Lowassa: Mkapa alikuza uchumi, JK punguza matumizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa: Mkapa alikuza uchumi, JK punguza matumizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zipuwawa, Aug 20, 2012.

  1. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Waziri Mkuu aliyejiuzulu na Mwenyekiti wa kamati ya mambo ya nje, ulinzi na usalama Mh. Edward Lowassa atazungumzia mgogoro wa Malawi kuhusu ziwa nyasa na pia ugawaji vitalu migodini Katika Kipindi cha SAA 3.00: DAKIKA 45 Kupitia Runinga ya ITV.

    Najiuliza maswali alistaili kuongelea haya? Mbona Bungeni huwa mkimya sana? Je Jimbo lake halina matatizo? Ungependa aulizwe maswali gani?
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,968
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Leo tarehe 20/08/2012 saa 3.00 Usiku Edward Lowassa atakuwa ndani ya dakika 45 za ITV. Je kuna jipya? Natarajia atajibu hoja za JK kwamba wanaozungumzia vita kati ya Malawi na Tanzania ni wapinzani.

    Source: Radio One
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bora LOWASA AONGELEE HILI, maana naona mkuu kashindwa kazi kaogopa!!!!! Lowassa mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama...ongea bwana hao Malawi wasitutanie. Siwa letu afu wanatuchezea kisa....nanukuu 'udhaifu wa rais wetu'
     
  4. u

    usungilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    zimerudi thread za huyu jamaa. Urais unatafutwa hata kwa damu.
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    He'z so ambitional
     
  6. g

    gforum Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwulize kama ana pesa AMEFICHA NJE YA TANZANIA YAANI USWISI
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mtaniambia,maana sina tivii hapa
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Haraka ya nini? Mbona mda bado sana!
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Nikisikia lowasa tu huwa natapika na kuharisha. Samahani sn wana jf kwa hili.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,232
    Likes Received: 5,744
    Trophy Points: 280
    hivi hiki kipindi kinakuwaga live au kinakua kimesherodiwa.!
     
  11. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Unaomba samahani kwa jambo lipi au kwa kuharisha na kutapika!? Kama inawezekana kapime maana hizo ni dalili nzuri sana za kale kananii.
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    asante kwa taarifa, nitaangalia, kuna kautafiti nataka kufanya.
     
  13. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiri kumuona,, akiongea pumba naendelea kujiandalizia man untd live van prsie
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zile pesa alizopata kupitia epa ameshazirudisha? Tunataka azirudishe awe safi tumtayarishe kwa 2015
     
  15. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiri kumuona,, akiongea pumba nampotezea naendelea kujiangalizia man untd live van prsie
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,690
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Spidi ya Lowasa kwa siku za karibuni imekuwa kubwa sana kutaka kuwaaminisha waTZ anastahili kuiongoza Tanzania kuanzia 2015 hadi 2025. Anajidai kuibua kero za waTZ lakini namwona amebaki peke yake ktk hizi kampeni kama nyati aliyejeruhiwa anavyojitenga na kundi na kuishi peke yake porini huku akivizia adui ammalize.
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,663
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    ....anasemaje kuhusu "MOU"?....teh teh...
     
  18. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,868
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    unataka nani atoe tamko?
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwanini Bungeni huwa aongei? au Jimbo lake halina Shida?
     
  20. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Suala la Malawi kauli ya Rais haitoshi au yeye hakuisikia
     
Loading...