Maadhimisho ya Siku ya kuzaliwa kwa CCM na kero zake kenye vyombo vya habari vya UMMA


nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Kwanza naamini kabisa Wakurugenzi katika taasisi za Utangazaji za UMMA aidha hawajui wajibu wao katika uendeshaji wa vyombo vya umma hapa nnchini.
Nasema hayo kwasababu Mlimani TV na TBC Taifa /TV wamekua ni vinara wa kutuonyesha maadhimisho hyo hadi inakua kero, maana hata radio ya propaganda ya CCM Radio Uhuru wananafuu....
sasa mimi nauliza Je CHADEMA, CUF,DP nk watapewa nafasi ya kiwango hicho katika vyombo hivyo ambavyo ni mali ya UMMA ? ama itaishia kwa CCM...Je bado wanaamini Serilkali ya Tanzania inachama cha Siasa nacho ni CCM ?
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
Hivi Kesho ni mapumziko ? mnaojua nihabarisheni mimi niendelee kukaa bar hapa
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Hivi Kesho ni mapumziko ? mnaojua nihabarisheni mimi niendelee kukaa bar hapa
Masanilo kalale bana, kesho job, maana yake tutadai CUF day tupumzike bure, halafu CHADEMA day, kisha DP day, mwaka mzima kutakua na mapumziko mengi sana na sasa CCJ inakuja.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
222
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 222 160
Masanilo kalale bana, kesho job, maana yake tutadai CUF day tupumzike bure, halafu CHADEMA day, kisha DP day, mwaka mzima kutakua na mapumziko mengi sana na sasa CCJ inakuja.
Asante sana ngoja niwahi maskani
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Inabidi na vyama vya upinzani navyo viombe hiyo coverage wakati wa maadhimisho ya kuzaliwa kwake/kwao hii itasaidia kusitisha suala hili. Kwani watakapokataliwa ndipo unfairness itakapoonekana na itakuwa rejea wakati mwingine.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,145
Likes
740
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,145 740 280
Inabidi na vyama vya upinzani navyo viombe hiyo coverage wakati wa maadhimisho ya kuzaliwa kwake/kwao hii itasaidia kusitisha suala hili. Kwani watakapokataliwa ndipo unfairness itakapoonekana na itakuwa rejea wakati mwingine.

ishu sio kuomba...WANUNUE/WALIPIE uone kama hawatapewa hiyo coverage...!
wenzao wanalipia na wao pia wasiishie kununua tu helikopta wanunue pia airtime kama walivyoweza kuwa na magazeti yao......"AN-NUUR&TZ-DAIMA"
kwenye magazeti yao mbona huwa hatuoni CCM ikipewa fair coverage
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
ishu sio kuomba...WANUNUE/WALIPIE uone kama hawatapewa hiyo coverage...!
wenzao wanalipia na wao pia wasiishie kununua tu helikopta wanunue pia airtime kama walivyoweza kuwa na magazeti yao......"AN-NUUR&TZ-DAIMA"
kwenye magazeti yao mbona huwa hatuoni CCM ikipewa fair coverage
We have to agree that they differ on fund raising and sources of income, so is when Mr president's promise that he will be fair to opp parties should be exercised.
 

Forum statistics

Threads 1,213,081
Members 461,948
Posts 28,466,384