• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ludovick Utoh: Spika Ndugai kumwita CAG Assad ni jambo jipya, halijawai kutokea toka nchi kupata uhuru

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date
M

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,609
Points
2,000
M

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,609 2,000
Tunaye spika mpumbavu anayeongoza wale yeye anaowaita "wasomi"!japo wasomi hao hawatekelezi wajibu wao ipasavyo.
Ndugai ajitokeze hadharani atuambie neno"usomi"kwake linamaanisha nini.
"Ulimswano NDUGAI"ni kweli Job Ndugai amepona?
ugonjwa huingia mwilini kirahisi lakini kutoka ni vigumu.
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,655
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,655 2,000
HAKUNA ALIYE SALAMA wakimaliza na sisi watakuja pia kwenu...........
Tayari yeye yuko Brussels anatibiwa
Mbowe yuko Segerea
Zitto yeye anasubiri Mzizima2


Na mambo kama hayo
Shake well before use
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,655
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,655 2,000
Tunaye spika mpumbavu anayeongoza wale yeye anaowaita "wasomi"!japo wasomi hao hawatekelezi wajibu wao ipasavyo.
Ndugai ajitokeze hadharani atuambie neno"usomi"kwake linamaanisha nini.
"Ulimswano NDUGAI"ni kweli Job Ndugai amepona?
ugonjwa huingia mwilini kirahisi lakini kutoka ni vigumu.

Bora sasa huo ugonjwa ungekuwa wa kupona na sio wa kufubaza. au kuzeez na ukiamka unakuwa umeshambulia ubongo wote
 
F

FPT

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
952
Points
1,000
F

FPT

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
952 1,000
nimependa tu hapo utoh aliposema kwamba sifahamu kama sheria na kanuni zinaweza kun over rule katiba. kwa statement hiyo inaonesha kwamba wakaguzi ni watu makini sana hasa kwenye kunena .
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,924
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,924 2,000
Fake news, Uto hajaongea hayo, chadema mnajifanya mko na Asad na Zito lkn msichokijua Asad hawezi kuwa na makafir hata siku moja, hivyo mnatetea msichokijua, mimi nimekulia na Uislamu na naelewa ninachokisema.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
9,895
Points
2,000
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
9,895 2,000
Tunaye spika mpumbavu anayeongoza wale yeye anaowaita "wasomi"!japo wasomi hao hawatekelezi wajibu wao ipasavyo.
Ndugai ajitokeze hadharani atuambie neno"usomi"kwake linamaanisha nini.
"Ulimswano NDUGAI"ni kweli Job Ndugai amepona?
ugonjwa huingia mwilini kirahisi lakini kutoka ni vigumu.
Anawaongoza wapumbavu una maana wote upinzani na ccm kwa ujumla wake?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,240
Points
2,000
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,240 2,000
Fake news, Uto hajaongea hayo, chadema mnajifanya mko na Asad na Zito lkn msichokijua Asad hawezi kuwa na makafir hata siku moja, hivyo mnatetea msichokijua, mimi nimekulia na Uislamu na naelewa ninachokisema.
Mkuu mbona unaingiza udini kwenye swala zitto kama hili?

Sent from my SM-J530F using Tapatalk
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,285
Points
2,000
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,285 2,000
Fake news, Uto hajaongea hayo, chadema mnajifanya mko na Asad na Zito lkn msichokijua Asad hawezi kuwa na makafir hata siku moja, hivyo mnatetea msichokijua, mimi nimekulia na Uislamu na naelewa ninachokisema.
Uislama unaingiaje tena hapa ? Wewe Waislam unawajua kweli au unathani kila anayevaa kanzu nyeupe na baraghashi ni muislam !!!
 

Forum statistics

Threads 1,406,602
Members 532,389
Posts 34,520,755
Top