LOWASSA: Asema mimi siyo Rais.

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,100
1,195
Waziri Mkuu wa zamani Mh Edward Lowassa amewataka waendesha bodaboda na watu wengine wasimwite Rais kwa sababu wanamtengezea chuki na uhusiano mbaya na watu.

Source; Mwananchi.
 

pingu mkoka

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
434
225
Asitufanye wajinga lengo lake tushalijua.anautaka ukuu wa nchi amejisahau Rich-mond yake.mwache aendelee kumwaga hela na akae akijua hamna urais.
 

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,100
1,195
"Mbona mnataka kuniletea uchuro! Mnanitengenezea ugomvi na watu jamani...." Alisema Lowassa akizindua Shirikisho la Bodaboda Tanzania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom