Lukuvi william ajiandaa kulamba nondo ya masters by thesis kutoka out | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi william ajiandaa kulamba nondo ya masters by thesis kutoka out

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maarifa, Feb 24, 2011.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,880
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Mh. William Lukuvi alkuwa katika kiti moto leo akitetea shahada yake ya uzamili kwa njia ya utafiti tu. Jamaa kama ni kutunza vitu kichwani amejitahidi. Maana alijibu maswali sawasawa bila kubabaika. Wengi walidhani amefyatua kutoka pahala Lakini inaoenekana ame cram vema sana. Na jopo la Maprof na madons wamepitisha verdict kuwa aifanyie marekebisho kidogo then awasilishe. Hivyo Graduation IJayo katika foelni ya OUT atakuwepo William Lukuvi atazamia hapo. Very reliable sources.
     
  2. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Hongera zake, so he will be more intelligent and tactful I hope..
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,880
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Lets wait. Maana makaratasi kwingine na Kazi kwingine. At least anafuta aibu ya kile kitabu cha degree na award feki.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Afadhali Boss wangu wa zamani kajiendeleza aahhh walikuwa wakimsema sana kuwa ni Form IV
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    fisadi hata liwe liprofesa ni fisadi...
     
  6. m

    mams JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 616
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hao OUT ndiyo waliomtunuku first degree!
     
Loading...