M4C: Wabunge wa CCM Lindi na Mtwara wahaha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C: Wabunge wa CCM Lindi na Mtwara wahaha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Myakubanga, Jun 27, 2012.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanabodi,muda huu bungeni muda mfupi ulio pita wamechangia wabunge wawili wa CCM wa Lindi na Mtwara na kulaumu kuwa wabunge wa chadema wanaingia kwenye majimbo yasiyo yao na hivyo kuhatarisha amani.
    MY TAKE:Huku ni kuhaha kwa wabunge wa CCM kwani ndio mwisho wao unafika hivyo.
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Na bado tena aliyewanusuru ni kifo cha kamanda wa shy,ila mapambano bado yanaendelea na watangoka!walikuwa wapi miaka yote
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wametokwa mapovuuu wana hasira hao
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuna msemo unasema kwamba ukirusha jiwe gizani ukasikia mtu anasema aiiii ujuwe limempata. Hivyo chadema wanapaswa kukaza mwendo kwani wabunge wa ccm katika mikoa ya kusini wameshaingiwa na hofu ya kuondolewa madarakani mwaka 2015.
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,206
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    Inaonekana wazi kuwa wameshikwa pabaya, wanasingizia amani na utulivu eti itavunjika. Kila mbunge wa maeneo yale akiibuka kwanza analalamikia M4C. Twanga kotekote CDM, acha ccm wabakie na visingizio vya amani na utulivu.
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Natumaini hofu hiyo ya wabunge wa ccm kusini itawapa nguvu zaidi chadema. Kitendo wabunge wa ccm kuanza kuhaha ni ishara nzuri kwamba ziara inaonyesha kupata mafanikio.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,946
    Likes Received: 22,074
    Trophy Points: 280
    ukitupa jiwe kwenye giza alafu ukisika ahhh! ujue limempata muhusika.
    M4C with no apology.
     
  8. M

    Murrah Senior Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni cheche bado moto
    Unakuja wanategemea wapiga kura wataendelea kuwa zuzu saa ya ukombozi wao iko karibu sana
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,661
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Mkuu Leo nimeona Kama ulipigwa ban asubuhi au macho yangu
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha haha, alipoanzisha thread ya sauti ya ulimboka clouds fm nini? hata mimi pale sikuelewa dosama alikuwa anamaanisha nini.
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ni kweli mkuu!
    Mwanzo wa ngoma ni lele,na nasikia vigelegele toka kusini.
     
Loading...