Maafa Yaliotokea Zanzibar: Je ni Laana?


VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Majuzi tu tumeshuhudia mamia ya watu kupoteza maisha yao kule Zanzibar na Kenya. Mungu awarehemu waliofariki na awafariji sana wafiwa. Poleni sana
Wiki chache zilizopita tulishuhudia dhoruba kubwa iliyosababishwa na Hurricane Irene kule USA. Kana kwamba haitoshi, kulikuwa na tetemeko la ardhi lililosababisha hasara ktk sehemu mbalimbali za East coast kuanzia Virginia hadi Maine. Vile vile kumekuwa na mafuriko yanayoendelea hadi sasa ambayo yameleta uharibifu mkubwa hasa kule Vermont.
Swali: Kuna watu waliokuja hapa jamvini na kudai kwa nguvu zote kuwa hizo dhoruba na maafa yaliotokea USA ni sababu ya laana ya kumvamia na kumwondoa Colonel Ghadaffi. Sasa haya maafa ya kule Zanzibar na Kenya ni laana ya nini? Kuna wanaosema eti ni laana ya kuwachomea moto wafanyabiashara wenye bar na vilabu vya pombe kule Zanzibar.
Nawasilisha
 
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
744 1 0
Majuzi tu tumeshuhudia mamia ya watu kupoteza maisha yao kule Zanzibar na Kenya. Mungu awarehemu waliofariki na awafariji sana wafiwa. Poleni sana
Wiki chache zilizopita tulishuhudia dhoruba kubwa iliyosababishwa na Hurricane Irene kule USA. Kana kwamba haitoshi, kulikuwa na tetemeko la ardhi lililosababisha hasara ktk sehemu mbalimbali za East coast kuanzia Virginia hadi Maine. Vile vile kumekuwa na mafuriko yanayoendelea hadi sasa ambayo yameleta uharibifu mkubwa hasa kule Vermont.
Swali: Kuna watu waliokuja hapa jamvini na kudai kwa nguvu zote kuwa hizo dhoruba na maafa yaliotokea USA ni sababu ya laana ya kumvamia na kumwondoa Colonel Ghadaffi. Sasa haya maafa ya kule Zanzibar na Kenya ni laana ya nini? Kuna wanaosema eti ni laana ya kuwachomea moto wafanyabiashara wenye bar na vilabu vya pombe kule Zanzibar.
Nawasilisha
That's a valid question, but I reserve my comments as for now
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
859
Likes
10
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
859 10 35
We kweli ndo vuvuzela
 
eddo

eddo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2010
Messages
291
Likes
3
Points
35
eddo

eddo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2010
291 3 35
majanga na vifo vya mamia wa raia si laana bali ni kutokana na uzembe,kufanya kazi kwa mazoea na maafa mengine yanatokana na natural movements of earth ambazo no man can do to make control of it.colnel gadaf has nothng to do wit these deadly events.kwa kiwango kikubwa sisi binadamu tunachangia vifo vya binadamu wenzetu.HIVYO NAPINGA KABISA,naomba kuwasilisha!
 
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
198
Likes
5
Points
35
rasmanyara

rasmanyara

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
198 5 35
Hakuna laana wala nini,huo ni Uzembe.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
majanga na vifo vya mamia wa raia si laana bali ni kutokana na uzembe,kufanya kazi kwa mazoea na maafa mengine yanatokana na natural movements of earth ambazo no man can do to make control of it.colnel gadaf has nothng to do wit these deadly events.kwa kiwango kikubwa sisi binadamu tunachangia vifo vya binadamu wenzetu.HIVYO NAPINGA KABISA,naomba kuwasilisha!
Sasa wale waliodai hurricane Irene imekuja baada ya USA kuivamia Libya walikuwa na akili ya wapi?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,795
Likes
1,679
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,795 1,679 280
Na huricane george ni laana ya nani? Na katrina je?: endelea kujifariji kuwa natural disasters ni laana.
Lakini waliosema hurricane irene ni adhabu ya Obama kuivamia Libya hukusema kuwa ni upupu
<br />
<br />
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,795
Likes
1,679
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,795 1,679 280
Uzembe kama huu wa zanzibar ni laana, tazama: meli haina usajiri wowote, meli haina bima, gati halina wasimamizi kutoka mamlaka za usalama wa abiria, abiria waliohofu usalama wao walizuiwa kutoka katika chombo, neednto say more?!!!, wazanzibari heshimuni utu wa binadamu, acheni kuchoma mali za bin adam wenzenu. Machozi ya mtu asiye na hatia hulipwa kwa machozi ya upande wa pili, ukimliza mwenzio kwa kibri hakika nawe utalizwa mara dufu.
Hakuna laana wala nini,huo ni Uzembe.
<br />
<br />
 
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
626
Likes
4
Points
33
M

Mbwambo

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
626 4 33
Majuzi tu tumeshuhudia mamia ya watu kupoteza maisha yao kule Zanzibar na Kenya. Mungu awarehemu waliofariki na awafariji sana wafiwa. Poleni sana
Wiki chache zilizopita tulishuhudia dhoruba kubwa iliyosababishwa na Hurricane Irene kule USA. Kana kwamba haitoshi, kulikuwa na tetemeko la ardhi lililosababisha hasara ktk sehemu mbalimbali za East coast kuanzia Virginia hadi Maine. Vile vile kumekuwa na mafuriko yanayoendelea hadi sasa ambayo yameleta uharibifu mkubwa hasa kule Vermont.
Swali: Kuna watu waliokuja hapa jamvini na kudai kwa nguvu zote kuwa hizo dhoruba na maafa yaliotokea USA ni sababu ya laana ya kumvamia na kumwondoa Colonel Ghadaffi. Sasa haya maafa ya kule Zanzibar na Kenya ni laana ya nini? Kuna wanaosema eti ni laana ya kuwachomea moto wafanyabiashara wenye bar na vilabu vya pombe kule Zanzibar.
Nawasilisha
Kaka / Mama /Dada,
Nomba ufhamu ya kwamba tunaishi katika zile siku zilizotajwa kwenye Biblia za mwisho. Biblia inazungumza matukio ya siku za mwisho ikiwa ni pamoja na majanga tunayoyaona ya siku hizi kwa wingi sana.
Mtasikia vita na matetesi ya vita mahali mahali. Haya ya kuchomewa Bar Zanzibar ni matukio ya kukosa upendo wa ndugu kwa ndugu maana walitakiwa kwenda kuwaambia kwamba biashara hiyo ni dhambi na waache kwa upendo mkubwa na kuwaombe badala ya kuwachomea Bar zao. Pia hilo la kuzama kwa meli iliyoua watu mamia, hilo ni uzembe wa sisi wanadamu wenyewe na mara nyingi tumekuwa tunamsingizia Mungu kwa tamaa zetu za kupata pesa kwa mara moja kwa wingi bila kufikiria USALAMA WA ROHO ZA WATU ndani ya chombo na matokeo yake tumeyaona.
So kuna mchanganyiko wa matukio ya siku hizi za mwisho ambapo tunatakiwa kuwa waangalifu katika kuyatofautisha sisi wandamau.
Yale ya vita mahali mahali ni ya kiunabii iliosemwa kwenye BIBLIA.
Kwahiyo kuna laana ambazo sisi wenyewe tunazileta kwa sababu ya matendo yetu ya tamaa za kipesa na kuna mengine yanatimiza unabii wa Biblia.
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491