili ndilo liwe swali la msingi!
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,572
Likes
4,047
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,572 4,047 280
Siku hizi mishahara inalipwa moja kwa moja toka hazina. Mimi niko hazina kuu hapa Dar. Hakuna kitu kama hicho. Mishahara ambayo iko on process ni ile ya miezi iliyopita (ambayo haina nyongeza) Endeleeni kuvuta subira, hali ya kiuchumi haijatengemaa.
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,830
Likes
2,661
Points
280
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,830 2,661 280
Du kuna makato yanaingizwa huko kwa wale ambao Bodi ilikuwa ni kama hainauhakika nao...huko hata kama mtumishi anamkopo na amebakiwa na kiasi sheria inataka ni kumfyeka tu...that means kama hakutakuwa na ongezeko basi ni kilio zaidi kwa watumishi
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
14,119
Likes
18,200
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
14,119 18,200 280
watumishi wa umma kudai ongezeko la mashahara sio UZALENDO kabisa,nchi ipo kwenye vita ya kiuchumi,inatumia hela zake binafsi kujenga reli ya umeme,mradi wa umeme mto rufiji na kununua ndege 6 kwa keshi nyie mnadai nyongeza? kwa nini msiige mfano wa Rc Bashite wa kufanya KAZI KIZALENDO?
Na Risasi!
 
M

Makojo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
771
Likes
318
Points
80
M

Makojo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
771 318 80
Serikali kupitia viongozi wake wakuu wameahidi mabadiliko ya mishahara kwa watumishi mbalimbali wa serikali mwezi huu na hivyo kutoa matumaini kwa watumishi wa umma ya kuweza kulipwa nyongeza ya mishahara pamoja na malimbikizo mengine wanayoidai serikali.

Sasa wahasibu na maafisa utumishi mnaohusika na kuandaa mishahara ya watumishi ya kila mwezi, mpaka sasa mmeona dalili yoyote ya kufanyika kwa malipo hayo kutoka serikalini?

Uzuri siku hazigandi jamani.

Tunaomba majibu.
Waooooo..!

Kaongeza Buku unusu
 
kimanganuni

kimanganuni

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
262
Likes
104
Points
60
kimanganuni

kimanganuni

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
262 104 60
Salary, it is very possible mabadiliko yakawepo. To me, this should not be our concern now, the biggest question should be HOW MUCH! Mzee Mkapa aliwahi kuongeza elfu 9,000 wa kima cha chini!. Niliwekewa 20,000! Tena kwa mbinde baada ya makelele ya TUCTA nakumbuka! Nadhani hili ndilo liwe swali la msingi!
Sa kabisa ishu si dalary bali kiasi gsni.unaweza kupewa 5000
 
S

Stella Njimbwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
891
Likes
570
Points
180
Age
26
S

Stella Njimbwi

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
891 570 180
Itakapo fika miela ikizidi akaunti yangu
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Kufanya kazi serikalini awamu hii ni sawa na kufanya kazi kwa muhindi.
Nyongeza ya misahara mpaka apende mwenyewe.
Hujui kama kesho ukiamka utaendelea na ajira yako.
Kama mshahara haukutoshi unaambiwa uache kazi ukalime.
Kwenda seminar au kuongeza elimu hakuna tena.
Double standards ndo mpango, refer Bashite.
Poleni sana ndugu wafanyakazi wa serikali yetu pendwa ya awamu ya tano, hapa kazi tu!
Karibuni Mystical 7 tule bia, baada ya hapo ni the Dons, membership card 40 elfu tu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,707
Members 462,214
Posts 28,487,029