Lulu: Mimi ni Mchamungu mwenye matarajio makubwa maishani

geometry

JF-Expert Member
Oct 30, 2014
466
356
"Mimi ni mcha Mungu, mpenda maendeleo,ni mtu ambae nipo focused,ni mtu ambae nina matarajio makubwa,mtuambae nataka kufika mbali-That’s Lulu "
Muigizaji wa Filamu, Elizabeth Michael “Lulu” aliyasema hayo leo akiwa studio kabla ya kuimbiwa wimbo Dogo Aslay msanii kutoka yamoto Band.
lulu671.PNG
 
Daraja la uchamungu unaweza kulifikia ikiwa utamcha mungu kwa dhati ya nafsi yako, lakini leo unasema wewe mcha mungu kesho unasema goli lako huwa halilali na njaa! aaah
 
Nadhan baadhi ya vitu huwa vinaongezewa na kutiwa chumvi ila bado huyu dogo ananishangaza sana!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom