Lwakatare atakiwa kuachia ngazi kukinusuru chama na kuchafuka

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,318
Likes
285
Points
180
Age
28

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,318 285 180
Naomba tuvumilane kwa sababu JF ni sawa na kijiji ambamo hata wenye uwezo mdogo wa kufikiri wanaruhusiwa kuishi.
Kwa mtu anayetumia muda wake vizuri kufikiri mambo kabla ya kuongea au kuchangia hoja angefikiria haya;
  • Kwa nini jeshi la Polisi lililazimika kuvunja sheria na kumshikiria kwa muda ambao alitakiwa awe amekwishafikishwa mahakamani?


  • Kwa nini Lwakatare awe na mawakili wengi vile wakati Ludovick kaachwa na yeye ni CHADEMA?


  • Kwa nini mkurugenzi wa upelelezi aliamua kumfutia makosa?

Ukweli utajulikana soon.Hatutakiwi kubishana na wenye ubongo mdogo kama wa kuku.
Naona kama unajikuna mwenyewe na kucheka mwenyewe vile? Hapo ndipo hoja ya kujiuzulu inakuja, pengine asingekuwa anaendelea kushikilia cheo hicho wangeweza kutendewa sawa na dogo LUDO.
 

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
118
Points
145

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 118 145
1.Kinana ana tuhuma za kutorosha nyara, Kinana ana tuhuma za kumtishia maisha mwarabu mwekezaji loliondo

2. Kawambwa ana tuhuma za kuua wizara na elimu pamoja na kufelisha wanafunzi

3. Chenge ana tuhuma za Radar

4. Mawaziri kadhaa wana tuhuma za kuchakachua vyeti vya elimu ikiwa ni pamoja na PHD za kutoka vyuo hewa

5. Madabida ana tuhuma za kusababisha mauaji ya halaiki kwa kuuza dawa feki za ARV/HIV

6. Kikwete ana tuhuma za kuhusika na kesi za EPA

7.Mwema na jeshi la polisi wana tuhuma za kuua raia (Crime agaist humanity and tourture)

8. Jack zoka ana tuhuma za UTESAJI/UTEKAJI na MAUAJI

9

10

11

12
Kwa hiyo hata CHADEMA pia wameamua kuwa kama CCM. (like CCM, like CHADEMA). Duh, mbona hii ni kali. What's a political arternative kwa mwananchi kama utendaji uko sawa.
 

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,275
Likes
26,189
Points
280

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,275 26,189 280
Where is Pasco?
last time Tundu Lissu alisema hii kesi ni ya masaa matatu kwisha kazi
sasa naona imeanza new spin ya kum isolate Rwakatare na chama
halafu huyo anaeanzisha hii new spin ndo huyo tulieambiwa nae ni mwanaharakati ambae 'ametekwa'..
hajulikani alipo..
kuna dots hapa Pasco anaweza help connects....
Mkuu The B.Boss, kwa upande wangu, there is no dots connectable!.
Pasco.
 

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
1
Points
35

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 1 35
albine is right, sio kila kitu kubisha tu
Wote ninyi magamba tu, sasa kujiuzulu kwake au kutojiuzulu kunawazuia nini polisi kufanya uchunguzi wao huru? kwani polisi wamewaambia kuwa kuna ushirikiano wameukosa kwakuwa lwakatare bado hajajiuzulu? wenye kumshauri ajiuzulu ni uongozi wa chama, sasa kama wao hawajaona lolote la maana la kumshauri ajiuzulu nyie ni kina nani hadi mkionee uchungu CHADEMA?? au mnataka ajiuzulu ili mpate vya kuandika humu jamvini?? NYAMB..FU wakubwa nyie.
 

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,072
Likes
43
Points
145
Age
30

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,072 43 145
Hv kama kweli Lwakatare angekuwa ni sehemu ya hii movie angekubali kutetewa na akina Lissu????
Mbona yeye mwenyewe Lwakatare kakiri ni yeye yule na baadhi ya maneno ni yake. Ile video ilirekodiwa kwa simu. I've difficulty believing he didn't see when the camera phone was being used to record him. Why CHADEMA lawyers are working on his case? they are probably giving him the benefit of the doubt. It's hard to believe such a senior official could do what he did! Besides, if they had suspended him there would've been mixed reactions. You still remember what people said when Mjengwa decided to suspend Ludovick. Why Ludovick is abandoned, it's simple... Lwakatare is already blaming it on Ludo as such you can't expect Ludo to get CHADEMA's legal help unless CHADEMA was behind this plot
 

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
Kwanin hakumshaur Kinana ajiuzuru baada ya compun yake kusafirisha kontena la pembe za ndovu nchn China??
Au hilo halikuwa doa kimataifa?
Au ndo tuseme yeye anaipenda sana CDM na labda anaitakia mema zaid??

Wengi watatumika kuiangusha CDM, il kulinda matumbo yao.
Wanataka ajiuzuru il kuhalalisha tuhuma, uwepo wake kwenye hiyo nafas mpaka leo hakuwazuii polis kufanya uchunguz, na kama itagundulika tuhuma zake ni za kwel hapo ndo atatakiwa kujiuzuru haraka sana.

Kes za kisiasa sio sawa na zile za utumish wa umma hasa hasa ukiwa na polis na DPP wanaotumika kisiasa...
 

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
1
Points
35

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 1 35
Kama anataka Lwakatare ajiuzuru basi pia uongozi wote wa juu wa CHADEMA ujiuzuru pending court case kwa sababu Lwakatare alikuwa anafanya kile ambacho kimekuwa sactioned by CHADEMA machinery.

Huwezi ukawa na kiongozi wa juu mwenye fikra za KISHETANI na systematically anafanya mambo ya KISHETANI bila party high office kufahamu otherwise hiyo ofisi itakuwa haina kiongozi makini.

Alichokuwa anakifanya Lwakatare ni methodical organised.
ulikiorganise wewe?? mbona hamumshinikizi kawambwa kujiuzulu, upuuzi wake wizara ya elimu umesababisha vifo kadhaa vya vijana waliopata ile alama maarufu mwaka huu kwenye matokeo ya F4. Mbona hamshinikizi kagasheki kujiuzulu kutokana na tembo wetu kuuliwa kila kukicha na majangili yaliyopo ccm. Mbona hamumshinikizi mkulu wa magogoni kujiuzulu kwa kuruhusu jidege la jeshi la qatar kutua nchini na kuiba wanyamapori wetu wakiwemo twiga ambao ni alama ya taifa?? mnataka lwakatare ajiuzulu ili mpate cha kuandika humu, tumewashtukia. Hajiuzulu mtu ng'o hadi kieleweke.
 

kukukakara

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2012
Messages
464
Likes
42
Points
45

kukukakara

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2012
464 42 45
Kama anataka Lwakatare ajiuzuru basi pia uongozi wote wa juu wa CHADEMA ujiuzuru pending court case kwa sababu Lwakatare alikuwa anafanya kile ambacho kimekuwa sactioned by CHADEMA machinery.

Huwezi ukawa na kiongozi wa juu mwenye fikra za KISHETANI na systematically anafanya mambo ya KISHETANI bila party high office kufahamu otherwise hiyo ofisi itakuwa haina kiongozi makini.

Alichokuwa anakifanya Lwakatare ni methodical organised.
Proof kwa hayo yote mawili imepatikana? Au ndiyo likuwa premeditated iwe hivyo unavyosema.
 

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
1
Points
35

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 1 35
Ni muhimu sana. Binafsi nashangaa kwa nini CHADEMA hawakumsimamisha Lwakatare mara alipopatikana na hii tuhumu kubwa. Ilikuwa ni muhimu CHADEMA kumwengua Lwakatare na kuanzisha uchunguzi wao huru. Bila kufanya hivi inatoa taswira kwamba walikuwa wanajua kilichokuwa kinaendelea na tuhuma hizi inakuwa rahisi kuzihusisha na chama, na iso Lwakatare pekee.

Sasa CHADEMA watatoa wapi moral authority ya kuwataka kujiuzulu viongozi wa serikali na CCM watakaokuwa wanatuhumiwa kwa mambo mbalimbali kama ufisadi?
Jiuzulu wewe unayeona tuhuma za kutunga zina uzito. Mmeona kesi inaelekea kula upande wenu sasa mnataka kuhalalisha hiyo video yenu feki kwa kumshinikiza lwakatare ajiuzulu. Mgeanza kumshinikiza mkulu wa kaya ajiuzulu kwanza yeye manake kuna mikashfa kibao ameshindwa kuishughulikia ambayo wala haiitaji uchunguzi wa kina kwasababu mingi ipo wazi kabisa hata watoto wadogo wanaijua.
 

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
14
Points
135

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 14 135
ulikiorganise wewe?? mbona hamumshinikizi kawambwa kujiuzulu, upuuzi wake wizara ya elimu umesababisha vifo kadhaa vya vijana waliopata ile alama maarufu mwaka huu kwenye matokeo ya F4. Mbona hamshinikizi kagasheki kujiuzulu kutokana na tembo wetu kuuliwa kila kukicha na majangili yaliyopo ccm. Mbona hamumshinikizi mkulu wa magogoni kujiuzulu kwa kuruhusu jidege la jeshi la qatar kutua nchini na kuiba wanyamapori wetu wakiwemo twiga ambao ni alama ya taifa?? mnataka lwakatare ajiuzulu ili mpate cha kuandika humu, tumewashtukia. Hajiuzulu mtu ng'o hadi kieleweke.
Point yako hapa ni nini?.

Kwa hiyo kama CCM haiwashinikizi hao uliowataja kujiudhulu pia ni ruksa kwa CDM kutowashinikiza viongozi wake kujiuzulu.

LIKE CCM, LIKE CDM.

Siyo mbaya kwa mawazo na utendaji huo sababu tuko mabingwa wa copy & paste.
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
TIMING
Hivi niambie hii case hiko kwenye mikono ya chadema au mikono ya jamhuri?

Hivi cheo cha lwakatare kinazuia vipi uchunguzi hebu tueleze?
kesi ipo kwenye mkono wa jamhuri na haitofautiani sana na tuhuma zinazotufanya tutake akina chenge wasiwe wabunge, akina lowassa wasiwe kwenye kamati za bunge na akina rage wasiwe wabunge

hizi tuhuma ni nzito, kuachia madaraka kupisha uchunguzi ni uwajibikaji

chadema haitakiwi kufanya inachoyanyooshea kidole, tumeshasikia matamko ya fulani ajiuzulu kupisha uchunguzi, tumesikia nchi itasimama tar 25 March, ili fulani ajiuzulu, ni tuhuma sio hukumu

chadema should walk the talk and ask lwakatare kwa ridhaa yake aachie ngazi kupisha uchunguzi, kumbuka
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Wote ninyi magamba tu, sasa kujiuzulu kwake au kutojiuzulu kunawazuia nini polisi kufanya uchunguzi wao huru? kwani polisi wamewaambia kuwa kuna ushirikiano wameukosa kwakuwa lwakatare bado hajajiuzulu? wenye kumshauri ajiuzulu ni uongozi wa chama, sasa kama wao hawajaona lolote la maana la kumshauri ajiuzulu nyie ni kina nani hadi mkionee uchungu CHADEMA?? au mnataka ajiuzulu ili mpate vya kuandika humu jamvini?? NYAMB..FU wakubwa nyie.
Magamba mama yako!!!

wanaojua michango wanajua wapi nimesimamia, at least albine is brave enough to say it na ni kamanda wa chadema sio wewe kimbwenelehi

fcuk you, wazazi wako, mifugo yako (kama unayo), bwanako, na vizazi vyako vyote

sio mnaropoka tu

shenz type
 

Ben Saanane

Verified User
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,604
Likes
3,785
Points
280

Ben Saanane

Verified User
Joined Jan 18, 2007
14,604 3,785 280
Where is Pasco?

last time Tundu Lissu alisema hii kesi ni ya masaa matatu kwisha kazi
sasa naona imeanza new spin ya kum isolate Rwakatare na chama
halafu huyo anaeanzisha hii new spin ndo huyo tulieambiwa nae ni mwanaharakati ambae 'ametekwa'..
hajulikani alipo..
kuna dots hapa Pasco anaweza help connects....
Hillarious indeed....
 
Last edited by a moderator:

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,275
Likes
26,189
Points
280

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,275 26,189 280
1. Kimsingi Ile Video ili rekodiwa Purposely Kuchafua CDM
2. Inawezekana pia Lwakatare amehusika hapa kwa Namna Moja ama Nyingine
Important
Tusubiri Tuone, Hii kesi tamu kweli kweli, na sitashangaa kusikia DPP kaamua kuifuta hii kesi
Mkuu Bramo, ili jinai itendeke, lazima kwanza itanguliwe na "actus reus" kitendo cha jinai (kuyasema yale maneno) yaliyorekodiwa. Aliyerekodi mkanda ule hana hatia "if" mara baada ya kuurekodi, aliufikisha kunakohusika, nao wakawa wanasubiri utekelezaji tuu!. Ila aliyerekodi, anahusika kama "accesory before the fact" kama ni mashirika!. Kitakachofuatia ni kwa aliyerekodi, kukubali ku confess kila kitu kwa kuahidiwa msamaha!. That being the case, siku ya kutajwa tena, DPP ataifuta tena hivyo kesi, na wote wataachiwa, wakishatoka tuu nje ya chumba cha mahakama, watakamatwa tena, ni Rwakatare tuu ndio atafunguliwa mashitaka ya "kula njama za utekaji nyara" na sio "ugaidi", Ludo hatashitakiwa, bali atawekwa chini ya ulinzi(kwa usalama wake), mpaka kesi itakapoanza kusikilizwa!. Atawekwa chini ya ulinzi kwa sababu ndiye atakuwa shahidi wa kwanza wa Jamhuri, P1!.

Ili jinai ikamilike, lazima serikali ithibitishe beyond reasonable doubt kuwa Rwakatare alikuwa na nia ya kuyatenda hayo, (mens rea)!. Rwakatare na alierekodi walikubaliana kuwa wa "act" tuu hiyo movie ya utekaji nyara kwa "sababu", then hakuna kesi!.

Yes DPP anaweza kuamua kuifutilia mbali wakati wowote, bila kutoa sababu yoyote kwa yoyote, kwa sababu hiyo ni sehemu ya mamlaka yake!.

Pasco.
 

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Where is Pasco?

last time Tundu Lissu alisema hii kesi ni ya masaa matatu kwisha kazi
sasa naona imeanza new spin ya kum isolate Rwakatare na chama
halafu huyo anaeanzisha hii new spin ndo huyo tulieambiwa nae ni mwanaharakati ambae 'ametekwa'..
hajulikani alipo..
kuna dots hapa Pasco anaweza help connects....
hakuna dots wala spin mkuu, sometime kwenye life tunazitafuta dots na spins kwa illusions zetu tu
 

Forum statistics

Threads 1,203,588
Members 456,842
Posts 28,120,822