MAADA: Miaka miwili ya serikali ya awamu ya tano, nini mafanikio na changamoto?

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,198
Points
2,000

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,198 2,000
Mafanikio kiukweli ninazidi kufurahia makampuni ya bet yanaongezeka na punde kila Mtanzania ataweza kubet, tunaomba elimu stahiki itolewe mashuleni kwenye hii michezo ya betting ili iwe sehemu ya ajira ya nchini.

Changamoto: ni Umeme kwa sisi tunaobet uwepo umeme wa uhakika tusitoke online maana wengine tunacheza sana Inplay.
nimejikuta nacheka pekeyangu kwa daladala
 

Forum statistics

Threads 1,389,773
Members 528,022
Posts 34,034,433
Top