Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M/kiti Chadema mkoa wa Morogoro naye kung'olewa kama Katibu wake Sep 03.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Aug 25, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mtoa taarifa aliyepo Morogoro ambaye juzi alinijuza kuwepo taarifa ya kujiuzulu katibu wa mkoa huo na mie kuitoa kama tetesi JF na baadae kuthibitika. Sasa amenijulisha kuwepo mpango wa kumng'oa Mh. Suzana Kiwanga (MB viti maalumu) kwenye nafasi ya Mkoa wa Morogoro. Wajumbe kutoka wilaya za mkoa huo watakutana Sept 03 mwaka huu kupanga safu ya uongozi ngazi ya mkoa chini ya usimamizi wa Dr. Slaa ili kuimarisha uongozi mkoani hapo ili moto uliowashwa na M4C usipoe mpaka 2015. Wajumbe wa wilaya za Kilombero na Manispaa ya Morogoro wanadaiwa kuwashawishi wajumbe toka wilaya nyingine ili wamtose M/kiti huyo.
    Tuhuma zinazoelekezwa kwake ni pamoja na;

    1. Anaendesha chama mkoa kwa simu kwani makazi yake ni Kinondoni DSM na huonekana Morogoro tu kama kuna ugeni wa Kitaifa au vikao vya chama.Na kukwamisha shughuli za chama za kila siku.
    2. Siyo mtu wa kujitoa kwa mali kukijenga chama pamoja na kupata ubunge. Kwa mfano;Mkoa hauna ofisi hata M4C imewalazimu kazi zao kupanga Mt. Uluguru Hotel. Mkoa na wialaya wamepanga kachumba kadogo mno tena kachumba kalikotengenezwa na wanachama wa kawaida.Hajaleta gari yake hata moja kwenye oparesheni inayoendelea, hata yeye anadadia gari ya Dr. Slaa.
    3. Anadaiwa kuwa mwanasiasa za kutengeneza makundi kwenye chama, anatuhumiwa kuvuruga uongozi wa chama wilaya ya Kilombero enzi za uhai wa Marehemu Regia Mtema kipenzi cha wana Kilombero na sasa anavuruga mkoa mzima. Haoni ghalama anapotaka kumwangamiza mwenzake. Kwa mfano aliwahi kuwasafirisha wajumbe toka Kilombero wakati wa uhai wa marehemu Regia agenda ikiwa kutaka kuwatosa wajumbe wa kamati tendaji wilaya waliokuwa wakimuunga mkono marehemu.
    4. Anadaiwa amekwamisha kupatikana kadi za kutosha wilayani, kwenye kata mpaka matawini. Kwani anatuhumiwa kununua kadi sh 300/= zote zinazotengwa kwa mkoa wa Morogoro na kuanza kuziuza mwenyewe kwenye mikutano kwa sh. 1500/=bila kuwasilisha mgawo wa mauzo hayo kwenye wilaya, kata na matawini hata kwenye oparesheni M4C yuko busy kuuza kadi.
    5. Anadaiwa kuwa na uelewa mdogo ambao hauendani ya kasi ya chama hiki kwa sasa.

    Mtoa taarifa ambaye yupo kwenye msafara wa M4C mkoani Morogoro anaeleza kuwa M/kiti huyo wa mkoa anahaha ni namna gani amwingie Dr. Slaa ili amshawishi azipe pengo tu la katibu wake aliyejiuzuru. Tayari kuna vijana wasome wanahaha kuziwania nafasi hizo za ngazi ya mkoa na tayari wanapiga kampeni za chinichini.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,662
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Naunga Mkono mabadiliko yoyote yenye nia ya kuleta Tija na maendeleo kwa jamii yetu.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu hata mimi huwa nina wasiwasi naye sana
    1. Ni mkurupukaji hata Bungeni
    2. Ana jazba sana
    3. Anaonekana msanii
    Huyu inabidi aondolewe tupewee Baraba!
     
  4. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama haendani na kasi ya 3g bora achie ngazi kuliko kusubiri kuenguliwa na chama
     
  5. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni uchafu utoke kwenye chama chetu. Hatulei maradhi sisi. Tunataka watu wasafi na wenye uchungu na maendeleo na watakaoleta mabadiliko ya kweli sio kujaza matumbo yao.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama haendani na M4C aondolewe ASAP!
     
  7. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Safi sana wanaMorogoro kama mtu hafai pigeni chini wekeni atakaye wafaa na kusaidia chama kwenye ukombozi mambo ya kuleana waachieni CCM
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono mabadiliko ya aina yoyote ile kwa manufaa ya ukombozi
     
  9. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh! Kumbe huyu mama ni analog bado, chadema na digital so haendani na kasi na ufanisi
     
  10. J

    JBK Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kama tuhuma ni za kweli atoswe tu tusilee wanafiki katika chama
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,403
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    duh hiyo mbona kizamani amia artel 3.5 g au 4 g nchi za watu.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,341
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kadi ya sh 300 yeye anauza 1500 bado tu hamjakubali? Suzana ni jembe ulaya, umeweza kuifanya M4C ikuchangie na wewe.
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,341
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    P.S chadema hakuna migogoro wapo shwari kabisa.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,378
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Gamba vip? mbona hueleweki?
     
  15. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,358
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chadema tunahama ANALOGIA NA SASA TUPO DIGITAL
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,341
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Utaelewa tu mwaka huu, na mwenyekiti wa Dodoma anawasubiri kwa hamu wachaga nyie.
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,422
    Likes Received: 3,855
    Trophy Points: 280
    vipi umepata moto.! Ninyi mnatishia sisi tunafanya kweli.!
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,341
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe mkuu, wengi wa hao VYASAKA ni wafuasi wa kundi la Zitto inabidi washughulikiwe mapema kabla mambo hayajaharibika meku.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,812
    Likes Received: 6,561
    Trophy Points: 280
    Kama haendani na kasi hii na kama tuhuma zikithibitika pasi shaka basi akae pembeni ili wengine wafanye kazi na yeye ajifunze!

    Tukumbuke chadema ni chama makini!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,422
    Likes Received: 3,855
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo zitto ndio anawatuma kuendesha chama kisanii.?
     
Loading...