Lwakatare kwenda Arusha Kumalizia Kampein ili kumuumbua Mwigulu?


S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Baada ya kuachiwa kwa dhamana na Mahakama Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa CDM Wilfred Lwakatare baada ya kukaa Mahabusu kwa takriban miezi 2, Chama cha Chadema ni vema kumpa mh Lwakatare nafasi ya kusimama Jukwaani haswa wakati huu wa Uchaguzi mdogo wa Madiwani.!
Nafasi pekee ambayo Ingependeza Lwakatare azungumzie juu ya tuhuma alizobambikizwa na Polisi wakishirikiana na Usalama wa Ccm ni kwa Jiji la Arusha ambako uchaguzi wa madiwani unafanyika ktk kata 4 huku Mtaalamu wa Video ya Lwakatare MWIGULU akiwa yupo Arusha akizunguka ktk Majukwaa na Mlemavu wa Akili MUSA alieathirika Kisaikolojia baada ya kumwagiwa Tindikali.

Ikumbukwe kwamba Mwigulu alikiri jana kuhusika na mpango wa Kumrekodi Lwakatare ktk Video ijulikanayo kama Lwakatare na Ugaidi. Sterring akiwa Mwigulu.
Ni muda muafaka sasa wa Lwakatare kuelezea Umma wa Watanzani juu ya kilichojiri kabla na baada ya video hiyo.

Kuendelea kunyamaza kwa kisingizio kuwa kesi ipo mahakamani huku yeye Steering Mwigulu akiendelea kudai kuwa hata kama mahakama itamfutia Kesi Lwakatare lakini anao bado ushahidi wa kuhusika kwa Lwakatare ktk matukio ya Ugaidi. Na kama ni ushahidi yupo tayari kuutoa hata MBINGUNI.

Hima hima CDM muda wa kumuumbua huyu Mzinzi ni sasa ktk siku hizi ambazo yupo Arusha akiendelea na Propaganda.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,256
Likes
20,384
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,256 20,384 280
Si kila wakati ucheze rhumba unalopigiwa, kama wewe ni mpenzi wa regge usikubali kulazimishwa kuchezeshwa Mayenu.

Mpuuzi mmoja kama Mwigulu Nchemba hawezi kutuamisha Watanzania kwenye Agenda ya mabadiliko na katiba mpya, ndio maana hata Dr Slaa yupo Ujerumani kwa majukumu mengine. Chadema ni zaidi ya taasisi ya kukimbizana na vichaa kama Chemba la Mavi.
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
wazo zuri liyaleta heshima na ujasiri uliopungua kwa Lwakatale
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
Baada ya kuachiwa kwa dhamana na Mahakama Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa CDM Wilfred Lwakatare baada ya kukaa Mahabusu kwa takriban miezi 2, Chama cha Chadema ni vema kumpa mh Lwakatare nafasi ya kusimama Jukwaani haswa wakati huu wa Uchaguzi mdogo wa Madiwani.!
Nafasi pekee ambayo Ingependeza Lwakatare azungumzie juu ya tuhuma alizobambikizwa na Polisi wakishirikiana na Usalama wa Ccm ni kwa Jiji la Arusha ambako uchaguzi wa madiwani unafanyika ktk kata 4 huku Mtaalamu wa Video ya Lwakatare MWIGULU akiwa yupo Arusha akizunguka ktk Majukwaa na Mlemavu wa Akili MUSA alieathirika Kisaikolojia baada ya kumwagiwa Tindikali.

Ikumbukwe kwamba Mwigulu alikiri jana kuhusika na mpango wa Kumrekodi Lwakatare ktk Video ijulikanayo kama Lwakatare na Ugaidi. Sterring akiwa Mwigulu.
Ni muda muafaka sasa wa Lwakatare kuelezea Umma wa Watanzani juu ya kilichojiri kabla na baada ya video hiyo.

Kuendelea kunyamaza kwa kisingizio kuwa kesi ipo mahakamani huku yeye Steering Mwigulu akiendelea kudai kuwa hata kama mahakama itamfutia Kesi Lwakatare lakini anao bado ushahidi wa kuhusika kwa Lwakatare ktk matukio ya Ugaidi. Na kama ni ushahidi yupo tayari kuutoa hata MBINGUNI.

Hima hima CDM muda wa kumuumbua huyu Mzinzi ni sasa ktk siku hizi ambazo yupo Arusha akiendelea na Propaganda.
nakubaliana na mawazo yako moja kwa moja hata hivyo nilishapendekeza wazo hilo
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Baada ya kuachiwa kwa dhamana na Mahakama Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa CDM Wilfred Lwakatare baada ya kukaa Mahabusu kwa takriban miezi 2, Chama cha Chadema ni vema kumpa mh Lwakatare nafasi ya kusimama Jukwaani haswa wakati huu wa Uchaguzi mdogo wa Madiwani.!
Nafasi pekee ambayo Ingependeza Lwakatare azungumzie juu ya tuhuma alizobambikizwa na Polisi wakishirikiana na Usalama wa Ccm ni kwa Jiji la Arusha ambako uchaguzi wa madiwani unafanyika ktk kata 4 huku Mtaalamu wa Video ya Lwakatare MWIGULU akiwa yupo Arusha akizunguka ktk Majukwaa na Mlemavu wa Akili MUSA alieathirika Kisaikolojia baada ya kumwagiwa Tindikali.

Ikumbukwe kwamba Mwigulu alikiri jana kuhusika na mpango wa Kumrekodi Lwakatare ktk Video ijulikanayo kama Lwakatare na Ugaidi. Sterring akiwa Mwigulu.
Ni muda muafaka sasa wa Lwakatare kuelezea Umma wa Watanzani juu ya kilichojiri kabla na baada ya video hiyo.

Kuendelea kunyamaza kwa kisingizio kuwa kesi ipo mahakamani huku yeye Steering Mwigulu akiendelea kudai kuwa hata kama mahakama itamfutia Kesi Lwakatare lakini anao bado ushahidi wa kuhusika kwa Lwakatare ktk matukio ya Ugaidi. Na kama ni ushahidi yupo tayari kuutoa hata MBINGUNI.

Hima hima CDM muda wa kumuumbua huyu Mzinzi ni sasa ktk siku hizi ambazo yupo Arusha akiendelea na Propaganda.
Mimi nisingeshauri kamanda Lwakatare kujiunga na timu ya Kampeni Arusha. Ni muda muafaka kwake kutulia na kujipumzisha ili kujiletea ahueni Kisaikolojia.

CHADEMA isiwe kama MAGAMBA kwamba wao wanampandisha jukwaani Muathirika wa Tindikali walizo mmwagia wenyewe na CHADEMA wanampandisha jukwaani muathirika wa shutuma za kuchongwa na Mwigulu.

Nawaamini CHADEMA kwamba watatoka na utekelezaji UNIQUE wa kampeni za uchaguzi zinazo endelea.
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
Hii italeta msisimko sana na molali ya watu na pia kufuta uteja kabisa wa Mwigulu mchemba kwa kila atakayemsikiliza, kama Lwakatare ataenda Arusha. Mfano mzuri ni picha hii ambayo alipata mapokezi makubwa Chato mara baada ya kupita ktk misukosuko ya kisiasa.
 

Attachments:

O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,424
Likes
14,573
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,424 14,573 280
Saaaafi sana...Huyo Chemba la choo atajuta kuija CDM......Mapambano yanaendelea..
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Tumelisemea sana hilo,na mpk wengine tupo tayr kujitolea kidogo tulichonacho ili pia awe na personal dr wakuangalia afya yake huko huko arusha,japo kuwa chama kina taratibu zake na wala hatuweza kuforce kifanyike kitakacho tufurahisha sisi nakuichukiza cc ya cdm.......kufikia jioni nadhani tutakuwa na jipya kuhusu hii habari kwani "In cdm we trust"
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Saaaafi sana...Huyo Chemba la choo atajuta kuija CDM......Mapambano yanaendelea..
Mbona kasha malizwa chemba limebaki linaongea na migomba na nyasi badala ya wananchama wa CCM, wanamwogoba Mussa alivyombambikwa tindikali usoni na kuuzwa kama kauzi kwenye majukwaa ,hana lolote Mwigulu zaidi ya ushetani,na nina hakika anapandikiza uchawi hata kwa watoto wake pole mke wa Mwigulu
 
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
640
Likes
5
Points
35
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
640 5 35
naunga mkono hoja sio mbaya akiungana na makamanda wengine huko Arusha
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,677
Likes
13,095
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,677 13,095 280
Kwani kumbe hali ya hewa huko arusha ni mbaya sana baada ya kwenda mwiguru hadi inabidi chadema wapeleke mtu alietoka lupango ili wagain sympathy?
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Naunga mkono hoja kamanda aje Arusha amfukuze Mwigulu
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,473
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,473 280
well said ni jambo jema....ila tatizo ni afya yake
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
Ni kete ya turufu sana kwa CDM hasa ukizingatia Mwigulu anatembea na Mmwagiwa tindikali hii inaleta picha mbaya si kwamba CDM tulitenda kweli bali si uungwana ingawa kwa muelewa anajifunza kitu kuwa CCM wameidhiwa sera na maneno matamu sasa wanatumia mtu kama chambo.
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Mkuu, habari nilizo zipata hivi punde ni kwamba Chemba la mavi a.k.a Savimbi alitimua mbio kutoka Arusha na kutokomea kusikojulikana baada ya kushindwa kuhimili mikiki mikiki ya zomea zomea kila anapo katiza.

Hiyo ndo Arusha tuipendayo.............
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Kwani kumbe hali ya hewa huko arusha ni mbaya sana baada ya kwenda mwiguru hadi inabidi chadema wapeleke mtu alietoka lupango ili wagain sympathy?
Mwigulu maeharisha kuna harufu mbaya ila shetani lazima aaibishwe kwa ukweli. Maana hapa Arusha anadanganya watu na video yake ya Lwakatare ya kubambika
 
D

duchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,766
Likes
3
Points
0
D

duchi

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
1,766 3 0
nyie vipi kupata dhamana ndiyo kushinda kesi? ile kesi imemkalia vibaya...mwache akae na mke wake kwanza ajiliwaze.
 
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
206
Likes
1
Points
0
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
206 1 0
Kamanda yupo fit, ama hujamuona leo? anatabasamu tu, afya haina mgogoro, kwa mwanasiasa nguli kama huyo!
Kweli kabisa kamanda yupo gado siyo mbaya akienda kuongeza nguvu maana chemba limefuka vyakutosha.
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,135