Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lwakatare atakiwa kuachia ngazi kukinusuru chama na kuchafuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taswira, Mar 23, 2013.

  1. Taswira

    Taswira JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2013
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na Albinei Marcossy Wa Taasisi ya Raia na Haki za kisiasa na mwenendo wa Bunge( CPRW) amemtaka Mkuu wa usalama wa CHADEM wilfred Lwakatare kujiuzulu mara moja ili kupisha uchunguzi huru kwa jeshi la polisi.Pia kujiuzulu kwake kutasaidia kukiepusha chama na kuchafuka machoni kwa waanchi.
    Kupitia Vyombo vya habari amesisitiza kuwa,Kitendo cha Lwakatare kuendelea kuwa mkuu wa usalama wa chadema na huku anamashitaka ya Ugaidi ni doa kwa chama na hakuleti picha nzuri kwa kuzingatia misingi ya utumishi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,765
    Likes Received: 17,051
    Trophy Points: 280
    Huyu si ndie tuliambiwa ametekwa na yeye?

    je hili la Rwakatare kujiuzulu ndo msimamo wa CHADEMA au?
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,168
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Hana lolote huyu jamaa,katumwa huyu na magamba!CPRW mnatafuta umaarufu kwa mgongo wa chadema
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,606
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hili swala si ipo mahakamani bado??
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,585
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nchi ya maigizo.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,787
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    umeshasoma hapo kwamba ni maoni ya albine, sasa utakuaje msimamo wa chadema??
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,787
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    albine is right, sio kila kitu kubisha tu
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kama tuhuma zinzomkabiri zingekuwa japo na 2% ya ukweli angekuwa sahihi!!!

    Kama ndo mission yao hiyo imekula kwao!! "Lwakatare ndie Afsa usalama CDM Taifa!!!" Otherwise mjinyonge!!!
     
  9. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawezi kujiuzuru kwa mission zilizofanywa na Migulu michembe
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,765
    Likes Received: 17,051
    Trophy Points: 280
    Where is Pasco?

    last time Tundu Lissu alisema hii kesi ni ya masaa matatu kwisha kazi
    sasa naona imeanza new spin ya kum isolate Rwakatare na chama
    halafu huyo anaeanzisha hii new spin ndo huyo tulieambiwa nae ni mwanaharakati ambae 'ametekwa'..
    hajulikani alipo..
    kuna dots hapa Pasco anaweza help connects....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2013
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni siasa nyingine inafanywa na magamba dhidi ya CDM, welevu tunaelewa na kujua kila kitu, kwanza atuambie maana ya kufutwa kwa kesi hii wakati ishu ya dhamana ilikuwa itolewe uamuzi na kuifungua upya ikiwa na mashtaka yale yale??
    HAWA JAMAA SKUWAHI KUWASKIA KABLA CJUI WANADEAL NA VITU GANI?
     
  12. S

    Soki JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2013
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo yeyote akitungiwa tu tuhuma na wapinzani wake basi aachie tu ngazi kienyeji?

    This is nonsense!

    Wapo wanaotakiwa kuachia ngazi Tanzania ambao uzembe, ufisadi, kutokuwajibika kwao kumekuwa dhahiri, siyo huyu ambae bado uchunguzi unaendelea kujua kulikoni
     
  13. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2013
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,537
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama anataka Lwakatare ajiuzuru basi pia uongozi wote wa juu wa CHADEMA ujiuzuru pending court case kwa sababu Lwakatare alikuwa anafanya kile ambacho kimekuwa sactioned by CHADEMA machinery.

    Huwezi ukawa na kiongozi wa juu mwenye fikra za KISHETANI na systematically anafanya mambo ya KISHETANI bila party high office kufahamu otherwise hiyo ofisi itakuwa haina kiongozi makini.

    Alichokuwa anakifanya Lwakatare ni methodical organised.
     
  14. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama tuhuma zinazo mkabili zinge tolewa na chama chake (CHADEMA), nadhani ingekuwa sahihi Lwakatare kujiuzulu. Vinginevyo ni kuto shirikisha ubongo kwa tuhuma ambazo zimetolewa na taasisi pinzani kwa CHADEMA.

    Hiyo KIHIYO ameshindwa kumwambia Kawambwa ajiuzulu kwa kuwa na shutuma za kweli na za wazi za watoto wetu kufanya vibaya kwenye mitihani ya kidacho cha nne, anakuja na hoja zisizo na mashiko kisa anaongoza Taasisi ya CPRW.

    Maneno hayo akamwambie mkewe na sio wanaume wa shoka wanao pigania haki za waTanganyika.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,221
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    prove me wrong, the guy stands firmly on his own! I trust him.
     
  16. MwanaDiwani

    MwanaDiwani JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2013
    Joined: Mar 22, 2013
    Messages: 5,537
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Halafu huyu Albanie Marcossy ameibukia wapi wakati kuna watu walidai ametoweka.

    Tanzania kila siku ina vituko, ambavyo vingi vingine ni vya kupikwa bila hata kuiva.
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,690
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    huyu ndo alikua anasisitiza watu waandamane kisa viongozi wa nchi wanakashifiwa. huyo ni ccm, kinacho muuma ni chadema na siyo lwakatare. Ajihuzulu kwanza hoseah kwa sababu ya richmond, hussein mwinyi kwa mabomu yaliyo lipuka, shukuru kawambwa kwa watoto wetu kufail halafu dhaifu ndo tuongee mengine. mia
     
  18. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona akina Ingh'ondu, Kawambwa, Mulugho na wengineo wengi ndani ya CCM na Serikali yake wana tuhuma lukuki lakini hawajiuzulu. Wengine wana tuhuma mpaka za kuua wanyama pori kama tembo na faru na kusafirisha wanyama hai, na wengine wametishia kuwatwanga wenzao kweupe na kuwahamishia nchi jirani lakini wote hao bado wameng'ang'ania madaraka na hakuna wa kuwahoji ama kuwaambia waachie ngazi, ama kwao na kwa CCM hayo siyo mambo ya kumfanya awe na tuhuma?
     
  19. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu alitoroshwa, alitoroka au alijitorosha?
     
  20. v

    viking JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2013
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    i am sick with people who starts topic without head and tail.---- you
     
Loading...