M4C: Kamanda John Heche Aanza Ziara ya Siku Tisa Mikoani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C: Kamanda John Heche Aanza Ziara ya Siku Tisa Mikoani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyahende Thomas, Jul 22, 2012.

  1. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa kamanda John Heche ameanza ziara ya siku tisa katika Mikoa ya Morogoro na Rukwa/Katavi, ukiwa ni muendelezo wa operation M4C.
    Ziara hiyo imeanza jana mkoani Morogoro wilaya Kilombero ambapo alianza kwa kuitembelea familia ya marehemu Regia Mtema na kisha baadae kufanya mkutano wa hadhara mjini Ifakara.
    Leo ataendelea na mikutano maeneo ya Kidatu na Ruaha.

    Ratiba kamili nitaiweka hapa muda si mrefu ili makamanda mliopo maeneo atakayopita muweze kujipanga kushiriki katika mikutano hiyo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Sas hivi watu wanachotaka ni mahubiri ya Live kama hayo ili kuwajengea confidence tu, maana tayari cdm na kazi zake wanazijua vyema.
    Mkuu mwambie Heche waingie hadi vijijini wamalizie kazi ndogo tu iliyobaki, ila chonde mkuu msithubutu kutoa hata MIA kwa mtu, hiyo tu ndiyo itakayowatofautisha na Mabwepande. Wenzetu wanajitambulisha kwa Rushwa, nyie jengeni IMANI mioyoni mwao, fulstop.
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,680
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ​safi sana hakuna kulala
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 10,179
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280

    Mungu yuko upande wetu.
     
  5. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,628
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Je Kamanda Juliana (Pro Shibuda) anaenda mikoa gani?
     
  6. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    PakaJimmy ushauri wako ni mzuri na unazingatiwa wala usiwe na shaka Kiongozi.
    Sisi hatujawahi kuwagawia watu fedha, khanga, tshirts ama skafu. Chama cha takrima kinajulikana kwa kila mtanzania.
    Badala yake sisi tunachangiwa na hao hao wananchi ili kutekeleza na kutimiza majukumu yetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Mungu mtakatifu awabariki na kuwalinda
     
  8. Nyahende Thomas

    Nyahende Thomas Verified User

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    UPDATES RATIBA YA ZIARA:
    Jumamosi 21/07/2012-Ifakara
    Jumapili 22/07/2012-Mang'ura saa 4 asubuhi, Sanje saa 7 mchana na Mkamba saa 10 jioni.
    Jumanne 24/07/2012-Mpanda
    Jumatano 25/07/2012-Katavi
    Alhamisi 26/07/2012-Sumbawanga mjini

    Nitawafahamisha baadae ratiba ya siku za Ijumaa na Jumamosi.
     
  9. M

    Mbunge wa ilula JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big up, mwambie afike hadi kilolo iringa ili awaamshe makamanda
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,951
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    kila la kheri!
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Mwendo mdundo hakuna kulala hadi kieleweke.
    M4C inawatwanga kote kote. Mashariki hadi Magharibi, Kaskazini hadi Kusini!
     
  12. C

    Concrete JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,607
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Wakati vijana wa CHADEMA wanazunguka nchi nzima kueneza chama chao, UVCCM hawana msaada wowote kwa chama chao zaidi ya kufanya umalaya tu.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,569
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Bila shaka hiyo ndiyo kazi yao kuu kwa mujibu wa katiba yao na maelekezo ya chama chao.
     
Loading...