Lugha ya kiingereza hata Kenya ni tatizo acheni Kujimwambafy.

pingli-nywee

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
11,447
2,000
Maelfu ya Watanzania wapo nje ya Africa wakifanya Maisha huko, Wachina na Wazungu na Wahindi maelfu kwa maelfu wanafika Tanzania na Kutoka kila siku,
Hawa wakija Tanzania wanahudumiwa kwa Kiluhya?
Are they complaining that they experience communication Challenges in Tanzania?
Sasa wasi wasi ambao mnao ni wa nini kama mnajua kwamba nyinyi ni magwiji? Si mje Kenya mtufunze kiingereza ndio na sisi pia tukielewe kama nyinyi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom