Lowassa hoi, yupo matibabu Ujerumani anaumwa stroke | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa hoi, yupo matibabu Ujerumani anaumwa stroke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Mar 4, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa Mbunge wa Monduli CCM, Edward Ngoyai Lowassa anaumwa sana na amepelekwa matibabu Ujerumani, Mwenye taarifa sahihi atujuze............ nawasilisha.
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh, yeye si mwana Appollo
     
  3. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli tuandae nyimbo
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, hii info ipo mitaani toka mid last week
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,514
    Trophy Points: 280
    io wishful thinking ya maadui zake?
     
  6. R

    RON PAUL Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lisemwalo lipo,hali ya kiongozi yule ni mbaya hata ukimtizama tu unagundua,nilipata bahati ya kukaa nae karibu mahali hivi karibuni,nilisikitika sana kwa kweli kwa jinsi nilivyomfahamu mheshimiwa kabla na kwa muda mrefu kumuona kabadilika vile roho iliniuma sana,lakini ndio hivyo binadamu sisi si mali kitu ni vema tumrejee mungu na kumuomba sana hii dunia tunapita tu tusijisahau sana.

    mungu ampe nafuu haraka.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Si angeenda Apolo au hataki onana na Mwakyembe
     
  8. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 13,671
    Likes Received: 5,542
    Trophy Points: 280
    Laana za kumpa SUMU Mwakyembe zinamwandama huyo.Na Mungu analipa hapa hapa duniani
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nyimbo. Kilaaa unachomtendea mwenzako ndichoo wanitendea mimii asema BWANA YESU.
     
  10. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,270
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa huelekea Germany ikiwa ni sehemu ya clinics zake, hili la kudhoofu ngoja tulifatilie na tujue.
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kule akikanyaga litarudi jina tu na yeye anafahamu hilo ndio mana anakwepa matibabu ya "bure"
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,928
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    hivi mlio karibu nae bado ana kiu ya kupanga magogoni?
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,514
    Trophy Points: 280
    Tuliambiwa mgonjwa hoi humu
    halafu tukaambiwa amesimamia zoezi la kumchagua Sumari awe mgombea wa ubunge CCM
    na sasa tunaambiwa yupo Ujerumani mgonjwa
    sijui what to believe now
     
  14. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Pasco wapi mzee!??

    Hebu tupe ukweli maana si ajabu umekunywa nae chai hivi karibuni....

    Pascooooooo!
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,473
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa hata akifika 2015 kwa muonekano wake tu hataziweza kampeni.
     
  16. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwani kwenda magogoni shida iko wapi? Anayeshi pale sasa hivi ana uzima gani? Mara haishi kudondoka majukwaani...unadhani hizo ziara za kila siku za ughaibuni bure? Mwombeeni EL apone arudi kuendeleza mapambano
     
  17. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli yanasemwa mengi juu yake
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    wapambe wake humu walitumabie eti zoezi hilo aliliendesha kwa kutumia remote control zake zilizotapakaa arusha nzima..zikiratibiwa na mwanae wa kumzaa na "mtoto" wake yule wa kigoma mjini..!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Juzi si kulikuwa na thread yake humu kuwa sms zake zimekamatwa na TAKUKULU kuhusu kugawa pesa Arumeru leo tena yupo Ujerumani anaumwa Stroke.
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mapambano ya kuipigania afya yake au....?
     
Loading...