Lundo la Watu lamshangilia Freeman Mbowe Mahakamani , Neno Mwamba latawala

chikambabatu

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
968
1,000
Kesi iishe akachukue fomu, nae apendelee kaskz, maana ndio mpango mzima, mtu kwao, sasa sitashangaa tena!
 

nyakubonga

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
3,434
2,000
Pole kijana mdogo wewe katika yooote akiliyako imefanikiwa kuona hapo tuu!!!
Nikusaidie tu kdogo,popote duniani
* Charity begins at home.
Bora usalitiwe nawote lakini sio na watu wa nyumbani kwako(origin).
Kwa mujibu wako, ungependa Mbowe asapotiwe na wachaga kwanza, sio?

Zitto na waha?

Lipumba na wanyamwezi?

Samia na wapemba?

Na wakienda kinyume nao ni usaliti?
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,682
2,000
Charity begins at home.
Bora usalitiwe nawote lakini sio na watu wa nyumbani kwako(orig

Elezea hiki kifungu.
Kawaulize wazee wa uamsho wa zenji kwanini wameachiwa kwa kesi yao ya ugaidi awamu ya sita yamzenji alafu urudi nahiki kiswali chako!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom