Lowassa,anne kilango malecela,lembeli,filikunjombe wateuliwe kuwa mawaziri

Kilahiro

Senior Member
Aug 5, 2013
171
0
Ka nimajembe0peleka kijijini kwa mama yako akalimie alafu ujue majembe yana tobo/tundu kabla ya kuyapekeka pitisga kidole ujue kuwa mipini itafiti?
 

promiseme

JF-Expert Member
Mar 15, 2010
2,709
1,195
Ka nimajembe0peleka kijijini kwa mama yako akalimie alafu ujue majembe yana tobo/tundu kabla ya kuyapekeka pitisga kidole ujue kuwa mipini itafiti?

Angalia ulivyokua huna malezi mema, unaongea pumba Tupu kumjibu mwenzio...
 

Kingcobra

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
1,003
1,250
Alahaulah, of all leaders I have come across so far, hakuna mtu mwenye kiburi, jeuri na dharau kama lembeli. Namwombea sana apate hata unaibu waziri tu watanzania walinganishe kelele na utendaji kazi wake. Sidhani kama atachukua round hata moja.
 

frank cain

JF-Expert Member
Dec 17, 2012
470
0
filikunjombe apewe nafasi tumwone. lembeli pia. mi nashangaa sana. mtu tumjuaye kwamba hafai wa nini? jaman nchi hii ina watu wengi sana. mbona tunazunguka humohumo tu?
 

yohana charles

Senior Member
Mar 21, 2013
134
0
Ka nimajembe0peleka kijijini kwa mama yako akalimie alafu ujue majembe yana tobo/tundu kabla ya kuyapekeka pitisga kidole ujue kuwa mipini itafiti?[/>>KATIKA DUNIA HII KUNA BINADAMU WA AKILI NA MITIZAMO TOFAUTI..,KUNA WENGINE NI MACHIZI LAKINI HAWAKO MIREMBE,TUKO NAO MITAANI,SO SIKUSHANGAI HATA...
 

yohana charles

Senior Member
Mar 21, 2013
134
0
Angalia ulivyokua huna malezi mema, unaongea pumba Tupu kumjibu mwenzio...

>>umemsoma huyo eeh,yan analeta pumba tupu,lakin achana naye unajua duniani hapa daima binadamu hatuwezi kufanana.,pia kuna machiz hawajapelekwa mirembe,tunaishi nao mitaan,so achana naye.!
 

yohana charles

Senior Member
Mar 21, 2013
134
0
Ka nimajembe0peleka kijijini kwa mama yako akalimie alafu ujue majembe yana tobo/tundu kabla ya kuyapekeka pitisga kidole ujue kuwa mipini itafiti?[/>>KATIKA DUNIA HII KUNA BINADAMU WA AKILI NA MITIZAMO TOFAUTI..,KUNA WENGINE NI MACHIZI LAKINI HAWAKO MIREMBE,TUKO NAO MITAANI,SO SIKUSHANGAI HATA...
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,650
2,000
Ukisikia tu kuwa Anne Killango ameteuliwa hata ile nafasi ya unaibu waziri ujue sasa ccm ndio kwishney!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom