Maadhimisho ya miaka 52 ya uhuru wa Tanzania yafana sana leo uwanja wa uhuru jijini dar


Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,862
Likes
694
Points
280
Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
1,862 694 280

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete akiwasalimia wananchi alipokua akiwasili uwanja wa Uhuru wakati wa sherehe za maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru leo jijini Dar es salaam.Kushoto ni Mkuu wa Majeshi Generali Davis Mwamunyange.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete akipokea salam ya Rais na kupigiwa mizinga 21 kutoka kwa gwaride la vikosi vya majeshi ya Ulinzi ya Tanzania leo uwanja wa Uhuru mara baada ya kuwasili.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete akikagua gwaride la vikosi vya majeshi ya Ulinzi na usalama leo uwanja wa Uhuru wakati wa maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru.

Sehemu ya askari wa vikosi vya ulinzi na usalama wakiwa wamesimama kwa ukakamavu wakati kabla ya kamanda wa gwaride kumkaribisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu kukagua gwaride hilo leo jijini Dar es salaam.

Mke wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Salma Kikwete akiwasili jukwaa kuu la Uwanja wa Uhuru wakati wa sherehe za maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru wa Tanzania Bara leo.

Gwaride likipita mbele ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu kwa mwendo wa haraka.

Rais Jakaya Kikwete na Amiri Jeshi Mkuu akizungumza jambo na Mkuu wa Majeshi Generali Davis Mwamunyange wakati gwaride la vikosi vya Ulinzi na Usalama likipita mbele ya jukwaa kuu la uwanja wa Uhuru kwa mwendo wa haraka.

Baadhi ya Maofisa wa jeshi wakipiga saluti wakati wimbo wa Taifa ukiimbwa wakati wa maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru leo jijini Dar es salaam. Picha na 9.Wananchi wa mkoa wa Dar es salaam waliojitokeza kuhudhuria maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru uwanja wa Uhuru leo jijini Dar es salaam.

Wananchi wakifatilia

Vijana wa halaiki kutoka Tanzania Bara na Visiwani wakitamka kauli mbiu ya maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru wa Tanzania Bara leo jijini Dar es salaam ambayo ni “ Vijana ni Nguzo ya Rasilimali Watu,Tuwaamini, Tuwawezeshe na Tuwatumie kwa Manufaa ta Taifa Letu”.

Vijana wa halaiki wakiendelea kuwasilisha jumbe mbalimbali kama inavyoonekana mfano wa mnyama aina ya samba kuashiria utalii katika hifadhi za wanyama za Tanzania.

Vijana wa halaiki wakionyesha ukakamavu.

Baadhi ya Maafisha wa Jeshi wakitoa salamu.

Ujumbe ukiwasilishwa kwa njia ya picha kuhusu viongozi wapigania Uhuru wa Tanzania Bara, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete akitoa hatuba fupi kwa watanzania wakati wa maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru wa Tanzania Bara, Hatuba yake licha ya kujaa maneno ya kumkumbuka rais wa kwanza wa Afrika ya Kusini Mzee Nelson Rolihlahla Mandela Madiba aliyeaga dunia juzi nchini Afrika ya Kusini imesisitiza Upendo, Amani, Mshikamano miongoni mwa watanzania na kukemea tabia ya baadhi ya viongozi kulipiza kisasi pindi waingiapo madarakani.

Rais wa Zanzibar Dkt Ali Mohamed Shein (kushoto), Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Kikwete (katikati) na Mkuu wa Majeshi Generali Davis Mwamunyange wakisoma Jarida la Nchi Yetu linalochapishwa na Idara ya Habari (MAELEZO) leo katika uwanja wa Uhuru wakati wa Maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru.

Raia wa kigeni waliohudhuria sherehe za miaka 52 ya Uhuru wa Tanzania Bara wakisoma Jarida la Nchi Yetu linalochapishwa na Idara ya Habari (MAELEZO) leo.

Rais Jakaya Kikwete akifurahia jambo na Mkuu wa Majeshi Generali Davis Mwamunyange alipokua akisoma Jarida la Nchi Yetu linalochapishwa na Idara ya Habari (MAELEZO) leo.

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendelo Freeman Mbowe akiwa miongoni mwa viongozi wa vyama vya siasa waliohudhuria maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru. Picha na Aron Msigwa - MAELEZO


Chanzo Michuzi
 
Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,862
Likes
694
Points
280
Kakke

Kakke

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
1,862 694 280
Tanzania imepata uhuru kutoka kwa mtawala gani? Musijihashue na kujifanya comfuse kwa kuikana Tanganyika yenu ,kwani kuna aibu gani kusema hizi ni Sherehe za Uhuru wa Tanganyika.Mbona munajizalilisha na kujitowa samani ya kuikana Tanganyika.

Mbona Wazanzibar hawaoni aibu kusherehekea Uhuru wao wa Zanzibar Jan 12/1964.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,508
Likes
2,714
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,508 2,714 280
Me nnataka tu kujua imetumika bilioni ngapi na ngapi zimeingia mifukoni mwa wezi ndani ya Serikali ,alipokuja Obama hapa tulishuhudia kuripotiwa habari kuwa wezi wanaoitwa wajanja waliweka mifukoni mwao kiasi kadhaa.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,355
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,355 5,513 280
!
!
Tanzania haijawahi kutawaliwa kwa hiyo kuwa na sikukuu ya uhuru wa Tanzania ni ubatili mtupu. Leo ni siku ya uhuru wa Tanganyika.
 
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0
Watanzania wote ni mashahidi kuwa Viongozi wa CHADEMA miaka yote wamekuwa mstari wa mbele kususia shughuli za Kitaifa,sijajua sababu nini?Lakini leo hii Mbowe kashukiwa na malaika wa Mungu na kuamua kushiriki siku ya Uhuru,Ni imani yangu kuwa nafsi yake imemsuta kuwa kiongozi bora hasusii mambo,hasusii kazi za Kitaifa,Ni yule anayeongoza Wananchi wake kwenye upande sahahi,upande postive kwa manufaa ya Nchi.Hongera Mbowe kwa kujikanya,kwa kusemezana na moyo wako.Bado Dr.slaa hajajitambua yeye ni nani kwa taifa hili,ipo siku atafunguka akili yake na kushiriki mambo muhimu kama haya.Mandela hakuwa Hivi kama slaa.

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendelo Freeman Mbowe akiwa miongoni mwa viongozi wa vyama vya siasa waliohudhuria maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru.







Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe ambaye naye pia leo anasherehekea maana halisi ya jina lake kutokana na kuzaliwa mwaka uliopatikana Uhuru wa Tanzania, mwaka 1961. na ndiyo maana akaitwa Freeman.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,490
Likes
1,954
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,490 1,954 280
what's so special in there!
 
U

umla

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
1,174
Likes
215
Points
160
U

umla

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
1,174 215 160
anatekeleza maandiko ya waraka!!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Halafu Mbowe leo ni birthaday yake.

Happy birthday Kamanda wa Anga.
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,765
Likes
4,468
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,765 4,468 280
...

....Chadema Chama Makini.....
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
hongera kamanda wangu......
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Watanzania wote ni mashahidi kuwa Viongozi wa CHADEMA miaka yote wamekuwa mstari wa mbele kususia shughuli za Kitaifa,sijajua sababu nini?Lakini leo hii Mbowe kashukiwa na malaika wa Mungu na kuamua kushiriki siku ya Uhuru,Ni imani yangu kuwa nafsi yake imemsuta kuwa kiongozi bora hasusii mambo,hasusii kazi za Kitaifa,Ni yule anayeongoza Wananchi wake kwenye upande sahahi,upande postive kwa manufaa ya Nchi.Hongera Mbowe kwa kujikanya,kwa kusemezana na moyo wako.Bado Dr.slaa hajajitambua yeye ni nani kwa taifa hili,ipo siku atafunguka akili yake na kushiriki mambo muhimu kama haya.Mandela hakuwa Hivi kama slaa.

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendelo Freeman Mbowe akiwa miongoni mwa viongozi wa vyama vya siasa waliohudhuria maadhimisho ya miaka 52 ya Uhuru.







Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe ambaye naye pia leo anasherehekea maana halisi ya jina lake kutokana na kuzaliwa mwaka uliopatikana Uhuru wa Tanzania, mwaka 1961. na ndiyo maana akaitwa Freeman.
As young as you seem to be, Hon Mbowe is leading a party that is a government in waiting. Hope you did listen from Kikwete's speech recently when he told his party fans that CCM won't won the upcoming elections due to chronic Corruptionphobia.
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
kaa kwa akili kamanda.....
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,809
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,809 280
Teh magamba mkikosaga cha kuandika mnaandikaga chochote
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
As young as you seem to be, Hon Mbowe is leading a party that is a government in waiting. Hope you did listen from Kikwete's speech recently when he told his party fans that CCM won't won the upcoming elections due to chronic Corruptionphobia.
Weka picha na video,ili uthibitishe kuwa kikwete alisema hayo


Halafu kuhusu suala la umri,kama ww unajiona mtu mzima sana,wazima wenzako wanapewa salute kule jeshini
 
Mchoraji Cyper255

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,476
Likes
5,161
Points
280
Mchoraji Cyper255

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,476 5,161 280
Nimeamini ule waraka ni wa kweli Kabisa. "Too local Mbowe."
Anastahili amuhachie Zzk alete mabadiliko kwenye CHAMA.
Na members wa CHADEMA tukubali mabadiliko sasa. Tusiwe na MAWAZO Mgando saaaaaaaaaana!!
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
979
Likes
196
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
979 196 60
Anajifunza kitu tukitimiza miaka 54 ya uhuru chini ya serikali ya CHADEMA arekebisheje mambo.
Hongere comred Mbowe!
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Teh magamba mkikosaga cha kuandika mnaandikaga chochote
ninawasi wasi akili yako ni kama ya hiyo avatar ni wadhaifu mno ktk kutetea hoja hivi mbowe na chadema si mnapingaga maadhimisho sasa mbona leo kaenda kujipendekeza??
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493