Lowassa katika ubora wake, akiipokea Taifa Stars bungeni

Hapo walikuwa bado hawajaanza kumpiga matunguli kule chamani kwake kwa zamani.
 
Raisi wa Tanzania huyo .mambo yake yote ni busara.

swissme
 
Tanzania ipi?
unayoijua
TZNP_map.jpg

swissme
 
Kuna kiongozi nasikia kafanya harambee sijui ya kuchangia kanisa kapata 1,000,000 yaani one million!!!! Naombeni ufafanuzi wakuu. Ni kweli!
 
Mnajitahidiii kumnyanyua,mpaka ikifika 2020,mtakua hoi na wenye chama chao toka tengeru watakua wamemuonesha mlango wa kutokea.
Kwa chadema wanavyopenda kubadili gia wakiwa chumbani,si ajabu kuona mzee akijiunga na UDP.maana tayari msiri wake keshatangulia kule kuweka mambo sawa ikiwa atakatwa huko UKUTA
 
Back
Top Bottom