Lwandamina na falsafa za Barcelona "Yanga SC".


demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
5,121
Likes
9,881
Points
280
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
5,121 9,881 280
KOCHA Mkuu mpya Yanga, George Lwandamina taratibu ameanza mipango ya kuisuka timu yake mpya, haraka mambo matatu muhimu yameanza kuchomoza, huku baadhi ya mastaa wakikumbana na moto wake kwenye kukumbushana majukumu ya kazi.

Tangu aanze mazoezi, Lwandamina ameonyesha kikosi chake kitakuwa cha soka la haraka akipambana kuhakikisha kila mchezaji hapotezi muda kwa kukaa na mpira kwa sekunde tatu bila sababu za msingi.

Mzambia huyo amekuwa akiwataka wachezaji kupiga pasi za haraka zinazofika na kutoa pasi kwa mtindo wa gusa achia. Sasa ole wake mchezaji atembee baada ya kuachia pasi, atakumbana na balaa la kocha huyo Mzambia aliyetokea Zesco FC. Katika mazoezi hayo amekuwa akitaka kila anayetoa pasi haraka anafungua nafasi nyingine ya kupewa pasi nyingine ili kurahisisha mashambulizi ya haraka na pia kumpa chaguo la kutosha kwa mtu mwenye mpira. Alionekana kuwa mkali kwa kutoa adhabu kwa walioonekana kushindwa kufanya alichotaka kifanyike hasa kupoteza mpira. Jukumu lingine la tatu ambalo Lwandamina ametaka lifanyike ni kukaba kwa haraka mara baada ya mpira kupotea ambapo endapo timu pinzani itapata bao na likatokea kufungwa kupitia uzembe wa nafasi yako katika kukaba basi utakutana na adhabu kali.

Aliwapa adhabu za kukumbushana Juma Abdul, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, Haruna Niyonzima na Andrew ‘Dante’ walioonekana kuzembea katika kukaba na kutoa pasi za uhakika.

Walipewa adhabu kuzunguka eneo la uwanja walilokuwa wakilichezea na hata kwa adhabu hiyo aliwataka kukimbia haraka na ukichelewa kukamilisha mzunguko huo na timu yako ikafungwa ukiwa nje adhabu inaongezeka mara moja.

Akizungumzia mazoezi hayo Lwandamina alisema anataka kuona kikosi chake kikicheza soka la haraka na pasi za uhakika ambapo hayo yote anataka yawe katika akili za wachezaji wake.

Alisema anataka kuona Yanga inacheza soka la kwenda mbele kwa kupiga pasi za haraka na katika ukabaji pia kila mchezaji akishiriki lakini pia akipiga marufuku pasi za kurudi nyuma bila ya sababu za msingi.

“Ili ushinde unahitaji kutambua ni wapi unatakiwa upeleke mpira wa haraka na pia kuhakikisha unafungua nafasi kurahisisha uliyempa afanye vipi, sasa katika hilo lazima muda uzingatiwe ndiyo maana nimekuwa sitaki kuona mchezaji akichelewa kwa kukaa sana na mpira,”alisema.

“Tunatakiwa pia kukaba kwa pamoja pale mpira unapopotea na hili la kukaba hakuna mwenye msamaha lakini pia nisingependa kuona pasi za kurudi nyuma zinakuwa ni kama tabia.”
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,739
Likes
9,705
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,739 9,705 280
KOCHA Mkuu mpya Yanga, George Lwandamina taratibu ameanza mipango ya kuisuka timu yake mpya, haraka mambo matatu muhimu yameanza kuchomoza, huku baadhi ya mastaa wakikumbana na moto wake kwenye kukumbushana majukumu ya kazi.

Tangu aanze mazoezi, Lwandamina ameonyesha kikosi chake kitakuwa cha soka la haraka akipambana kuhakikisha kila mchezaji hapotezi muda kwa kukaa na mpira kwa sekunde tatu bila sababu za msingi.

Mzambia huyo amekuwa akiwataka wachezaji kupiga pasi za haraka zinazofika na kutoa pasi kwa mtindo wa gusa achia. Sasa ole wake mchezaji atembee baada ya kuachia pasi, atakumbana na balaa la kocha huyo Mzambia aliyetokea Zesco FC. Katika mazoezi hayo amekuwa akitaka kila anayetoa pasi haraka anafungua nafasi nyingine ya kupewa pasi nyingine ili kurahisisha mashambulizi ya haraka na pia kumpa chaguo la kutosha kwa mtu mwenye mpira. Alionekana kuwa mkali kwa kutoa adhabu kwa walioonekana kushindwa kufanya alichotaka kifanyike hasa kupoteza mpira. Jukumu lingine la tatu ambalo Lwandamina ametaka lifanyike ni kukaba kwa haraka mara baada ya mpira kupotea ambapo endapo timu pinzani itapata bao na likatokea kufungwa kupitia uzembe wa nafasi yako katika kukaba basi utakutana na adhabu kali.

Aliwapa adhabu za kukumbushana Juma Abdul, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, Haruna Niyonzima na Andrew ‘Dante’ walioonekana kuzembea katika kukaba na kutoa pasi za uhakika.

Walipewa adhabu kuzunguka eneo la uwanja walilokuwa wakilichezea na hata kwa adhabu hiyo aliwataka kukimbia haraka na ukichelewa kukamilisha mzunguko huo na timu yako ikafungwa ukiwa nje adhabu inaongezeka mara moja.

Akizungumzia mazoezi hayo Lwandamina alisema anataka kuona kikosi chake kikicheza soka la haraka na pasi za uhakika ambapo hayo yote anataka yawe katika akili za wachezaji wake.

Alisema anataka kuona Yanga inacheza soka la kwenda mbele kwa kupiga pasi za haraka na katika ukabaji pia kila mchezaji akishiriki lakini pia akipiga marufuku pasi za kurudi nyuma bila ya sababu za msingi.

“Ili ushinde unahitaji kutambua ni wapi unatakiwa upeleke mpira wa haraka na pia kuhakikisha unafungua nafasi kurahisisha uliyempa afanye vipi, sasa katika hilo lazima muda uzingatiwe ndiyo maana nimekuwa sitaki kuona mchezaji akichelewa kwa kukaa sana na mpira,”alisema.

“Tunatakiwa pia kukaba kwa pamoja pale mpira unapopotea na hili la kukaba hakuna mwenye msamaha lakini pia nisingependa kuona pasi za kurudi nyuma zinakuwa ni kama tabia.”
kwa wachezaji gani hapa Tanzania? hawa hawa wa chai maharage, pilau ya njegere, chips za mafuta ya transforma? au wengine?
 
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
2,106
Likes
544
Points
280
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
2,106 544 280
Hyo ndio yanga mpya mikia mtaisoma namba ndo mana mmeanza kutafta visingizio mapema maana mshaanza kupoteana aliyekua anawapa jeuri ameona mnamzingua kaachana na mpango
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,742
Likes
3,541
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,742 3,541 280
KOCHA Mkuu mpya Yanga, George Lwandamina taratibu ameanza mipango ya kuisuka timu yake mpya, haraka mambo matatu muhimu yameanza kuchomoza, huku baadhi ya mastaa wakikumbana na moto wake kwenye kukumbushana majukumu ya kazi.

Tangu aanze mazoezi, Lwandamina ameonyesha kikosi chake kitakuwa cha soka la haraka akipambana kuhakikisha kila mchezaji hapotezi muda kwa kukaa na mpira kwa sekunde tatu bila sababu za msingi.

Mzambia huyo amekuwa akiwataka wachezaji kupiga pasi za haraka zinazofika na kutoa pasi kwa mtindo wa gusa achia. Sasa ole wake mchezaji atembee baada ya kuachia pasi, atakumbana na balaa la kocha huyo Mzambia aliyetokea Zesco FC. Katika mazoezi hayo amekuwa akitaka kila anayetoa pasi haraka anafungua nafasi nyingine ya kupewa pasi nyingine ili kurahisisha mashambulizi ya haraka na pia kumpa chaguo la kutosha kwa mtu mwenye mpira. Alionekana kuwa mkali kwa kutoa adhabu kwa walioonekana kushindwa kufanya alichotaka kifanyike hasa kupoteza mpira. Jukumu lingine la tatu ambalo Lwandamina ametaka lifanyike ni kukaba kwa haraka mara baada ya mpira kupotea ambapo endapo timu pinzani itapata bao na likatokea kufungwa kupitia uzembe wa nafasi yako katika kukaba basi utakutana na adhabu kali.

Aliwapa adhabu za kukumbushana Juma Abdul, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, Haruna Niyonzima na Andrew ‘Dante’ walioonekana kuzembea katika kukaba na kutoa pasi za uhakika.

Walipewa adhabu kuzunguka eneo la uwanja walilokuwa wakilichezea na hata kwa adhabu hiyo aliwataka kukimbia haraka na ukichelewa kukamilisha mzunguko huo na timu yako ikafungwa ukiwa nje adhabu inaongezeka mara moja.

Akizungumzia mazoezi hayo Lwandamina alisema anataka kuona kikosi chake kikicheza soka la haraka na pasi za uhakika ambapo hayo yote anataka yawe katika akili za wachezaji wake.

Alisema anataka kuona Yanga inacheza soka la kwenda mbele kwa kupiga pasi za haraka na katika ukabaji pia kila mchezaji akishiriki lakini pia akipiga marufuku pasi za kurudi nyuma bila ya sababu za msingi.

“Ili ushinde unahitaji kutambua ni wapi unatakiwa upeleke mpira wa haraka na pia kuhakikisha unafungua nafasi kurahisisha uliyempa afanye vipi, sasa katika hilo lazima muda uzingatiwe ndiyo maana nimekuwa sitaki kuona mchezaji akichelewa kwa kukaa sana na mpira,”alisema.

“Tunatakiwa pia kukaba kwa pamoja pale mpira unapopotea na hili la kukaba hakuna mwenye msamaha lakini pia nisingependa kuona pasi za kurudi nyuma zinakuwa ni kama tabia.”
Weka kabisa ulipotoa habari:: MWANASPOTI
ili kila mtu ajue sio mawazo yako
 
ngunde11

ngunde11

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
282
Likes
184
Points
60
Age
49
ngunde11

ngunde11

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
282 184 60
Sina shaka jamaa yuko vizuri, nasubiri kuona ndugu zake na mikia iko juu watu wanapenya
 
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
229
Likes
184
Points
60
PROSPER 05

PROSPER 05

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
229 184 60
Timu za Magazetini....
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,822
Likes
3,891
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,822 3,891 280
kwa wachezaji gani hapa Tanzania? hawa hawa wa chai maharage, pilau ya njegere, chips za mafuta ya transforma? au wengine?
Unamaanisha wazee Wa chapati 2 chai Rangi?? Una utani na mikia wewe.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,233
Likes
5,709
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,233 5,709 280
Weka kabisa ulipotoa habari:: MWANASPOTI
ili kila mtu ajue sio mawazo yako
Ukisoma hivyo vijarida uchwara na yanayoonekana Uwanjani tofauti.
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,890
Likes
2,431
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,890 2,431 280
Jamaa fundi mpira wa kisaaa unahitaji kasi kubwa... Yeye anaangalia jinsi ya kuwafunga Zesco. Zamalek. Mamelod sio mikia
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,372
Likes
1,848
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,372 1,848 280
Namna hiyooo...
 

Forum statistics

Threads 1,273,820
Members 490,485
Posts 30,493,029