Lugola atoa siku 14 kwa uongozi wa Acacia, Bulyanhulu kuondoa kifusi na taka kwenye mazingira ya mgodi


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,207
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,207 280
Naibu waziri Mazingira Mh.Kangi Lugola atoa siku 14 kwa uongozi wa mgodi wa dhahabu wa ACACIA, Bulyanhulu mkoani Shinyanga kuondoa zaidi ya tani 100 za kifusi cha vyuma chakavu na Magurudumu, taka ambazo zimerundikana kwenye mazingira ya mgodi huo kwa kipindi cha miezi miwili sasa
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Wasipo ondoa atawafanya nini??....atafunga mgodi au atawapiga fine?? Angejikita kutatua kero....za wananchi....
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,193
Likes
6,156
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,193 6,156 280
Wasipo ondoa atawafanya nini??....atafunga mgodi au atawapiga fine?? Angejikita kutatua kero....za wananchi....
Huyo nae waziri mzigo kma wenzake
 

Forum statistics

Threads 1,235,935
Members 474,901
Posts 29,240,907