Ma-hrm tusaidieni tatizo ni nini mpaka hatupati kazi?


Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,330
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,330 756 280
Wakuu heshima kwenu!. Mimi ni graduate na nimekuwa nikituma applications nyingi tu sehem tofauti tofauti kuomba kazi lakini sijawahi hata kuitwa tu kwenye interview,sasa najiuliza tatizo nini?,au nafanya makosa ktk kuapply?. Naomba HRM au yeyote yule mwenye uzoefu kuhusu jinsi ya kuapply anijulishe ili nimtumie moja ya application ili aione na anisaidie kuirekebisha kama ina makosa... Nashukuru sana. Email:pawaga@hotmail.com
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
61
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 61 145
Graduate wa mwaka gani?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
21
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 21 135
Umesoma kozi gani na chuo gani?
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,330
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,330 756 280
tumaini university,.bachelor of Accountancy
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
8
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 8 0
Wakuu heshima kwenu!. Mimi ni graduate na nimekuwa nikituma applications nyingi tu sehem tofauti tofauti kuomba kazi lakini sijawahi hata kuitwa tu kwenye interview,sasa najiuliza tatizo nini?,au nafanya makosa ktk kuapply?. Naomba HRM au yeyote yule mwenye uzoefu kuhusu jinsi ya kuapply anijulishe ili nimtumie moja ya application ili aione na anisaidie kuirekebisha kama ina makosa... Nashukuru sana. Email:pawaga@hotmail.com
Hii taaluma ya HRM imevamiwa siku hizi.
Maadili hakuna kabisa, unaweza tuma application wala wasiisome. Mara nyingi kazi nyingu=i huwa ni geresha tu. Wanakuwa na mtu wao waliomuandaa. Wengine wanasindikiza tu.
 
MlongaHilo

MlongaHilo

Member
Joined
May 10, 2010
Messages
89
Likes
9
Points
15
MlongaHilo

MlongaHilo

Member
Joined May 10, 2010
89 9 15
Ndugu yangu,
Ili application yako ifanikiwe ni vema uzingatie vigezo vilivyowekwa kwenye tangazo husika. Elewa kuwa qualified qraduates ni wengi hivyo kuna stiff competition, yakupasa uwe ni vigezo ambavyo kwako vinakuwa ni advantage ya ziada kwako mf. kujua moja ya accounting packages.
Aidha, utumapo application mahali ambapo hawajatangaza kuwa wana nafasi wazi, ni sahihi kwa HRMs kutoisoma application yako kwani haisaidii kitu chochote hata akiisoma.
Ubarikiwe ndugu yangu Pawaga
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,330
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,330 756 280
Ndugu yangu, Ili application yako ifanikiwe ni vema uzingatie vigezo vilivyowekwa kwenye tangazo husika. Elewa kuwa qualified qraduates ni wengi hivyo kuna stiff competition, yakupasa uwe ni vigezo ambavyo kwako vinakuwa ni advantage ya ziada kwako mf. kujua moja ya accounting packages. Aidha, utumapo application mahali ambapo hawajatangaza kuwa wana nafasi wazi, ni sahihi kwa HRMs kutoisoma application yako kwani haisaidii kitu chochote hata akiisoma. Ubarikiwe ndugu yangu Pawaga
mkuu mlongahilo,.asante sana mnyalukoro kwa maelezo yako,vip lkn kutuma application ambapo hawajatangaza ni kosa?,je kama nilituma kabla hawajatangaza then baada ya muda wanatangaza,natuma tena au ile ya kwanza inatosha?. Ubarikiwe pia mnyakilambo.
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
Ndugu yangu,
Ili application yako ifanikiwe ni vema uzingatie vigezo vilivyowekwa kwenye tangazo husika. Elewa kuwa qualified qraduates ni wengi hivyo kuna stiff competition, yakupasa uwe ni vigezo ambavyo kwako vinakuwa ni advantage ya ziada kwako mf. kujua moja ya accounting packages.
Aidha, utumapo application mahali ambapo hawajatangaza kuwa wana nafasi wazi, ni sahihi kwa HRMs kutoisoma application yako kwani haisaidii kitu chochote hata akiisoma.
Ubarikiwe ndugu yangu Pawaga









mm nimesoma accounting package 4 ( tally , quickbook , myob and pastel) na kwenye CV yangu zinaonekana lakini mpaka leo cjaitwa sehemu yeyote.

so Accounting package sio issue.
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
36
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
ma HR siku hizi hawana say kwenye organisation nyingi wanafata maamuzi toka juu. unaweza kuta director anakuja na majina yake tayari so ni ngumu... ila nakushauri tengeneza cv yako vizuri iwe detailed cv. na kama unaona kazi kupata ngumu omba volunteer itakusaidia kupata experience au omba kama intern kwanza. nipe email yako naweza kukushauri zaidi
 
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,532
Likes
1,399
Points
280
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,532 1,399 280
Tatizo si HRMnyi watu mbona kama mna ubongo wa kuku...?Tatizo SERIKALI YENU IMESHINDWA KUTENGENEZA AJIRA...............NA HAYA NDO MAISHA YETU KAMA HATUTAKI KUINGIA BARABARANI....wE sOMA WEEEEE BUT U WILL END UP BEING A LOOOSER
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Kazi ni balaa.
 
B

backer

Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
86
Likes
0
Points
0
B

backer

Member
Joined Dec 22, 2010
86 0 0
ni kweli kazi ni ngumu kupatikana, serikali imeshindwa kutengeneza kazi.wamefikia mwisho hawawezi tena kutengeneza ajira cha msingi kubadilisha serikali na kuweka mpya itakayotengeneza ajira za kutosha.
 
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined
Jan 26, 2008
Messages
169
Likes
1
Points
0
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined Jan 26, 2008
169 1 0
Tatizo la ajira ni kubwa. Jitahidi kutuma ipo siku utatusua. Kutuma kabla ya kutangazwa nafasi huwa kuna advantage pia angalia kama unafanya free lance sales and marketing huwa wengine wanakamata directory na kuicontact business venture na kuipa idea yako.
 
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,330
Likes
756
Points
280
Pawaga

Pawaga

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,330 756 280
Tatizo la ajira ni kubwa. Jitahidi kutuma ipo siku utatusua. Kutuma kabla ya kutangazwa nafasi huwa kuna advantage pia angalia kama unafanya free lance sales and marketing huwa wengine wanakamata directory na kuicontact business venture na kuipa idea yako.
asante babu ubwete,
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,788
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,788 280
Kwa nini usitafute kazi ya boksi ujishikize hadi utapopata ya ofisi?
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,466
Likes
3,725
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,466 3,725 280
Kazi ngumu kweli hapa bongo..kubeba boksi/magunia hapa Tz si utalipwa 500/= kwa siku.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,900
Likes
29
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,900 29 145
mkuu mlongahilo,.asante sana mnyalukoro kwa maelezo yako,vip lkn kutuma application ambapo hawajatangaza ni kosa?,je kama nilituma kabla hawajatangaza then baada ya muda wanatangaza,natuma tena au ile ya kwanza inatosha?. Ubarikiwe pia mnyakilambo.
application sahihi ni ile ya baada ya kutangaza nafasi za kazi, ukisha tuma ya kwanza kabla ya wao hawajatangaza na wakaona sifa zako zinafaa wanakuita moja kwa moja hakuna haja tena ya kutangaza nafasi hiyo labda kama na wao wanalazimika kufanya hivyo, lkn pia ukiona nafasi hiyo imetangazwa tena usisite apply.
 

Forum statistics

Threads 1,215,521
Members 463,205
Posts 28,551,263