Lyatonga aitaka tena wizara ya mambo ya ndani


W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Agustine Lyatonga Mrema amefanya "booking" kwa Rais yeyote ajaye ya Uwaziri wa Mambo ya Ndani ambayo anaamini aliimudu sana. Anasema hajazeeka kwani hata akina Papa Benedict wa 16 bado yuko kazini pamoja na kuwa na umri wa miaka 82!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
659
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 659 280
vunjo hiyo
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Akubali tu kujiridhisha na hapo alipofika. Anastahili lakini kuwa mbunge, na huko bungeni asisumbuke sana, vijana wapo wa kufanya kazi...
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Apumuzike tu,huyu mzee amechoka sana!!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,223
Likes
793
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,223 793 280
the man did the best...na hakuna aliyeiweza wizara ile zaidi ya mzee huyu...my take ni LETS GIVE HIM ANOTHER CHANCE
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
Pensheni aliyoipata ya kuwa bungeni inatosha, asitake kuanza kuomba mambo mengine, ajiandae tu kupumzika.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Agustine Lyatonga Mrema amefanya "booking" kwa Rais yeyote ajaye ya Uwaziri wa Mambo ya Ndani ambayo anaamini aliimudu sana. Anasema hajazeeka kwani hata akina Papa Benedict wa 16 bado yuko kazini pamoja na kuwa na umri wa miaka 82!
keshaanza mzee wa kazi..............

bunge la mwaka huu silipimii....................

Viva Slaa........................
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
aha ha ha ha ha atulie tu asubiri kula pensheni yake wako vijana tunaowategemea
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Pensheni aliyoipata ya kuwa bungeni inatosha, asitake kuanza kuomba mambo mengine, ajiandae tu kupumzika.
Kuna watu wanaoweza hiyo kazi naona huyu mzee kaishaanza vituko hata kabla hajaingia mjengoni sijui akiingia itakuwaje mwaka huu si mchezo
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Hana lolote Mrema, alikwisha , amechoka...lakini heri moja shika uende kuliko kumi nenda rudi. heri Mrema wa TLP kuliko angekuwa fisadi sijui nani wa CCM.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
hana lolote mrema, alikwisha , amechoka...lakini heri moja shika uende kuliko kumi nenda rudi. Heri mrema wa tlp kuliko angekuwa fisadi sijui nani wa ccm.
huyo bwana anataka kujifanya sasa hivi ndio chuma cha pua
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
pensheni aliyoipata ya kuwa bungeni inatosha, asitake kuanza kuomba mambo mengine, ajiandae tu kupumzika.
ajatosheka na nyama na mfupa pia anautaka
 

Forum statistics

Threads 1,252,012
Members 481,948
Posts 29,792,888