Lukuvi: Ripoti ya fedha za Uswis haijakamilika


C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,377
Likes
1,957
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,377 1,957 280
Akiongea bungeni leo jioni amesema taarifa haijakamilika kutokana na baadhi ya sheria za kimataifa kuzuia kupata baadhi ya taarifa muhimu.Watz wenzangu kwa kauli hii tayari tumeliwa.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
kulikuwa hakuna lolote, ripoti ya fedha hizi ilikuwa ni fake kwa ajili ya kumpromoti ZZK kwa kumwandaa kwa haya yaliyotokea, kama zito anaelewa kila kitu, je uchunguzi unaotafutwa ni upi ?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Hata wakijitaidi vipi hawawezi kuikamilisha wao maCCM kwahiyo nawashauri mambo yoote yenye kuhitaji maamuzi magumu waiachie CDM itakuja kuanza nayo 2015,ila wasikimbie nchi wakasema tunalipa visasi make walipewa wao wakashindwa ikiwa angali kweupeee

Kuanzia EPA,RADAR,TEMBO,VIWANDA,MADINI,GESI,ARDHI,N.K N.K
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
Wezi ndo wanatayarisha taarifa ya wizi......pwambwaf kabisa !!!
 
S

slufay

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,383
Likes
13
Points
135
Age
43
S

slufay

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,383 13 135
kulikuwa hakuna lolote, ripoti ya fedha hizi ilikuwa ni fake kwa ajili ya kumpromoti ZZK kwa kumwandaa kwa haya yaliyotokea, kama zito anaelewa kila kitu, je uchunguzi unaotafutwa ni upi ?
Vipi! Labda anaw ekewa kwenye account yake ili apigie
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Akiongea bungeni leo jioni amesema taarifa haijakamilika kutokana na baadhi ya sheria za kimataifa kuzuia kupata baadhi ya taarifa muhimu.Watz wenzangu kwa kauli hii tayari tumeliwa.
nimemsikia na nimemuona,lakini naona ndo yaleyale,hata majibu ya mawaziri naona wanapiga hadith
 

Forum statistics

Threads 1,250,747
Members 481,468
Posts 29,743,797