Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Return Of Undertaker, Feb 7, 2018.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2018
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,414
    Likes Received: 8,743
    Trophy Points: 280
    Mtulia wakati akiwa upinzani alikosa ushirikiano na Rais na Waziri Mkuu ambao ni chama tawala chenye ilani inayotekelezwa ndio maana matatizo yenu yalikuwa hayatatuliwi.

    Pale bungeni kuna vikao vya vyama ambapo kwenye kikao cha wabunge waCCM ndipo tunagawana miradi kwenye majimbo yetu chini ya uongozi wa waziri mkuu, baada ya hapo tunarudi bungeni kupitisha:

    Livingstone Lusinde Kampeni za Ubunge Kinondoni Leo
     
  2. Lukaku Tanzania

    Lukaku Tanzania Senior Member

    #41
    Feb 7, 2018
    Joined: Sep 7, 2017
    Messages: 144
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mtulia ni mnafiki tu na dhambi ya unafiki waga haiishi itaendelea kumtafna tu
    Wanakinondon wasipo kubali watakuwa Wa kupgwa km mpira
     
  3. Shetemba

    Shetemba Member

    #42
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 20, 2018
    Messages: 43
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Kama ni hivyo basi wananchi wa maeneo ya wapinzani wasilipe kodi
     
  4. S

    Sijijui Senior Member

    #43
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 14, 2018
    Messages: 162
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Ccm wanasumbuliwa na incompetency na ushamba wasameheni bure
     
  5. gwa myetu

    gwa myetu JF-Expert Member

    #44
    Feb 7, 2018
    Joined: Aug 18, 2014
    Messages: 4,249
    Likes Received: 4,225
    Trophy Points: 280
    Kyuuma la mama ake ,ndo maana ccm wakiumwa kama wastara na ndugyeeeii kwangu furaha siwapendiiii natamani wafe wote
     
  6. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #45
    Feb 7, 2018
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 5,930
    Likes Received: 6,578
    Trophy Points: 280
    Kibajaji anabwabwaja tu. Nadhani wana Kinondoni hawawezi kushikwa masikio kwa hizo pumba.
     
  7. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #46
    Feb 7, 2018
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,292
    Likes Received: 12,356
    Trophy Points: 280
    daa aisee nimeshindwa la kusema
     
  8. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #47
    Feb 7, 2018
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,292
    Likes Received: 12,356
    Trophy Points: 280
    sasa pale kijijini kwake kwa wala panya kapeleka nini? mwaka wa 10 huu yupo bungeni kazi kupiga domo huku wagogo wakitaabika
     
  9. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #48
    Feb 7, 2018
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,292
    Likes Received: 12,356
    Trophy Points: 280
    ooh hii nchi ndugu yangu ukiwaza hayo unaweza kufa kwa kihoro .hii tanzania bado wajinga ni wengi sana na ndio mtaji wa ccm huo
     
  10. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #49
    Feb 7, 2018
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    mbona hata majimbo ya wabunge wa fisim yamechoka sana
     
  11. T

    TIBIM JF-Expert Member

    #50
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 1, 2017
    Messages: 820
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 180
    Anakuwa ajawatendea haki maana hata kwenye majimbo ya upinzani wana ccm wapo na kwenye majimbo ya ccm upinzani wapo pia.Pia kodi utolewa na wote, walipoua vyuo vya chama walikosea sana viongozi wengi wa ccm siku hizi hawana elimu ya uongozi kbsa.
     
  12. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #51
    Feb 7, 2018
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    bora kila jmbo likusanye kodi lenyewe lifanye maendeleo yake
     
  13. josephat manyenye

    josephat manyenye JF-Expert Member

    #52
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 3, 2017
    Messages: 339
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Nimesema, aache uongo
     
  14. josephat manyenye

    josephat manyenye JF-Expert Member

    #53
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 3, 2017
    Messages: 339
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 180
    Na kama mbowe ataendelea hivi upinzani utaisha kwenye nchi hii maana amekuwa muoga kiasi kwamba hata ngosha anautumia uoga wake kufanya anachotaka.
     
  15. o

    olyanu JF-Expert Member

    #54
    Feb 7, 2018
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 1,580
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mnakusanya kodi za wapinzani? Gawaneni kulingana na kodi zenu na wapinzani muwaachie za kwao
     
  16. m

    mdimu kasure Member

    #55
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 24, 2018
    Messages: 33
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mkuu wa chama dola kila siku anatuambia maendeleo hayana chama iweje leo mbunge wa chama chake atuambie katika kuwapelekea wananchi maendelea wanaangalia chama?
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #56
    Feb 7, 2018
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,659
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    Achana naye mbwa huyo
     
  18. Puyugu 01

    Puyugu 01 Senior Member

    #57
    Feb 7, 2018
    Joined: Feb 3, 2018
    Messages: 181
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    CCM ni kundi la Interahamwe.
     
  19. MATALUMA

    MATALUMA Senior Member

    #58
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 24, 2017
    Messages: 178
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Sasa ni maendeleo gani wanayoyafanya kwenye majimbo yao!?
    Mbona ni majimbo yanayoongoza kwa umasiki wa miundombinu hadi akili.
     
  20. dume kubwaaaa

    dume kubwaaaa JF-Expert Member

    #59
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 255
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona jimboni kwake licha ya kuwa chini ya ccmakinikia miaka zaidi ya 35 hakuna la maana?
    Au ndo 10% kila mtu chake kivyake??
     
  21. mafinyofinyo

    mafinyofinyo JF-Expert Member

    #60
    Feb 7, 2018
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 3,460
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Chama kwanza, nchi baadae
     
Loading...