Lowassa kaachiwa Nchi?

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Mar 10, 2006
33,155
2,000
Rais Kikwete yuko nje ya nchi, na Shein naye yuko nje ya nchi (sijui Shein aliondoka lini na sina uhakika anarudi lini), sasa nchi kaachiwa Lowassa.. atafanya uteuzi wowote kama ule aliodaiwa kufanya wa Edward Hosea? Je ni nafasi yake ya kutumia madaraka makubwa kidogo aliyonayo kufanya atakalo?
 

Mgaya

JF-Expert Member
Oct 1, 2007
519
0
Rais Kikwete yuko nje ya nchi, na Shein naye yuko nje ya nchi (sijui Shein aliondoka lini na sina uhakika anarudi lini), sasa nchi kaachiwa Lowassa.. atafanya uteuzi wowote kama ule aliodaiwa kufanya wa Edward Hosea? Je ni nafasi yake ya kutumia madaraka makubwa kidogo aliyonayo kufanya atakalo?

Kumbe hukujua haya?

Lowasa na Kikwete wanajiita co-presidents of Tanzania.
Kikwete anasafiri nje ya nchi kwa mamilioni "akiomba misaada" na Lowasa anasafiri mikoani akitumbua hiyo misaada iliyopatikana.

Rostam yeye kwa vile sio mweusi anafanya mambo kimyakimya kwa kutumia pesa zake na vyombo vyake vya habari.

Nchi imeliwa!

Kikwe
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
4,699
1,225
Kumbe hukujua haya?

Lowasa na Kikwete wanajiita co-presidents of Tanzania.
Kikwete anasafiri nje ya nchi kwa mamilioni "akiomba misaada" na Lowasa anasafiri mikoani akitumbua hiyo misaada iliyopatikana.

Rostam yeye kwa vile sio mweusi anafanya mambo kimyakimya kwa kutumia pesa zake na vyombo vyake vya habari.

Nchi imeliwa!

Kikwe

Hizi ndio siasa za kutukana matusi ya nguoni kwa watanzania, kumbuka hawa waheshimiwa hawapindua utawala uliotangulia walichaguliwa kihalali!
 

Dua

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
3,228
2,000
Rais Kikwete yuko nje ya nchi, na Shein naye yuko nje ya nchi (sijui Shein aliondoka lini na sina uhakika anarudi lini), sasa nchi kaachiwa Lowassa.. atafanya uteuzi wowote kama ule aliodaiwa kufanya wa Edward Hosea? Je ni nafasi yake ya kutumia madaraka makubwa kidogo aliyonayo kufanya atakalo?

Jamani angalau naye aweke kwenye CV yake kwamba alikuwa kaimu (I hope I'm right) rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa siku kadhaa. Hii ilijadiliwa na kupangwa iwe hivyo asije akakosa kazi baadaye kwani kwanja la JK linaweza kutokumkosa. Whistling............
 

Kasheshe

JF-Expert Member
Jun 29, 2007
4,699
1,225
Jamani angalau naye aweke kwenye CV yake kwamba alikuwa kaimu (I hope I'm right) rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa siku kadhaa. Hii ilijadiliwa na kupangwa iwe hivyo asije akakosa kazi baadaye kwani kwanja la JK linaweza kutokumkosa. Whistling............

Sio mara ya kwanza Lowasa kukaimu Urais!!!
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,069
1,195
Hizi ndio siasa za kutukana matusi ya nguoni kwa watanzania, kumbuka hawa waheshimiwa hawapindua utawala uliotangulia walichaguliwa kihalali!

Matusi ya nguoni yanahusu kutaja sehemu za viungo vya mwili katika senetensi zenye kudharirisha.
Ingekuwa sahihi kama ungesema ni matusi ya kifisadi.
 

Mtanganyika

JF-Expert Member
Jul 18, 2007
1,607
1,500
I believe at this point EL can't do anything, the pot is hot and he afraid to touch. Unajua Lowassa ashaona kwamba Tanzania ya 2007 sio Tanzania 2005, he learned his lesson.
 

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Jan 31, 2007
3,747
0
sioni ubaya wowote lowassa kuwa akiact kama prezzo, kama mnamuamini/hamumuamini rais you just got to deal with it ! kusema wont change anything rather than kuburudishana which i like !
 

FairPlayer

JF-Expert Member
Feb 27, 2006
4,166
1,225
Hamna ubaya JK kumwandaa Lowasa! atapateje experience?

Mi naona Lowasa ndie next prez!

Pingeni kama kawaida yenu ila ndivyo itakavyokuwa!

Tuombe uzima
 

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Jan 31, 2007
3,747
0
sasa uchizi unawaanza kuwakumba wengi ! not while you are alive ??????#*#&#&# things f*cked up mayne !

kwani wee ndio uliyemchagua muungwana ??
 

Hume

JF-Expert Member
Sep 25, 2007
342
250
Hamna ubaya JK kumwandaa Lowasa! atapateje experience?

Mi naona Lowasa ndie next prez!

Pingeni kama kawaida yenu ila ndivyo itakavyokuwa!

Tuombe uzima

Lowasa next President?
Kwa yapi mema aliyofanya mpaka sasa.
Hawa waheshimiwa wasipokuwa makini, wanaweza wasiione next term, CCM kwenyewe ni moto mtupu, umoja hawana! Washindani nao wanawakomalia!
Lets wait & see!
 

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Jan 31, 2007
3,747
0
Sidhani kama lowassa will make a good president, NEVER ! hajakaa kiongozi, anaboronga sana, anatoa amri za kidikteta, HR haipandi ! lakini kuachiwa kwake madaraka ya kirais doesnt mean atakuwa rais !
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom