Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Return Of Undertaker, Feb 7, 2018.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2018
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,924
    Likes Received: 11,602
    Trophy Points: 280
    Mtulia wakati akiwa upinzani alikosa ushirikiano na Rais na Waziri Mkuu ambao ni chama tawala chenye ilani inayotekelezwa ndio maana matatizo yenu yalikuwa hayatatuliwi.

    Pale bungeni kuna vikao vya vyama ambapo kwenye kikao cha wabunge waCCM ndipo tunagawana miradi kwenye majimbo yetu chini ya uongozi wa waziri mkuu, baada ya hapo tunarudi bungeni kupitisha:

    Livingstone Lusinde Kampeni za Ubunge Kinondoni Leo
     
  2. e

    eddy JF-Expert Member

    #81
    Feb 12, 2018
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 10,586
    Likes Received: 4,716
    Trophy Points: 280
    Labda kawajengea vilabu kama mwandosya
     
  3. Frey Cosseny

    Frey Cosseny JF-Expert Member

    #82
    Feb 12, 2018
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 1,705
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Maendeleo yanaenda mtera kwa Kasi kubwa
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #83
    Feb 12, 2018
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 13,453
    Likes Received: 6,481
    Trophy Points: 280
    ..sidhani.

    ..mbona ombaomba toka Dodoma hawapungui Dsm?

    ..huyu Mheshimiwa akashughulikie umasikini jimboni kwake kabla ya kutupigia makelele hapa mjini.
     
  5. c

    chikundi JF-Expert Member

    #84
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Viwepo vipambane hivyo hivyo.
     
  6. c

    chikundi JF-Expert Member

    #85
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Hafai wakati ni mbunge awamu ya pili?
     
  7. c

    chikundi JF-Expert Member

    #86
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,218
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Lkn uongozi sio wetu wote mpk ugombee na upate .
     
  8. L

    LIMBOMAMBOMA JF-Expert Member

    #87
    Feb 12, 2018
    Joined: Oct 3, 2017
    Messages: 1,301
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    yaani serikali ikusanye kodi kwa wote halafu igawe kwa wachache je ni haki? hili ni genge la wahuni aiseeh
     
  9. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #88
    Feb 13, 2018
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 10,590
    Likes Received: 3,726
    Trophy Points: 280
    Kwani huko kwa wapinzani SIZONJE alipata kura ngapi?
    Mnawaonea waliowapigia kura nyie
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #89
    Feb 14, 2018
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,642
    Likes Received: 19,857
    Trophy Points: 280
    Huo ndio ukweli mlitaka aseme nini badala ya nyinyi kuchukua hatua
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...