Lwakatare aitisha press conference makao makuu CHADEMA


Status
Not open for further replies.
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Habari wana-JF?

Leo majira saa 4 asubuhi bwana Lwakatare ambae ni mkurugenzi wa ulinzi na usalama CHADEMA atakuwa na mazungumzo na waandishi wa habari, ajenda ikiwa kuhusiana na sakata zima la kesi yake.

My take;

Huyu bwana Lwakatare akumbuke hayuko huru, ametoka kwa dhamana tu, pia najua kwa sasa huko CHADEMA kuna shehena ya watu walio bobea kwa siasa za majitaka na siasa uchwara.

Aidha, kwa siasa zao hizo 'reja reja' watamshinikiza huyu bwana Lwakatare aichafue CCM kwa makusudi kabisa kwamba imehusika na kuunda tuhuma hizo.

Rai yangu kwa bwana Lwakatare, asikubali kwa namna yeyote kushinikizwa kuwa suala la kesi yake ni la kichama, kama minong'ono mingi ilivyo.

Hili lilitokea hata mahakamani alivyo achiwa kwa dhamana, kwani kuna vijana wa CHADEMA walisikika wakisema mipango ya CCM imeshindwa.

Lwakatare, be smart.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,876
Likes
115
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,876 115 135
Heading unasema aitisha, then kwenye content unatuambia ataitisha....

Si usubiri hiyo saa nne, kuliko kujifanya Shekh Yahaya?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Mkuu Leo buku Saba zitatoka kweli wakati Nape yupo Arusha? Nipe uhakika kabla na Mimi sijaanza kupost kuiponda CDM
 
eumb

eumb

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
149
Likes
2
Points
0
eumb

eumb

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
149 2 0
Relax, pressure ya nini, ina maana umesahau kuwa kale kamovie mlichomtengenezea cha ugaidi kilitupiliwa mbali? Hivyo hapo ana haki ya kuuelezea ulimwengu huo uhuni nani aliufanya na kujisafisha.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,770
Likes
125,791
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,770 125,791 280
We muuaji, mzushi, gaidi muongo na mnafiki mkubwa Mwigulu Nchemba ni bora tu unyamaze baada ya kufanya uharamia wako. Unyama wako wa kupandikiza haukutosha kumtia hatiani Lwakatare kajaribu kutengeneza sinema nyingine pumbavu mkubwa wee.
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,195
Likes
1,512
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,195 1,512 280
Habari wana-JF?

Leo majira saa 4 asubuhi bwana Lwakatare ambae ni mkurugenzi wa ulinzi na usalama CHADEMA atakuwa na mazungumzo na waandishi wa habari, ajenda ikiwa kuhusiana na sakata zima la kesi yake.

My take;

Huyu bwana Lwakatare akumbuke hayuko huru, ametoka kwa dhamana tu, pia najua kwa sasa huko CHADEMA kuna shehena ya watu walio bobea kwa siasa za majitaka na siasa uchwara.

Aidha, kwa siasa zao hizo 'reja reja' watamshinikiza huyu bwana Lwakatare aichafue CCM kwa makusudi kabisa kwamba imehusika na kuunda tuhuma hizo.

Rai yangu kwa bwana Lwakatare, asikubali kwa namna yeyote kushinikizwa kuwa suala la kesi yake ni la kichama, kama minong'ono mingi ilivyo.

Hili lilitokea hata mahakamani alivyo achiwa kwa dhamana, kwani kuna vijana wa CHADEMA walisikika wakisema mipango ya CCM imeshindwa.

Lwakatare, be smart.
...He! hivi CCM bado ni safi? kuna mtu anaweza kuichafua zaidi ya ilivyochafuka?
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,602
Likes
52
Points
145
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,602 52 145
Ngedere na kima ni tofauti kwa rangi
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,394
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,394 280
Vipi Gamba leo linakuwasha?-fear of uncertainity,unaliogopa jiwe ambalo atalitoa leo lwakatare....!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
M

migisha

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Age
33
M

migisha

Member
Joined May 13, 2013
99 0 0
Unajihami bro! Ngoja tuwake.k.e.t.e leo. Kila kitu kitawekwa wazi. Pole yenu magamba.

Cc: mwigulu, mwampamba, shonza, chama, ritz, bungeni, utaifa kwanza, chris lukosi na le mutuz.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Unataka kusema kuwa yeye Lwakatare ni bogozo kiasi kwamba hajui lipi la kuongea na lipi la kuacha, hadi awe spoon-fed?
Acha kuwanga bana!
Mkuu, ukiwekwa kati na mtu kama Marando akakushinikiza kusema uongo ni rahisi sana kushawishika, nilikuwa nampa tu angalizo.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
mkuu mbona unawashwa sana? Heading unasema aitisha, then kwenye content unatuambia ataitisha....

Si usubiri hiyo saa nne, kuliko kujifanya Shekh Yahaya?
Soma kati ya mistari wewe acha kukurupuka, heading nimesema 'aitisha', ila content nimesema 'atakuwa'. Nadhani unajua kama kuna tofauti kubwa kati ya kuitisha na kufanikiwa kupata ulicho ita.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,696
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,696 280
Yule kijana msaidizi wa Lwakatare aliyekuwa anaonyesha alama ya Chadema mahakamani naye atakuwepo?
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Mkuu Leo buku Saba zitatoka kweli wakati Nape yupo Arusha? Nipe uhakika kabla na Mimi sijaanza kupost kuiponda CDM
Wewe ndio una ishi kwa kumpigia magoti Dr Slaa, mimi nipo huru na wala simtumikii mtu.
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
30
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 30 145
Muache aongee anavyojua kabisa ila tumshukuru Mungu taifa limeshamfahamu ni matumaini yangu kila mtanzania atachukua tahadhari na mtu huyu muovu.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Relax, pressure ya nini, ina maana umesahau kuwa kale kamovie mlichomtengenezea cha ugaidi kilitupiliwa mbali? Hivyo hapo ana haki ya kuuelezea ulimwengu huo uhuni nani aliufanya na kujisafisha.
Lakini nimetoa tahadhali kwake asije akahusisha suala la kesi yake na kulifanya kichama (kitaasisi), nadhani umenielewa?
 
A.R.M

A.R.M

Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
88
Likes
3
Points
15
A.R.M

A.R.M

Member
Joined Oct 6, 2012
88 3 15
Umekosa story? sijaelewa huu uzi unamaanisha nini? think great coz this is the home of great thinker.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Kuchafua ccm? Ccm tayari ni kokoro mfu..inakuuma nini wewe Lwakatare kuweka kila kitu bayana? MWIGULU SAVIMBI mwaka huu utakimbilia UHAMISHONI
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
...He! hivi CCM bado ni safi? kuna mtu anaweza kuichafua zaidi ya ilivyochafuka?
Watanzania bado wana matumaini nayo na wako tayari kukifia chama chao, kwani chama hiki kimetoa taifa hili mbali.

Wewe na wenzako wachache ndio wenye mawazo kuwa CCM ni chafu.

Jamani, kama mbinguni tu palipatikana na usaliti (bwana Ibilisi), sembuse CCM?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898