Lugha ya mapenzi siku za mwanzo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lugha ya mapenzi siku za mwanzo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MgonjwaUkimwi, Jul 16, 2008.

  1. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,270
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Chunga na akikisha kwamba unazijuwa lugha 10 za demu za kimapenzi katika siku za mwanzo, kwa faida na tahadhali yako.

    1. Ukiona hajambi haina maana hana kijambio au shuzi.
    Maana yake: "subiri nikuzoee, nitakujambia shuzi la kuchukiza nzi."

    2. Ukimhonga fedha siku za mwanzo, hapendi.
    Maana yake: "Dunduliza dunduliza halafu uninunulie gari"

    3. Kitandani siku za mwanzo mgumu kujishughulisaha na usokotaji wa 'zawisa'
    Maana yake: "Duh, sasa sijui nianze vipi kulifundisha hili jibaba, maana hata mtahala sijautunga."

    4. Kaja na jozi kadhaa za viatu, vingine kaacha sebuleni, vingine mlangoni, vingine jikoni.
    Maana yake: "Na huyo demu mwingine unaye mvizia, kama nikipofu wa kuona viatu vyangu nitamning'inizia chupi yangu kwenye kitasa cha mlango wa nje."

    5. Weekend ikikaribia simu na text msg za mashoga zake haziishi kumsumbua na kukusumbua.
    Maanake: "Tulieni mashoga zangu, bado sijui kiasi cha Chenge kwenye account yake ya nje."

    6. Husipovaa mpira hatufanyi ng'o, huu ndio msimamo wangu
    Maanake: "Kumbe dume hili halina mpango wa ndoa wala watoto, hasara tupu."

    7. Najuwa leo umekuwa mvivu wa kwenda kununua mipira, kwanini?
    Maana yake: "Labda nikikuonjesha kavu utakwenda kutoa posa"

    8. Hile restraurant tunayokwenda kula weekend imenichosha, na chakula chao ovyo.
    Maana yake: "Ukome kunipeleka pale, mana rire rijamaa ririronibikiri ndiro ririlo ninawisha mikono kabra ya chakura."

    9. Sitaki kula sana, natunza figure, wala husiangaike kuagiza chakula kingi, sahani moja kwa wawili inatosha dear.
    Maanake: "Eboh, unataka ninenepe alafu uoe rafiki yangu mwembamba, bila ndoa sijanenepa bado, hapendwi kuku wala wali hapa, posa tu."

    10. Mama namwambia kila kitu, yani kama mshikaji wangu tu.
    Maanake: "Anashangaa utanioa lini"
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,289
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mmmh....
    tafasiri zingine bwana!! duh
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Very nice! :)



    .
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hahahah..
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,181
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaa GOZO nimeona meno yote 37 nje leoooooooooooo ha haaaaaa
     
  6. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    napata sana usumbufu kutoka kwa warembo kisa nna meno mazuri..
     
  7. B

    Big man Senior Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hadithinzuri kakufundishanani?
     
  8. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,814
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Hongera mwana MMU!.Wewe kwa hakika ni mtaalamu wa saikolojia ya msichana mwenye boyfriend.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,181
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Senki yuu sana. Ingekuwa sio David ungewagawia dada zetu wooooooooooooote hayo meno mazuri ila sas ndo hivyo wanataka vitumbua kwa vitumbua na 100 kwa 100, sijui mimba itashikaje hapo
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Damn! hehehe
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mmmm, yaaaan, ooogh.
    Pole zao wanawake.
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,245
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe ndivyo ilivyo.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!!
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,277
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh teh mi kuna mmoja alikuwa anasafiri nikataka nikamchukue kwao morning akadai usije mama atanielewa.kumbe nilipigwa mkwara bana kama kuku kurushiwa mahndi ili ashkwe apelekewe kisu
     
  15. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,254
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hiyo namba nane!!
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,120
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Namba 4 nimeshaiona ikifanya kazi..
     
  17. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    @gozo anacheka....:poa
     
  18. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namba 4,5 na 10 me hoi
     
  19. M

    MAGISAC Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo ni vijimambo tu ndani ya bahari ya mapenzi.
     
Loading...