Lowassa kaachiwa Nchi?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Rais Kikwete yuko nje ya nchi, na Shein naye yuko nje ya nchi (sijui Shein aliondoka lini na sina uhakika anarudi lini), sasa nchi kaachiwa Lowassa.. atafanya uteuzi wowote kama ule aliodaiwa kufanya wa Edward Hosea? Je ni nafasi yake ya kutumia madaraka makubwa kidogo aliyonayo kufanya atakalo?
 
M

Mgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
520
Likes
1
Points
0
M

Mgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
520 1 0
Rais Kikwete yuko nje ya nchi, na Shein naye yuko nje ya nchi (sijui Shein aliondoka lini na sina uhakika anarudi lini), sasa nchi kaachiwa Lowassa.. atafanya uteuzi wowote kama ule aliodaiwa kufanya wa Edward Hosea? Je ni nafasi yake ya kutumia madaraka makubwa kidogo aliyonayo kufanya atakalo?
Kumbe hukujua haya?

Lowasa na Kikwete wanajiita co-presidents of Tanzania.
Kikwete anasafiri nje ya nchi kwa mamilioni "akiomba misaada" na Lowasa anasafiri mikoani akitumbua hiyo misaada iliyopatikana.

Rostam yeye kwa vile sio mweusi anafanya mambo kimyakimya kwa kutumia pesa zake na vyombo vyake vya habari.

Nchi imeliwa!

Kikwe
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
mgaya
una hakika na uyasemayo? utasutwa wewe!!!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
hapa sijakupata mikasi? unakusudia nini hasa nnakuomba utuwekee wazi ulilokusudia
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kumbe hukujua haya?

Lowasa na Kikwete wanajiita co-presidents of Tanzania.
Kikwete anasafiri nje ya nchi kwa mamilioni "akiomba misaada" na Lowasa anasafiri mikoani akitumbua hiyo misaada iliyopatikana.

Rostam yeye kwa vile sio mweusi anafanya mambo kimyakimya kwa kutumia pesa zake na vyombo vyake vya habari.

Nchi imeliwa!

Kikwe
Hizi ndio siasa za kutukana matusi ya nguoni kwa watanzania, kumbuka hawa waheshimiwa hawapindua utawala uliotangulia walichaguliwa kihalali!
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Rais Kikwete yuko nje ya nchi, na Shein naye yuko nje ya nchi (sijui Shein aliondoka lini na sina uhakika anarudi lini), sasa nchi kaachiwa Lowassa.. atafanya uteuzi wowote kama ule aliodaiwa kufanya wa Edward Hosea? Je ni nafasi yake ya kutumia madaraka makubwa kidogo aliyonayo kufanya atakalo?
Jamani angalau naye aweke kwenye CV yake kwamba alikuwa kaimu (I hope I'm right) rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa siku kadhaa. Hii ilijadiliwa na kupangwa iwe hivyo asije akakosa kazi baadaye kwani kwanja la JK linaweza kutokumkosa. Whistling............
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Jamani angalau naye aweke kwenye CV yake kwamba alikuwa kaimu (I hope I'm right) rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa siku kadhaa. Hii ilijadiliwa na kupangwa iwe hivyo asije akakosa kazi baadaye kwani kwanja la JK linaweza kutokumkosa. Whistling............
Sio mara ya kwanza Lowasa kukaimu Urais!!!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Hizi ndio siasa za kutukana matusi ya nguoni kwa watanzania, kumbuka hawa waheshimiwa hawapindua utawala uliotangulia walichaguliwa kihalali!
Matusi ya nguoni yanahusu kutaja sehemu za viungo vya mwili katika senetensi zenye kudharirisha.
Ingekuwa sahihi kama ungesema ni matusi ya kifisadi.
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Sikujua kama Hosea aliteuliwa na Ngoyai!
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
I believe at this point EL can't do anything, the pot is hot and he afraid to touch. Unajua Lowassa ashaona kwamba Tanzania ya 2007 sio Tanzania 2005, he learned his lesson.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
sioni ubaya wowote lowassa kuwa akiact kama prezzo, kama mnamuamini/hamumuamini rais you just got to deal with it ! kusema wont change anything rather than kuburudishana which i like !
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Hamna ubaya JK kumwandaa Lowasa! atapateje experience?

Mi naona Lowasa ndie next prez!

Pingeni kama kawaida yenu ila ndivyo itakavyokuwa!

Tuombe uzima
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
not while I live..!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
sasa uchizi unawaanza kuwakumba wengi ! not while you are alive ??????#*#&#&# things f*cked up mayne !

kwani wee ndio uliyemchagua muungwana ??
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
Hamna ubaya JK kumwandaa Lowasa! atapateje experience?

Mi naona Lowasa ndie next prez!

Pingeni kama kawaida yenu ila ndivyo itakavyokuwa!

Tuombe uzima
Lowasa next President?
Kwa yapi mema aliyofanya mpaka sasa.
Hawa waheshimiwa wasipokuwa makini, wanaweza wasiione next term, CCM kwenyewe ni moto mtupu, umoja hawana! Washindani nao wanawakomalia!
Lets wait & see!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Sidhani kama lowassa will make a good president, NEVER ! hajakaa kiongozi, anaboronga sana, anatoa amri za kidikteta, HR haipandi ! lakini kuachiwa kwake madaraka ya kirais doesnt mean atakuwa rais !
 
M

mwana siasa

Senior Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
119
Likes
1
Points
35
M

mwana siasa

Senior Member
Joined Aug 28, 2007
119 1 35
wewe ndugu yangu unasema el ni next president,wakati jk mwenyewe kuingia next term ni mbinde
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346