Lwanda Magere: Nona simulizi hii kaihamishia Radio Free Africa

prince mrisho com

JF-Expert Member
May 2, 2015
2,844
2,000
Nakumbuka humu huyu jamaa alileta habari yake ya kumiliki Mali kwa njia za kishirikina, kama kumbukumbu zangu zipo sahihi, halafu akahamia Telegram huko.

Sasa leo katika pitapita zangu nasikiliza akithimulia huku Radio Free Africa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom