Lwakatare atakiwa kuachia ngazi kukinusuru chama na kuchafuka

Joined
Oct 20, 2012
Messages
35
Likes
0
Points
0

gennessh

Member
Joined Oct 20, 2012
35 0 0
Kama anataka Lwakatare ajiuzuru basi pia uongozi wote wa juu wa CHADEMA ujiuzuru pending court case kwa sababu Lwakatare alikuwa anafanya kile ambacho kimekuwa sactioned by CHADEMA machinery.

Huwezi ukawa na kiongozi wa juu mwenye fikra za KISHETANI na systematically anafanya mambo ya KISHETANI bila party high office kufahamu otherwise hiyo ofisi itakuwa haina kiongozi makini.
Alichokuwa anakifanya Lwakatare ni methodical organised.
Sasa wewe Magamba a.k.a Mbulula, ndo tuseme wewe ni mahakama kumhukumu yeye na chama. Najua una akaunti nyingi kwa majina tofauti hapa JF kwa lengo la kupotosha umma. Hicho ni choo cha kike. Hajiuzulu mtu na kesi itawaumbua. Mwambie shoga yako kuwa nafasi yake ya kazi pale BOT imeshajazwa. Sijui baada ya October 2015 ataenda wapi. Anakaribishwa na Mzee Yusufu akasaidie kuimba korasi. Ila haruhusu ule ushungi anaouvaa shingoni
 

tetere

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
961
Likes
23
Points
35

tetere

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
961 23 35
1.Kinana ana tuhuma za kutorosha nyara, Kinana ana tuhuma za kumtishia maisha mwarabu mwekezaji loliondo

2. Kawambwa ana tuhuma za kuua wizara na elimu pamoja na kufelisha wanafunzi

3. Chenge ana tuhuma za Radar

4. Mawaziri kadhaa wana tuhuma za kuchakachua vyeti vya elimu ikiwa ni pamoja na PHD za kutoka vyuo hewa

5. Madabida ana tuhuma za kusababisha mauaji ya halaiki kwa kuuza dawa feki za ARV/HIV

6. Kikwete ana tuhuma za kuhusika na kesi za EPA

7.Mwema na jeshi la polisi wana tuhuma za kuua raia (Crime agaist humanity and tourture)

8. Jack zoka ana tuhuma za UTESAJI/UTEKAJI na MAUAJI

9

10

11

12
 

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,734
Points
280
Age
48

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,734 280
Sasa wewe Magamba a.k.a Mbulula, ndo tuseme wewe ni mahakama kumhukumu yeye na chama. Najua una akaunti nyingi kwa majina tofauti hapa JF kwa lengo la kupotosha umma. Hicho ni choo cha kike. Hajiuzulu mtu na kesi itawaumbua. Mwambie shoga yako kuwa nafasi yake ya kazi pale BOT imeshajazwa. Sijui baada ya October 2015 ataenda wapi. Anakaribishwa na Mzee Yusufu akasaidie kuimba korasi. Ila haruhusu ule ushungi anaouvaa shingoni
hizi ndio comment na akili za vijana wa chadema...chama kimekununulia ipad, kinakulipa mshahara kikakupa kazi ukeshe mitandaoni kukinusuru, wewe unakuja na comment za hivi? Ovyo kabisa
 

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
14
Points
135

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 14 135
Sasa wewe Magamba a.k.a Mbulula, ndo tuseme wewe ni mahakama kumhukumu yeye na chama. Najua una akaunti nyingi kwa majina tofauti hapa JF kwa lengo la kupotosha umma. Hicho ni choo cha kike. Hajiuzulu mtu na kesi itawaumbua. Mwambie shoga yako kuwa nafasi yake ya kazi pale BOT imeshajazwa. Sijui baada ya October 2015 ataenda wapi. Anakaribishwa na Mzee Yusufu akasaidie kuimba korasi. Ila haruhusu ule ushungi anaouvaa shingoni
Kama mimi ni magamba wewe ni nani?.

Ulichofanya hapa ni kupiga soga na ngonjera ndefu kama kawaida yenu wengi hapa JF.

Kama mimi nina hukumu, wewe unayesema kuwa nafasi yake imejazwa hapo BOT ndiyo kusema nini?. Wewe ni mwajiri, mahakama na tayari umeishahukumu bila hata ya mshitakiwa?.
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,254
Likes
15,327
Points
280

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,254 15,327 280
Daaa hizi ni hoja za kitoto kabisa!
Lwakatare yuko lupango alaf mtu anakwambia ajiuzulu kupisha uchunguzi huru! Hivi jeshi la polisi linazuia nini kufanya uchunguzi kama sio upungufu wa kufikiri?

Alaf yeye ni nani kuipangia chadema cha kufanya?

Na Albinei Marcossy Wa Taasisi ya Raia na Haki za kisiasa na mwenendo wa Bunge( CPRW) amemtaka Mkuu wa usalama wa CHADEM wilfred Lwakatare kujiuzulu mara moja ili kupisha uchunguzi huru kwa jeshi la polisi.Pia kujiuzulu kwake kutasaidia kukiepusha chama na kuchafuka machoni kwa waanchi.
Kupitia Vyombo vya habari amesisitiza kuwa,Kitendo cha Lwakatare kuendelea kuwa mkuu wa usalama wa chadema na huku anamashitaka ya Ugaidi ni doa kwa chama na hakuleti picha nzuri kwa kuzingatia misingi ya utumishi.
 

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Na Albinei Marcossy Wa Taasisi ya Raia na Haki za kisiasa na mwenendo wa Bunge( CPRW) amemtaka Mkuu wa usalama wa CHADEM wilfred Lwakatare kujiuzulu mara moja ili kupisha uchunguzi huru kwa jeshi la polisi.Pia kujiuzulu kwake kutasaidia kukiepusha chama na kuchafuka machoni kwa waanchi.
Kupitia Vyombo vya habari amesisitiza kuwa,Kitendo cha Lwakatare kuendelea kuwa mkuu wa usalama wa chadema na huku anamashitaka ya Ugaidi ni doa kwa chama na hakuleti picha nzuri kwa kuzingatia misingi ya utumishi.
taswira hii issue inaweza kuwa shubiri kwe mpango wenu soon mtatupiwa virago inshort mnakubalika kwa wale waliowapa hiyo kazi ila wanachama hawapo nanyinyi coz wanajua mnachangia kukiua chama chao na mbinu zenu za kimbulula
 

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
1,742
Likes
205
Points
160

Cathode Rays

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
1,742 205 160
Daaa hizi ni hoja za kitoto kabisa!
Lwakatare yuko lupango alaf mtu anakwambia ajiuzulu kupisha uchunguzi huru! Hivi jeshi la polisi linazuia nini kufanya uchunguzi kama sio upungufu wa kufikiri?

Alaf yeye ni nani kuipangia chadema cha kufanya?

Kuna kitu nimejufunza kwenye maisha, a very big lesson

Kuuachia MDOMO kuongea bila kibali cha UBONGO is such a devastating disaster
 

Imebidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
339
Likes
2
Points
0

Imebidi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
339 2 0
Ni muhimu sana. Binafsi nashangaa kwa nini CHADEMA hawakumsimamisha Lwakatare mara alipopatikana na hii tuhumu kubwa. Ilikuwa ni muhimu CHADEMA kumwengua Lwakatare na kuanzisha uchunguzi wao huru. Bila kufanya hivi inatoa taswira kwamba walikuwa wanajua kilichokuwa kinaendelea na tuhuma hizi inakuwa rahisi kuzihusisha na chama, na iso Lwakatare pekee.

Sasa CHADEMA watatoa wapi moral authority ya kuwataka kujiuzulu viongozi wa serikali na CCM watakaokuwa wanatuhumiwa kwa mambo mbalimbali kama ufisadi?
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,254
Likes
15,327
Points
280

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,254 15,327 280
Ndugu STIDE hapa hakuna sababu za msingi za lwakatare kujiuzulu! Kwanza hii case haiko mikononi mwachadema mpaka tuseme cheo kinaweza athiri uchunguzi! Hii case hipo mikononi mwapolisi!

Hakuna uchunguzi unaoweza kuharibika hata hivyo lwakatare yuko lupango!

Swala la kujiuzulu ni hoja ya kitoto kabisa!
Kama tuhuma zinzomkabiri zingekuwa japo na 2% ya ukweli angekuwa sahihi!!!

Kama ndo mission yao hiyo imekula kwao!! "Lwakatare ndie Afsa usalama CDM Taifa!!!" Otherwise mjinyonge!!!
 
Last edited by a moderator:

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,254
Likes
15,327
Points
280

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,254 15,327 280
Hivi huo uchunguzi unafanywa na nani kati ya chadema na polisi?
Chadema hawawezi kukurupuka kiasi hicho!

Ni muhimu sana. Binafsi nashangaa kwa nini CHADEMA hawakumsimamisha Lwakatare mara alipopatikana na hii tuhumu kubwa. Ilikuwa ni muhimu CHADEMA kumwengua Lwakatare na kuanzisha uchunguzi wao huru. Bila kufanya hivi inatoa taswira kwamba walikuwa wanajua kilichokuwa kinaendelea na tuhuma hizi inakuwa rahisi kuzihusisha na chama, na iso Lwakatare pekee.

Sasa CHADEMA watatoa wapi moral authority ya kuwataka kujiuzulu viongozi wa serikali na CCM watakaokuwa wanatuhumiwa kwa mambo mbalimbali kama ufisadi?
 

ycam

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
802
Likes
876
Points
180

ycam

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
802 876 180
Sasa huyu Albiney Marcossy yupo nchi gani? Hajui kwamba "utunzi" wa mashtaka juu ya Rwakatare bado haujakamilika! Hilo shitaka la "ugaidi" lenyewe analozungumzia Marcossy bado linafanyiwa "uhariri". Draft ya kwanza inaonyesha kwamba wameondoa neno "ugaidi" na "kubadilisha namba ya shitaka". Hoja zingine zote ndani ya shitaka bado zipo vilevile. Nadhani hii hoja ya kujiuzulu Rwakatare iletwe serikali itakapokamilisha mchakato wa kutengeza shitaka dhidi ya Rwakatare. Kwasasa inaonekana hii hoja ni "premature".
 

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
15,954
Likes
3,731
Points
280

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
15,954 3,731 280
kayaongelea wapi haya ? ..akaoge mkojo wa mjusi ama sivyo Lwaka ndo keshafika na 2015 tunachukua pale bkb town
 

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Kama anataka Lwakatare ajiuzuru basi pia uongozi wote wa juu wa CHADEMA ujiuzuru pending court case kwa sababu Lwakatare alikuwa anafanya kile ambacho kimekuwa sactioned by CHADEMA machinery.

Huwezi ukawa na kiongozi wa juu mwenye fikra za KISHETANI na systematically anafanya mambo ya KISHETANI bila party high office kufahamu otherwise hiyo ofisi itakuwa haina kiongozi makini.

Alichokuwa anakifanya Lwakatare ni methodical organised.
hata lowasa alivyotupiga changa la macho kwenye richmond jk alibariki.vipi alijiuzulu?mkuu ili uende mbinguni ni lazima ufe not otherwise
 

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,701
Likes
2,786
Points
280

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,701 2,786 280
Kama nimemsoma Vyema Lisu Hapa

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/422351-akhsante-tundu-lisu-na-chadema.html

Kimsingi Lisu anaoneka zaid kusimamia Maslahi ya CDM, ukimsoma kwa undani zaid yuko Very much Focused Kumjua ni nani aliyesuka Hii Movie.
Na hapa CCM hawatachomoka, Lissu hajakanusha kuwa Lwakatare hakuhusika, Mark my words, ila Lissu anataka kuudhihirishia Ulimwengu kuwa.
Hii Movie ni Mpango mchafu wa CCM kwa kushirikiana na Vyombo vya dola including TISS kuvuruga CDM imgwa wataangukia Pua.
Ukiangalia Flow ya Mawasiliana ya Ludo na Mwigulu 28/12/2012 na kesho yake Mwigulu kutangaza kumiliki Mkanda ukionesha Viongozi wa CDM na mipanga
ya Mauaji through Star TV, Ukiangalia email ya Michuzi kwa wana Ikulu wenzake akiwapa Kudos TISS kwa kazi nzuri, na Mwisho kabisa ukiangalia
Mawasiliana ya Denis Msaki na Lwakatare a day before Movie haijarekodiwa, hapo utagundua kuwa.

1. Kimsingi Ile Video ili rekodiwa Purposely Kuchafua CDM
2. Inawezekana pia Lwakatare amehusika hapa kwa Namna Moja ama Nyingine


Important

Hapa CDM wanatakiwa waendelee kusimamia hoja yao ya ni nani alimtuma Ludo ku record Mkanda.
Fursa Pekee itakayowezesha hili ni Kwa kuendelea Kumtetea Lwakatare Mahakamani hata Ludo akitaka Huo Msaada.
Najua CCM hakulifikiria hili Before,.
Hapa tutawakamata CCM na Serikali yake na who knows, Ukombozi unaweza Kuanzia hapa.
Lakini kitu Kingine ambacho kinapunguza Imani ya wengi kuamini kuwa Lwakatare anahusika hapa ni Yeye kukubali Kudhaminiwa na akina Lissu.
Kama kweli angekuwa anahusika, asingekubali Kutetewa na akina Lissu maana Risk ya yeye kutetewa na akina Lissu kama kweli
na yeye ni part ya Wana hii Movie ni Kubwa sana, angeweza tu kutafuta Ma wakili wengine, au hata akina Mwigulu wangeweza Kufanya
Arrangement ya kumuwekea Mawakili feki wa Kuzugia, utakubali vp kutetewa na Mtu ambaye unajua Kabisa umemsaliti!!!!!!!!!!!
Unless akina Lissu nao ni sehemu ya Hii Movie

Tusubiri Tuone, Hii kesi tamu kweli kweli, na sitashangaa kusikia DPP kaamua kuifuta hii kesi
 

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,129
Likes
1,734
Points
280
Age
48

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,129 1,734 280
1.Kinana ana tuhuma za kutorosha nyara, Kinana ana tuhuma za kumtishia maisha mwarabu mwekezaji loliondo

2. Kawambwa ana tuhuma za kuua wizara na elimu pamoja na kufelisha wanafunzi

3. Chenge ana tuhuma za Radar

4. Mawaziri kadhaa wana tuhuma za kuchakachua vyeti vya elimu ikiwa ni pamoja na PHD za kutoka vyuo hewa

5. Madabida ana tuhuma za kusababisha mauaji ya halaiki kwa kuuza dawa feki za ARV/HIV

6. Kikwete ana tuhuma za kuhusika na kesi za EPA

7.Mwema na jeshi la polisi wana tuhuma za kuua raia (Crime agaist humanity and tourture)

8. Jack zoka ana tuhuma za UTESAJI/UTEKAJI na MAUAJI

9

10

11

12
9.lwakatare ni gaidi 10. Slaa mporaji wa wake za watu, kula hela za kanisa na kufisadi miradi ya maji karatu. 11....
 

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
14
Points
135

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 14 135
hata lowasa alivyotupiga changa la macho kwenye richmond jk alibariki.vipi alijiuzulu?mkuu ili uende mbinguni ni lazima ufe not otherwise
Maswala ya richmond na Lowassa anzisha UZI mwingine tuchangie. Hapa ni hoja nyingine. Kama hukuielewa, soma tena hapo juu.
 

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,072
Likes
43
Points
145
Age
30

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,072 43 145
Ni vizuri kwa Lwakatare kujiuzulu lakini tusisahau pia kwamba Uhuru alipata baraka za Kikwete kuendelea na kampeni yake ya urais hali ya kuwa Uhuru ana kesi ICC!
 

Forum statistics

Threads 1,203,578
Members 456,842
Posts 28,120,287