Lwakatare atapokelewa kama mfalme Bukoba mjini.


L

lovey62

Senior Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
132
Likes
0
Points
0
Age
28
L

lovey62

Senior Member
Joined Apr 13, 2013
132 0 0
Tukiwa hapa mjini Bukoba, vijana kwa wazee,makamanda kwa makada wakiwa katika shamrashamra za kumpokea Kamanda Wilfred Lwakatare aka Engaju. Watu wameanza kuelekea viwanja vya ndege kimakundi, ikitarajiwa Lwakatare atafika saa saba mchana wa leo.

-------------------------------





 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Angalieni msije kulipuliwa maana bado hawajakipata walichokipanga
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,869
Likes
2,281
Points
280
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,869 2,281 280
Tunawatakieni kila la kheri,pongezi kwake kamanda Lwakatare.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
704
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 704 280
Watu wa bukoba chaguo lao ni kagasheki haijalishi mapokezi gani yataandaliwa
 
waza_makubwa

waza_makubwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
216
Likes
47
Points
45
waza_makubwa

waza_makubwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
216 47 45
kuweni makini nchi hii ilishalaaniwa
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kazi wazipate wapi wakati ziliahidiwa ajira hewa?
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Kwa muda huu Rwakatale akisubiliwa kutua uwanja wa ndege Bukoba akitokea Mwanza, watu wamejaa shangwe zinaendelea watu wanasherekea.............zifuatazo ni picha ya kinachojiri..............Nitaendelea kuwaahabarisha kwa kitakachotokea. Naomba wenye video kamera wachukue kila tukio na watu waliopo hapo in case anything happens.....tusihangaike sana.
 
M

mwene original

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
248
Likes
6
Points
0
M

mwene original

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
248 6 0
Mpokeeni na mumuombee ccm sasa chama hatari mungu amuepushe na hatari zote anaweza akapakaziwa kabaka jera miaka 30
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Pamoja kamanda message sent, propaganda. Zimefail, hawana. Jipya, wapo kete ya mwisho. Na hivi chama chao kina makundi! Watajuta 2015
 
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,892
Likes
718
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,892 718 280
nawashauri wana bukoba mchukue tahadhari ya kutosha juu ya maisha yenu, huyu mtu haaminiki
 
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,892
Likes
718
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,892 718 280
weka mbali na binadamu
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
nawashauri wana bukoba mchukue tahadhari ya kutosha juu ya maisha yenu, huyu mtu haaminiki
Kaanze upya hapo umebugi men. Nenda Bukoba ukapate clips za kujazia kwenye video zako feki
 
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
716
Likes
3
Points
35
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
716 3 35
Kuna jamaa ameniambia watu wanashangilia, Gaidi! Gaidi! Gaidi!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,932
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,932 280
gaidi linaenda kujificha kwake baada ya kukamilisha mipango ya kulipua kule arusha. wana bukoba kaeni chonjo
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Mods acheni onevu mbona Lwakatale akiwa mahakamani habari inabaki jukwaa la siasa ila katoka tu inakuwa Mchanganyiko?
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935