Lowassa ni mtendaji wa kuaminiwa!


BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Ndugu wanajamii, katika viongozi watendaji Lowassa yupo.

Tuaangalie shule za kata; hii ilikuwa ni wazo la Lowassa ili watoto wetu wasome karibu na nyumbani, baada ya kuondoka shule hizo za kata hazikuendelea kabisa,majengo yanabomoka walimu hakuna alitilia mkazo sana....hizo pesa za richmond nafikiri alipeleka huko...

Huyu ni mtu ambaye jamii yake kubwa haijasoma na alikuwa anafanya kwa watanzania wote....huyu ndie kiongozi aliyekuwa na wazo na wazo lake likawa zuri ...sio Mungai aliyearibu mitaala ya shule zetu akafuta michezo na kuleta mtaala mbovu....

Lowassa alijiuzulu kwa kitu kinachoitwa ministerial responsibility na sio kwamba ilizibitika kaiba yeye, ndugu yetu karamagi kwani mnamsikia that was a real culprit, fungueni macho, bora anaeiba na kutumia na aliyewaibia kuliko yule anaekwenda marekani kuponda raha.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
So what? He is not the only one.
 
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
311
Likes
5
Points
35
Antonov 225

Antonov 225

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
311 5 35
Yeye ni mchapakazi ukim compare na hao wezi wenzake lakini ukimweka kwa wanaostaili ni zero so hafai hata ukimpaka rangi ya namna gani.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
ndio manake . lowassa ni mchapakazi sana .
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Shule ya kata nilijenga kwa pesa yangu wewe usiniudhi, mi nilichanga elfu saba unataka kuniambia nini?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
ndio manake . lowassa ni mchapakazi sana .
Compared to whom? Compared to what? Yaani baina ya Watanzania milioni 40 ni Lowassa peke yake?
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Kila mtu ana deserve a second chance
 
L

Logician

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
175
Likes
6
Points
0
L

Logician

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
175 6 0
May be! Public officer needs credibility from the public. A little doubt is enough to ruin his or her integrity to people. Wisdom and Observing the rule of law are other plus to good leader. Does he cast no doubt from the public?!
 
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
126
Likes
0
Points
33
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined Nov 7, 2010
126 0 33
Uko sasa, na mimi personally namkubali Lowasa. Ila tu alijichafulia kwa tamaa zake. Nikikumbuka alivyokuwa anawapressurise watendaje katika ngazi mbalimbali enzi zake:doh:
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Ndio tulichangia wote lakini yy alikuwa na nguvu na muendelezo,na pia mkazo na michango kibao
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Personally nimechangia sana izo shule za kata,na kumbuka izo ndo zitajenga matabaka Tz bse intermiggling itapungua as a results italeta impact kwenye intermarriage mwishoe ukabila na udini bila kusahau ukanda
 
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
credibility is what politicians lack but when we have some one who can make something for our country lets take some risks....kuliko kukaa na kiongozi ambaye hafanyi chochote kuzeekea bungeni tu
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
watendaji wengi wa serekali ni wazembe na wavivu mno wanahitaji viongozi wakali na wenye msukumo kama lowassa .
 
P

Percival Salama

Senior Member
Joined
Feb 3, 2010
Messages
118
Likes
0
Points
0
P

Percival Salama

Senior Member
Joined Feb 3, 2010
118 0 0
Huu ni mfano wa waTZ wachache walio gizani wenye uwezo wa kusifia mafanikio ya mtu bila kuhoji uhalali wa kipato chake. Fikra mgando hizi. kama huna cha kuandika kajiunge nao.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Baba juice na Bucho mmepewanini? mbona mmekuja na msukumo wa kutumwa vile?
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252