M/Kiti wa CCM Dkt Jakaya Kikwete Anawatakia Watanzania wote Heri ya Eid El Fitri


Peter Dafi

Peter Dafi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
363
Likes
152
Points
60
Peter Dafi

Peter Dafi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
363 152 60
Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) DKT Jakaya Kikwete Anawatakia Watanzania wote na Hasa waumini wa Dini ya Kiislamu Heri ya Siku ya Eid El Fitri.

Allah Apokee Swaum Zenu na atufungulie Milango ya Pepo yake Tukufu.

EID MUBARAQ.
 

Attachments:

MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,780
Likes
49,767
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,780 49,767 280
Asante sana, tunasubiri salamu ya mh. Sana
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,944
Likes
7,536
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,944 7,536 280
Huyu jamaa kidogo aiuze nchi,muda wote angani, ufisadi yeye, kujilimbikizia Mali yeye,mauaji ya kisiasa yeye

Hivi hizo dini huwa huwa mnamuabudu Mungu gani?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,150
Likes
28,070
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,150 28,070 280
Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) DKT Jakaya Kikwete Anawatakia Watanzania wote na Hasa waumini wa Dini ya Kiislamu Heri ya Siku ya Eid El Fitri.

Allah Apokee Swaum Zenu na atufungulie Milango ya Pepo yake Tukufu.

EID MUBARAQ.
Tunashukuru sana kwa salam kutoka kwa mh kikwete, tunamuomba aungane nasi kwenye kilio cha ukabwaji wa demokrasia hapa nchini
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,201
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,201 47,981 280
Minal faidhin
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,150
Likes
28,070
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,150 28,070 280
Huyu jamaa kidogo aiuze nchi,muda wote angani, ufisadi yeye, kujilimbikizia Mali yeye,mauaji ya kisiasa yeye

Hivi hizo dini huwa huwa mnamuabudu Mungu gani?
Hivi hayo yote uliyo yataja mbona yangetosha kuwakiishwa na neno ufisadi tu?
 
D

DNR

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
524
Likes
318
Points
80
D

DNR

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
524 318 80
Huyu jamaa kidogo aiuze nchi,muda wote angani, ufisadi yeye, kujilimbikizia Mali yeye,mauaji ya kisiasa yeye

Hivi hizo dini huwa huwa mnamuabudu Mungu gani?
kweli we ni victor wa happy hata comment inajieleza umejawa majungu
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,960
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,960 280
Kila la kheri
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Huyu jamaa kidogo aiuze nchi,muda wote angani, ufisadi yeye, kujilimbikizia Mali yeye,mauaji ya kisiasa yeye

Hivi hizo dini huwa huwa mnamuabudu Mungu gani
Hiyo ndio platform aliobaki nayo ya kutafutia kick; na ndio maana anafanya mizengwe aendelee na huo uenyekiti!! Stooge wake Membe anahangaika kuwakusanya wafanyabiashara ili wamuhujumu JPM lakini wamejulikana na wanathibitiwa!!
 
S

stemila

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
779
Likes
320
Points
80
S

stemila

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
779 320 80
Hiyo ndio platform aliobaki nayo ya kutafutia kick; na ndio maana anafanya mizengwe aendelee na huo uenyekiti!! Stooge wake Membe anahangaika kuwakusanya wafanyabiashara ili wamuhujumu JPM lakini wamejulikana na wanathibitiwa!!
lakini wakati mwingine haya maneno ni mazito sana taratibu jamani,hivi mfano wewe ungelikuwa rais wa nchi hii ungewatumikia wananchi kweli? au tumebakiza kurusha maneno mazito mazito tu,mwacheni shekh kikwete apumzike labda pengine alizidiwa ujanja na maadui zake mambo yakashindikana tuwe na hekima kidogo.
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) DKT Jakaya Kikwete Anawatakia Watanzania wote na Hasa waumini wa Dini ya Kiislamu Heri ya Siku ya Eid El Fitri.

Allah Apokee Swaum Zenu na atufungulie Milango ya Pepo yake Tukufu.

EID MUBARAQ.
Salamu zake tumezipokea.
Wapo ndugu zake katika imani (masheikh) ambao walisekwa mahabusu akiwa ni kiongozi wa nchi na ambao kwa miaka zaidi ya miwili sasa wanateseka bila ya sababu za msingi. Mfikishieni salamu, mwambieni alikalia haki zao, wakati leo,yeye na familia yake anafurahia sikukuu, familia za hao ndugu zake zinajisikiaje?

Ikumbukwe kwamba hawa masheikh hawajatiwa hatiani, ni watuhumiwa tu lakini kwa nini kesi zao zinachukua muda mrefu? Kama ambavyo aliomba makazi ya wanafunzi wa UDSM kwa Mkulu na ujenzi wa mabweni umeanza aombe pia haki za watuhumiwa hawa zisicheleweshwe.
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505