Lulu Diva asema hawezi kuwa na Mwanaume asiekua na pesa

  • Thread starter Dr. Wansegamila
  • Start date
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,693
Points
2,000
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,693 2,000
Msanii wa Bongo Fleva Lulu Diva amesema hajawahi kuhongwa, wala kujihusisha na kimapenzi na mtu ajipatike kipato, ila amesema hawezi kuwa na mwanaume ambaye hawezi kumuhudumia.

Lulu Diva ametoa kauli hiyo akiwa anazungumza kwenye kipindi cha Kikaangoni cha EATV cha kila Jumatano kuanzia saa 8 : 30 Mchana, ambapo amesema tuhuma za kudanga si kweli.

"Kiukweli sijawahi kudanga, ila kuhusu gari ninayoitumia nilipewa na mpenzi wangu wakati wa birthday yangu, kwa hiyo nikipewa na mpenzi wangu siwezi kusema ni kudanga." amesema Lulu Diva

"Mimi sijawahi kudanga, ila siwezi kuwa na mwanaume ambaye hawezi kunihudumia, siwezi kuwa na Mario, mwanaume ambaye hana kazi hata nikimwambia nina tatizo hili, hawezi kunisaidia" amesema Lulu Diva

Kwa sasa Lulu Diva anatamba na ngoma ya Chekecha.

Tazama mahojiano kamili kwenye link ya Youtube hapo chini.

 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,945
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,945 2,000
Dadadeq huyu maandazi ndio ana miaka 19??
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,459
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,459 2,000
"Kiukweli sijawahi kudanga, ila kuhusu gari ninayoitumia nilipewa na mpenzi wangu wakati wa birthday yangu, kwa hiyo nikipewa na mpenzi wangu siwezi kusema ni kudanga."

Yaani hapa sawasawa na mtu anayesema "Mimi sipendi kula WALI ,ila napenda sana kula UBWABWA".

Kazungaka weeee mwisho wa siku karudi katika point ile ile ya mdangaji.
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,553
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,553 2,000
"Kiukweli sijawahi kudanga, ila kuhusu gari ninayoitumia nilipewa na mpenzi wangu wakati wa birthday yangu, kwa hiyo nikipewa na mpenzi wangu siwezi kusema ni kudanga."

Yaani hapa sawasawa na mtu anayesema "Mimi sipendi kula WALI ,ila napenda sana UBWABWA".

Kazungaka weeee mwisho wa siku karudi katika point ile ile ya mdangaji.
Unajua maana ya kudanga?
 
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,693
Points
2,000
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,693 2,000
"Kiukweli sijawahi kudanga, ila kuhusu gari ninayoitumia nilipewa na mpenzi wangu wakati wa birthday yangu, kwa hiyo nikipewa na mpenzi wangu siwezi kusema ni kudanga."

Yaani hapa sawasawa na mtu anayesema "Mimi sipendi kula WALI ,ila napenda sana kula UBWABWA".

Kazungaka weeee mwisho wa siku karudi katika point ile ile ya mdangaji.
Hahahahaha....
Au mtu kaulizwa, nyama ya kitimoto unatumia?
Halafu ajibu, hapana kwa kweli situmii kabisa nyama ya kitimoto, ni kinyume na imani yangu ya dini, ila mchuzi aake naupenda sana.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
19,217
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
19,217 2,000
Hahahahahaha.....!! Anazungusha maneno tuu!!
Aende kwa page ya Anerlisa, demu wa Ben Pol akajifunze tofauti ya real love na udangaji.

Sikiliza nyimbo ya Cecile - Anything,,,,utapata definition ya mwanamke anayependa kweli.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,901
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,901 2,000
Hako kabinti huwa kanajiona kazuri ilihali ni kaajuza fulani hivi...
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,261
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,261 2,000
Kama Aliweza Kuwa Na Ujasiri Wa Kusema Yeye Ni Under 20 Basi Hata Haya Maneno Bayana Punje Ya Ukweli
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,539
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,539 2,000
mwizi hawezi kukiri hadharani kuwa ndiye..

hata iweje!..
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
283
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
283 250
Vile vidonge vya HIV anavijua ukubwa wake.
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top