Lowassa: Wakenya msijilaumu, nchi yenu iko mbele kiuchumi kuliko nchi zote za Afrika Mashariki | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Wakenya msijilaumu, nchi yenu iko mbele kiuchumi kuliko nchi zote za Afrika Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtarban, Jul 16, 2017.

  1. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 3,170
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    Kulingana na kasi ya ukuaji wa uchumi wa nchi yetu ambapo Tanzania inaongoza kwa ukuaji wa uchumi Afrika, Je, Lowassa kadanganya au yuko sahii kusema nchi ya Kenya iko mbele kiuchumi?
     
  2. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #61
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,307
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Kiakili wamekuzidi wewe mkuu
     
  3. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #62
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 821
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    Tuko kwenye nchi zinazoongoza kwa kupika tafiti duniani... siwezi shangaa kama hata data zetu ni za kupika...
     
  4. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #63
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 18,181
    Likes Received: 36,954
    Trophy Points: 280
    Mkuu angalia mikataba mbalimbali wanayosaini ikiwemo ya madini, gesi na mafuta ndiyo utajuwa sisi ni malofa
     
  5. Hess

    Hess JF-Expert Member

    #64
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 180
    Mkuu nina hakika umenielewa mkuu... hahahahah
     
  6. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #65
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 8,303
    Likes Received: 6,702
    Trophy Points: 280
    wewe ni mkenya?
     
  7. Ilitarakimura

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #66
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Kenya ni habari nyingine katika Nchi za Afrika Mashariki,kwa tunaoifuatilia kwa makin.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  8. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #67
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 8,303
    Likes Received: 6,702
    Trophy Points: 280
    mkuu sasa inakuwaje Kenya watuzidi kipato kwa mwaka halafu sisi tuwazidi ubora wa maisha? Kenya walichotuzidi ni viwanda tu mambo mengine tumewazidi
     
  9. Ilitarakimura

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #68
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Endelea kuota mkuu

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  10. Ilitarakimura

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #69
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Mkuu usipoteze muda kubishana na Mtu asiyejua nini? unazungumzia

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  11. Ilitarakimura

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #70
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Hiyo kas unayoizungumzia ni ya nini? mkuu,dadavua hapo

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  12. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #71
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 29,804
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    ungefanya na takwimu, naamini ningesema
     
  13. Yellow bone

    Yellow bone JF-Expert Member

    #72
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 13, 2017
    Messages: 261
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    Tufike mahali watanzania tukubali ukweli..ubishi waki.pu..mv tuache

    Kenya iko mbele kiuchumi na wametuzid mambo mengi zaid...tusijitie moyo kuona fly ove mmoja inajengwa tz ndo tuanze kupata kibur..
    Wakenye wanachapa kazi sana..tanzania bado hatuna roho ya kuthubutu...kila mtu yuko after business za mwezie..huku ni kufatiliana badala ya kufanya kazi...tunamaliza mda mwingi kwenye majungu badala ya utendaji kazi....
    Wajinga mtabisha ila fact ndo hiyo
    Acheni tuonwe maboya maana tumekalia majungu tupu...
    Shame on us
     
  14. Ilitarakimura

    Ilitarakimura JF-Expert Member

    #73
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 7, 2016
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Na wewe ukalelewe kwenye vituo vya Watoto yatima

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  15. brazoo

    brazoo JF-Expert Member

    #74
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 28, 2014
    Messages: 630
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 80
    Mimi nikiangalia media zao tu napata picha halisi kwamba hawa sio wenzetu

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  16. kidambinya

    kidambinya JF-Expert Member

    #75
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 11, 2016
    Messages: 453
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 80
    Kwa ubaguzi, ubinafsi na ujuha you are the best maana hamuwezi kuwaachia wananchi wachache ardhi na wengine mkawa waangaliaji

    Sent from my TECNO-C9 using JamiiForums mobile app
     
  17. Mwanzambaya

    Mwanzambaya JF-Expert Member

    #76
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 27, 2016
    Messages: 654
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Traffic wakikazana kwenye kukusanya faini kwa bidii na moyo wa dhati kabisa,,kenya atatukamatia mbali sana kiuchumi
     
  18. Mmexico

    Mmexico Senior Member

    #77
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 149
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Kiuchumi Kenya katupita sana tu, ila kasi ya ukuwaji Uchumi wetu tumewapita Kenya na wakiendelea kulegalega Basi tutawapita ndani ya Miaka mi-5.


    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  19. W

    Wamabere JF-Expert Member

    #78
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 614
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Sasa huyu wa retrenchment nae sijui ina uhusiano gani na uchumi lakini retrenchment unaweza kufanya kama unataka ku down size the company!!! haina uhusiano na kufilisika, hata hivyo uchumi wa Tz wakati wa JK ulikuwa unakua kwa 7% lakini yote sababu ya madawa ya kulevya. Sasa hivi ndio kuna uchumi halisi kila senti ina thamani
     
  20. W

    Wamabere JF-Expert Member

    #79
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 614
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Kama wanaiba vituo visifungwe akili za wapi hizi?
     
  21. MISULI

    MISULI JF-Expert Member

    #80
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 1,773
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Hii kauli yĆ  lowasa iko kikampeni zaid. Mwenye macho matatu kashaona

    sent from kitochi using jamii forum
     
Loading...