Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde: Miradi yote lazima tugawane majimbo ya CCM kwanza chini ya waziri mkuu, ya upinzani hatupeleki maendeleo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Return Of Undertaker, Feb 7, 2018.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2018
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,409
    Likes Received: 8,695
    Trophy Points: 280
    Mtulia wakati akiwa upinzani alikosa ushirikiano na Rais na Waziri Mkuu ambao ni chama tawala chenye ilani inayotekelezwa ndio maana matatizo yenu yalikuwa hayatatuliwi.

    Pale bungeni kuna vikao vya vyama ambapo kwenye kikao cha wabunge waCCM ndipo tunagawana miradi kwenye majimbo yetu chini ya uongozi wa waziri mkuu, baada ya hapo tunarudi bungeni kupitisha:

    Livingstone Lusinde Kampeni za Ubunge Kinondoni Leo
     
  2. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2018
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Duuiih,,kama ndio hivyo kunahaja gani ya upinzani na vyama Vya upinzani Tanzania?
     
  3. kirumbuyo

    kirumbuyo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 379
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Amen
     
  4. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 1,733
    Likes Received: 5,171
    Trophy Points: 280
    Hamia Ccm tu
     
  5. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2018
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 2,119
    Trophy Points: 280
    ccm ni janga, huyu kibajaji hafai hata kuwa katibukata IQ yake ndogo sana ila sishangai kwani tatizo linaanzia ngazi ya juu
     
  6. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 4,971
    Likes Received: 6,985
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni yetu sote
     
  7. j

    jabulani JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2018
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,987
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    CCM wanaipeleka nchi pabaya. Serikali ni ya wananchi wote sio ya wana ccm tu.
     
  8. josephat manyenye

    josephat manyenye JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 3, 2017
    Messages: 335
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 80
    Aache uongo, Dar majimbo mengi yako upinzani na kunamiradi mingi mikubwa ya serikali inatekelezwa tofauti na huko mtela kwa huyo
     
  9. M

    Mtoto wa kijiji Senior Member

    #9
    Feb 7, 2018
    Joined: Nov 4, 2017
    Messages: 160
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Nimeacha kuwasikiliza watu wa aina hii long ago...
     
  10. Tua Ngoma

    Tua Ngoma JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2018
    Joined: Apr 14, 2015
    Messages: 1,624
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kinachoniuma zaidi ni chama kikuu cha upinzani kukosa meno...Mbowe kuwa serious la si hivyo nchi hii itaangamia.
     
  11. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2018
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 4,095
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Halafu huko mtera wana kunywa maji ya madimbwi. Hivi Watanzania bado ni wajinga kiasi hiki hadi wamsikilize class seven zero??
     
  12. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2018
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 2,843
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Ule mradi Wa dar t 3 upo Mbagala hivyo utahamishiwa mtela
     
  13. P

    Paima Member

    #13
    Feb 7, 2018
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    hapo ndiyo panaopo nikera kwa siasa Za Tanzania, kwani wananchi wote wanakuwa wamepigia upinzani? hawafikirii Kuwa wanawanyima Haki Wengi zaidi ccm waliopiga kura ambazo hazikutosha n.a. za wale ambao hawakupiga kura kwa sababu moja au nyingine?
     
  14. Bila bila

    Bila bila JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2018
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 3,157
    Likes Received: 4,327
    Trophy Points: 280
    Sasa mwongo ni mleta mada au Bajaji?
     
  15. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2018
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,435
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Na kukurukakara wapo tu wanasikiliza huu ushuzi wa kina kituktuk cha matairi matatu! Haya bana!
     
  16. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,705
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280

    Uzuri wa Lusinde Kibajaji anaongea ukweli wa wanachokifanya huko #ccm..
    Wengine watakuja wapake pake rangi lakini huyu atawamwagia ukweli wa mambo..
    #wakeuptanzania
    #wakeupcall
     
  17. c

    crocodile JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2018
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,446
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Wewe vipi?? Mbona umesikiliza na kujibu juu!
     
  18. kilwakivinje

    kilwakivinje JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 1,053
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Jimbo lake katatua nini huyo kibajaji
     
  19. kilwakivinje

    kilwakivinje JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2018
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 1,053
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nadhan ni mida muafaka apishe hiyo nafasi
     
  20. Tua Ngoma

    Tua Ngoma JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2018
    Joined: Apr 14, 2015
    Messages: 1,624
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Tukianza kuongea tutaonekana wanafki,lakini ukweli Mbowe ameishiwa mbinu au ni 'mtu wa system' MBOWE NI ROLE MODEL WANGU KWENYE SIASA NA SIJAWAHI KUMPINGA......ILA KWA HALI INAYOENDELEA NCHINI...MBOWE INATOSHA.
     
Loading...