Lundenga: Miss Tanzania 2014 Sitti Mtemvu ni miss halali mwenye vigezo vyote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lundenga: Miss Tanzania 2014 Sitti Mtemvu ni miss halali mwenye vigezo vyote

Discussion in 'Entertainment' started by GIBA KB, Oct 21, 2014.

  1. GIBA KB

    GIBA KB JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2014
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    Muda mfupi uliopita,Lundenga akiongea na waandishi wa habari amesema Miss TZ 2014-2015 ana miaka 23 na hana masters ana degree.Kwa maelezo hayo anafaa kuwa miss Tz na hatavuliwa taji.

    Mwaka 2005 kulikua na ushindani kidogo, mwaka 2006 kulikua na ushindani wa Wema na Jokate na upinzani huu umeendelea kuwepo kwenye mashindano yetu lakini ya mwaka huu imezidi mno, kumekua na matusi.kashfa na hata naona wamevuka mpaka na kuingiza mambo ya kisiasa ambayo sisi hatuyapendi, huu ni mchezo kama mchezo mwingine wowote… yani taji la mwaka mmoja limefunika mpaka katiba na Simba na Yanga?

    Hayo ni maelezo aliyoyatoa Mr. Hasheem Lundenga mbele ya Waandishi wa habari Dar es salaam October 21 2014 kuhusu ishu ya Miss Tanzania ambae aliandikwa kwenye vyombo mbalimbali vya habari ikiwemo mrembo huyu kudanganya umri, elimu na mambo mengine.

    Yafuatayo ni mambo waliyoyasema Hasheem Lundenga na Miss Tanzania Sitti.

    ‘Walidai kwamba Miss Tanzania ana mtoto baada ya kutoka picha moja akiwa na mtoto, nasema katika utafiti wetu sisi Miss Tanzania hana mtoto na mwenye vithibitisho halali kwamba ana mtoto atuletee, kama kuna uthibitisho wa cheti cha kuzaliwa cha mtoto….. leta hicho cheti'– Lundenga

    ‘Hili la sisi kuchukua rushwa kutoka kwa baba wa Sitti, Abbas Mtemv.jamani hii ni stori ya kijingajinga, ni mambo ya kipumbavu sana kuandika haya mambo, hamjui taratibu zetu tunavyowapata majaji na wanavyofanya kazi…Majaji huwa wanatafutwa siku nne za mwisho na huwa hakuna mtu anajua atakua Jaji na huwa tupeleka majina 15 BASATA na wao ndio wanaturudishia majina tisa ya Majaji waliopitishwa' – Lundenga

    Magazeti mbalimbali yameripoti kwamba Sitti alikua na Masters, ukweli ni kwamba katika fomu tulizonazo sisi Sitti hajaandika hata sehemu moja kwamba amesoma mpaka Masters, swala la Masters limetoka wapi? ni uongo huo' - Lundenga

    ‘Kuhusu swala la yeye kuzungumza kifaransa, mtu anajua lugha ya kimataifa mbona kwenye mashindano ya dunia wanazungumza Kifaransa na lugha nyingine? lakini mbona hata kwenye fainali alijibu kwa Kiingereza pia? Kifaransa zilikua ni mbwembwe kuwashawishi Majaji, na kweli walishawishika na ndio maana akashinda' – Lundenga

    ‘Jingine ambalo ni kubwa zaidi ni swala la umri lililozungumzwa sana, katika mashindano yetu washiriki wote hujaza fomu na kuandika tarehe ya kuzaliwa, fomu ya Sitti hii hapa na inaonyesha amezaliwa May 31 1991 kwa hiyo alitimiza masharti ya kushiriki kwa kuwa ana umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 24′ – Lundenga

    ‘Wote walioshiriki Miss Tanzania 2014 akiwemo Sitti walituletea vyeti vyao Original vya kuzaliwa tarehe 13 na kisha tukatoa nakala kupitia hivyo vyeti vyao Original' – Lundenga

    ‘Sisi kazi yetu sio kupeleleza sana, tukipata information chache zinatutosha… kama mtu anatatizo na hiki cheti cha Sitti cha kuzaliwa akafanye utafiti, ukipata ukweli tuletee sisi lakini kazi ya uchunguzi sio ya kwetu' – Lundenga

    Baada ya Lundenga kuongea, Miss Tanzania 2014 Sitti nae aliongea machache kwamba ni kweli ana umri wa miaka 23 vilevile cheti chake cha kuzaliwa kilipotea sababu amekua akisafiri mara kwa mara' -Sitti

    Waandishi wa habari walipotaka awaambie na uthibitisho kama aliripoti Polisi kuhusu kupotea kwa cheti chake, Sitti alisema ‘sikutegemea haya maswali leo kwahiyo sikuja nimejiandaa kihivyo, kama mtakua mnahitaji kunihoji mnaweza kupanga siku yenu na mkanihoji' – Sitti

    Kuhusu yeye kuwa na mtoto Sitti amejibu kwa ufupi kwa kusema >>> ‘Nadhani inajieleza kama Muheshimiwa alivyosema kwamba sina mtoto na mkitaka tunaweza kwenda Hospitali kwa sababu naona kama mnaniandama kwa vitu ambavyo sio vya kweli'

    Kuhusu ukweli kama hati ya kusafiria pamoja na leseni ya gari vilivyosambazwa mitandaoni ni kweli vikionyesha kwamba amezaliwa mwaka 1989, Sitti amesema ‘Sitogusia hilo swala sababu nilivyokua nakuja kuomba Miss Tanzania niliomba cheti cha kuzaliwa, hivyo vitu vingine ni maisha binafsi…. kwahiyo sidhani kama na nyie mngependa kuona mtu anachukua leseni ya gari au Passport iwe ya kweli ama feki na kuiweka kwenye mtandao'


    Chanzo: millardayo.com


    Post update : Video

     
  2. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2014
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    je, ameleta vielelezo gani katika kuthibitisha hayo aliyoyasema!?
     
  3. mwanaapolo

    mwanaapolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2014
    Joined: Mar 14, 2014
    Messages: 256
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ushahidi je?
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2014
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,455
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Lundenga kuna siku atampandisha mkewe agombee umis
     
  5. GIBA KB

    GIBA KB JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2014
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amesema ushahidi huo ulitolewa mtandaoni sio sahihi
     
  6. cute datty

    cute datty JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2014
    Joined: Jul 11, 2014
    Messages: 581
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mbona hajatoa hoja za kutu convince kuwa hajamuuzia taji kama inavyosemekana.Au wewe mleta mada ndo hujatuainishia vizuri.Ushahidi tafadhali.
     
  7. Ngirimaji

    Ngirimaji Senior Member

    #7
    Oct 21, 2014
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 187
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    He he he raha jamani' watu wameweka Document kama vithibitisho yeye analeta maneno' Doc speak for itself' miss alikua anaona rahaaa kujaza jaza pasport' leseni ya mbele na kujiweka weka mtandaoni pasipo kuwa na malengo. Brother Hashimu amebugi thic tym
     
  8. hyusuph

    hyusuph JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2014
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,490
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Nasikia mkewe ni miss mbona alioaga miss tanga wa enzi zilee
     
  9. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2014
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,626
    Likes Received: 3,332
    Trophy Points: 280
    Tushawazoea kila kitu ubabaishaji.

    Lakini ukweli utabaki palepale.
     
  10. komunte

    komunte Member

    #10
    Oct 21, 2014
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Lundenga si astaafu tu..!!
    Tumeshamchoka..!! Kama Vip chadema watangaze maandamano nchii nzima kumpinga Lundenga..!!
     
  11. Paula kilaki

    Paula kilaki JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2014
    Joined: Jun 26, 2014
    Messages: 1,916
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    heee kwa hiyo ametoa maneno matupu bila evidence yoyote na wanahabari wakakubali??? so ile paspot na lesen imefojiwa??? sasa hapo si alipaswa kuonesha original jamani??? mmmmmh!!! makubwa haya
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2014
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu msichana lazima ana birth certificate. Iko wapi? Ina maana mamaake mzazi ni mwongo?
     
  13. kimugina

    kimugina JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 1,097
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ha ha ha Asante Lundenga tuna shukuru sana,,

    Apo ndio kamiliza tayari???
     
  14. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 11,191
    Likes Received: 3,010
    Trophy Points: 280
    Lundenga amesema hakuna suala la yeye kupewa rushwa, ila Sitti Mtemvu ameshinda kihalali kwa kupitishwa na Majaji.
    Juu ya tuhuma za unene amesema wao huwa hawaangalii wembamba wala ufupi, muhimu ni awe na vigezo vinavyotakiwa.
    Kuhusu suala la passport na leseni zikionesha Sitti amezaliwa 1989, Lundenga amesema wao huwa hawangaali vitu hivyo.
    Lundenga amesema kuwa cheti halali walichonacho wao ni kile kinachoonesha Sitti Mtemvu kazaliwa 24 mei 1991.
    Nafungua mjadala miss TZ 2014.
     
  15. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2014
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 4,001
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    Angeleta wa kwake ambao ni sahihi tungemwelewa na si kuja na maneno matupu....
    Kimeshanuka tuu huyo miss ni ajuza
     
  16. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2014
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 5,918
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Imekaa safi sana hii.
     
  17. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2014
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    kitendo tu chakusema alikua na miaka 18 then tukaja kujua ana 23 tayari alikua keshapoteza sifa. kama miaka 23 anasifa yakugombea why alisema ana 18? poor us...
     
  18. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 11,191
    Likes Received: 3,010
    Trophy Points: 280
    Binafsi naona siasa zimeingia kwenye mashindano ya urembo.
     
  19. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2014
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 4,001
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    Another drama....
    So ile passport yake na Leseni vyote ni feki ama?
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Oct 21, 2014
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,310
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    Duuh au anaona aibu kujirudi. Sasa kwenye miss world ataenda na passport nyingine.
     
Loading...