Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,095
Likes
3,694
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,095 3,694 280
Na kama mbowe ataendelea hivi upinzani utaisha kwenye nchi hii maana amekuwa muoga kiasi kwamba hata ngosha anautumia uoga wake kufanya anachotaka.
Mi naumia sana,ndo hivyo siyo kila mtu anaweza kuwa kiongozi la sivyo ningegombea mwenyewe.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,983
Likes
2,830
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,983 2,830 280
Huyu jamaa alishapona trachoma?
 
T

This is...

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
960
Likes
561
Points
180
T

This is...

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
960 561 180
uyo jamaa kwao wanakunywa maji dimbwi moja na ngo'mbe.. Kuna bandiko la Passco humu kwamba ufupi wa kimo unaenda sambamba na IQ ndogo pia.inawezekkana!!
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,599
Likes
1,264
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,599 1,264 280
kama maneno yake aliyosema sio ya kweli atachukuliwa hatua lakini ukiona kimya ujue ndivyo wafanyavyo
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
15,495
Likes
19,469
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
15,495 19,469 280
Bac tugawane nchi nusu kwa nusu. CCM upande wake na wapinzani upande wake. Ili CCM iwe inafanya ayo maendeleo kwenye majimbo yake tu. Haiwezekani wote tulipe kodi alafu kwenye maendeleo kuwe na Double standards
Mkuu huwezi kuamini, hicho alichosema Lusinde unaweza ukadhani ni siasa za majukwaani, lakini huo ndiio ukweli wenyewe pindi wawapo huko bungeni. Kumbuka mapato ya nchi ni kidogo, hivyo mgawo wake ni wa upendeleo. Kwa hiyo kwa vyovyote ccm lazima wajipendelee. Na ili wabunge wa ccm waunge mkono kila kinacholetwa na serekali ni lazima wapewe upendeleo wa maendeleo kwani fedha ni kidogo. Huoni wabunge wa ccm huwa wanalazimisha kusema majimbo ya upinzani hayana maendeleo? sio kwakuwa maendeleo yanaletwa na mbunge, bali mbunge anayeunga mkono serekali anapewa miradi kwa upendeleo.
 
yakowazi

yakowazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
1,347
Likes
313
Points
180
yakowazi

yakowazi

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
1,347 313 180
jimbo la mtera eti l linaongozwa na chadema ndio maana halina maendeleo
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,276
Likes
6,432
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,276 6,432 280
Huyo anajulikana kuwa ni taahira.
 
H

Hatugombani

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
910
Likes
324
Points
80
H

Hatugombani

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
910 324 80
Wanacheza mchezo wa kuigiza kweli hawa...
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,325
Likes
1,026
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,325 1,026 280
Tukianza kuongea tutaonekana wanafki,lakini ukweli Mbowe ameishiwa mbinu au ni 'mtu wa system' MBOWE NI ROLE MODEL WANGU KWENYE SIASA NA SIJAWAHI KUMPINGA......ILA KWA HALI INAYOENDELEA NCHINI...MBOWE INATOSHA.
Hakuna mtu aneyeweza hiyo nafasi unless system iamua kutengeneza chama pinzani
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,325
Likes
1,026
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,325 1,026 280
Hivi kwa nini tuna wabunge wengi hivi?, ni ajira, napendekeza yeyote atakayeunga mkono jimbo libaki wazi mpaka 2020 au mshindi Wa pili apewe
 
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
1,208
Likes
797
Points
280
gimanini

gimanini

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
1,208 797 280
Lusinde acha kuligawa taifa,sisi tu wamoja
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,815
Likes
9,936
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,815 9,936 280
Mtulia wakati akiwa upinzani alikosa ushirikiano na Rais na Waziri Mkuu ambao ni chama tawala chenye ilani inayotekelezwa ndio maana matatizo yenu yalikuwa hayatatuliwi.Pale bungeni kuna vikao vya vyama ambapo kwenye kikao cha wabunge wa ccm ndipo tunagawana miradi kwenye majimbo yetu chini ya uongozi wa waziri mkuu, baada ya hapo tunarudi bungeni kupitisha: Livingstone Lusinde@Kampeni za Ubunge#Kinondoni Leo
[HASHTAG]#DARMPYABLOGUPDATES[/HASHTAG]
Lusinde amewafafanulia mengi wanaKinondoni. Salum alie tu. Mtulia anakubalika.
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,215
Likes
3,535
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,215 3,535 280
cheap politics
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,959
Likes
227
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,959 227 160
Mtulia wakati akiwa upinzani alikosa ushirikiano na Rais na Waziri Mkuu ambao ni chama tawala chenye ilani inayotekelezwa ndio maana matatizo yenu yalikuwa hayatatuliwi.Pale bungeni kuna vikao vya vyama ambapo kwenye kikao cha wabunge wa ccm ndipo tunagawana miradi kwenye majimbo yetu chini ya uongozi wa waziri mkuu, baada ya hapo tunarudi bungeni kupitisha: Livingstone Lusinde@Kampeni za Ubunge#Kinondoni Leo
[HASHTAG]#DARMPYABLOGUPDATES[/HASHTAG]
Kinondoni mshindwe wenyewe sasa kumg'oa mkoloni mweusi anayewatawala kwa zaidi ua miaka 50
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,959
Likes
227
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,959 227 160
Ndio maana wagogo ni mafukara hakika.
 
D

DomieLe

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
810
Likes
781
Points
180
D

DomieLe

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
810 781 180
Mtulia wakati akiwa upinzani alikosa ushirikiano na Rais na Waziri Mkuu ambao ni chama tawala chenye ilani inayotekelezwa ndio maana matatizo yenu yalikuwa hayatatuliwi.Pale bungeni kuna vikao vya vyama ambapo kwenye kikao cha wabunge wa ccm ndipo tunagawana miradi kwenye majimbo yetu chini ya uongozi wa waziri mkuu, baada ya hapo tunarudi bungeni kupitisha: Livingstone Lusinde@Kampeni za Ubunge#Kinondoni Leo
[HASHTAG]#DARMPYABLOGUPDATES[/HASHTAG]
Hivi hawa watu hawana mtu wa ku-moderate speeches zao. This is too much jamani!
 
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
1,146
Likes
931
Points
280
Age
28
Msukuma_De_Great

Msukuma_De_Great

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
1,146 931 280
Kama wanagawana miradi majimbo yao ya CCM mbona mengi ndo yanaongoza kwa shida
 
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
1,674
Likes
538
Points
280
Age
57
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
1,674 538 280
Kama wanagawana miradi majimbo yao ya CCM mbona mengi ndo yanaongoza kwa shida
mpuuzeni huyo,yeye na wanaomchagua hawanatofauti ndiyo maana wanaishi kwenye matembe karne hii.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,609
Likes
9,205
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,609 9,205 280
Kampeni za Kinondoni na Siha zimeibua hoja kwamba wabunge wa CCM wako karibu na Raisi na viongozi wengine wa serekali.

..Kwamba kukitokea changamoto au matatizo ktk majimbo yao humpigia simu Raisi au viongozi wengine ili kupewa msaada.

..Zaidi wameibuka Mawaziri na kudai kwamba kuwasihi wapiga kura wawachague wagombea wa CCM ili waweze kushirikiana nao kutatua matatizo ya wapiga kura.

..Hoja ya mawaziri hao ni kana kwamba hawako tayari kushirikiana na wabunge wasiokuwa wa CCM ktk kutatua kero za wananchi.

..Mmoja wa wapiga kampeni wakubwa wa CCM ni Mh.Lusinde mbunge wa Mtera, mkoani Dodoma.

..Wapiga kura wa Lusinde wana changamoto za Umasikini na maradhi. Wako nyuma kimaendeleo.

..JE, Mh.Lusinde hana simu ya Raisi, Makamu, au Waziri Mkuu?

..JE, Mawaziri wa serekali ya CCM hawampi ushirikiano Mh.Lusinde kutatua kero za umasikini na maradhi yanayowakabili wapiga kura wake?
 

Forum statistics

Threads 1,249,740
Members 481,045
Posts 29,709,885