Lowassa Angejua....


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Waziri mkuu aliye jiuzu(si kustaafu) E.Lowassa angejua kwamba chochote anachofanya kujisafisha anajiaribia zaidi angefuata ushauri wa bure anaoupata hapa JF.Huwe kuwadhulumu Watanzania ukajisafisha bila kuwaomba radhi kwa uwazi na kuwarudishia ulichodhulumu.Huwezi kuwaonea Watanzania ukajisafisha bila kutubu kwa uwazi.Lowassa asifikiri anaweza akaongoza nchi hii kwa mlango wa nyuma bila kujulikana.Angalia ulivyomuaribia Ubunge Dr.Batilda huko Arusha mjini,Ulivyoshindwa kumhujumu Olesendeka na Sitta.Haya yote yangetosha kumuonyesha kuwa njia yake ya pekee ya kujisafisha ni kutubu kwa uwazi kama neno la mungu linavyosema na sii kwenda kutembea nje na kuja kusema umekwenda Israel kuhiji hiyo ni kejeli nyingine kwa Mungu. Wana JF mchango wenu.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Waziri mkuu aliye jiuzu(si kustaafu) E.Lowassa angejua kwamba chochote anachofanya kujisafisha anajiaribia zaidi angefuata ushauri wa bure anaoupata hapa JF.Huwe kuwadhulumu Watanzania ukajisafisha bila kuwaomba radhi kwa uwazi na kuwarudishia ulichodhulumu.Huwezi kuwaonea Watanzania ukajisafisha bila kutubu kwa uwazi.Lowassa asifikiri anaweza akaongoza nchi hii kwa mlango wa nyuma bila kujulikana.Angalia ulivyomuaribia Ubunge Dr.Batilda huko Arusha mjini,Ulivyoshindwa kumhujumu Olesendeka na Sitta.Haya yote yangetosha kumuonyesha kuwa njia yake ya pekee ya kujisafisha ni kutubu kwa uwazi kama neno la mungu linavyosema na sii kwenda kutembea nje na kuja kusema umekwenda Israel kuhiji hiyo ni kejeli nyingine kwa Mungu. Wana JF mchango wenu.
Huyu bwana Mvi alishaambiwa na JK-original (Julius Kambarage) kuwa "hufai".

Hayo ni maneno mazito kama aliyotoa Yesu Msalabani aliposema "imekwisha".

Lowasa anaweza kuwa Rais wa Wamasai; Siyo Rais wa Watanzania.

Watanzania Hatutaki usanii wa "mvua za kutengeneza" na "Kilimo cha mchicha New Zealand"
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
YOHANA 13
11Kisha nikamwona mnyama mwingine akipanda juu kutoka katika ardhi (JK).
Alikuwa na pembe mbili kama za mwana kondoo lakini aliongea kama joka (URAISI NA UENYEKITI WA CCM).
12Naye alitumia uwezo wote wa yule mnyama wa kwanza aliyemtangulia (CCM/NEC/UWT/MAFISADI).
(JK) Akalazimisha dunia yote na wote waliomo duniani (TANZANIA) wamwabudu huyo mnyama wa kwanza (LOWASSA) aliyekuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona (KASHFA YA UFISADI).
13Huyu mnyama wa pili (JK) akafanya miujiza ya ajabu (KUWAFUNGULIA KESI WAKINA MRAMBA).
14Kwa njia ya miujiza aliyowezeshwa kufanya kwa niaba ya yule mnyama wa kwanza (LOWASSA AT EL), aliwadanganya watu waishio duniani (TANZANIA).
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
YOHANA 13
11Kisha nikamwona mnyama mwingine akipanda juu kutoka katika ardhi (JK).
Alikuwa na pembe mbili kama za mwana kondoo lakini aliongea kama joka (URAISI NA UENYEKITI WA CCM).
12Naye alitumia uwezo wote wa yule mnyama wa kwanza aliyemtangulia (CCM/NEC/UWT/MAFISADI).
(JK) Akalazimisha dunia yote na wote waliomo duniani (TANZANIA) wamwabudu huyo mnyama wa kwanza (LOWASSA) aliyekuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona (KASHFA YA UFISADI).
13Huyu mnyama wa pili (JK) akafanya miujiza ya ajabu (KUWAFUNGULIA KESI WAKINA MRAMBA).
14Kwa njia ya miujiza aliyowezeshwa kufanya kwa niaba ya yule mnyama wa kwanza (LOWASSA AT EL), aliwadanganya watu waishio duniani (TANZANIA).
uko juu mkuu.umetafsiri vyema kabisa
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
YOHANA 13
11Kisha nikamwona mnyama mwingine akipanda juu kutoka katika ardhi (JK).
Alikuwa na pembe mbili kama za mwana kondoo lakini aliongea kama joka (URAISI NA UENYEKITI WA CCM).
12Naye alitumia uwezo wote wa yule mnyama wa kwanza aliyemtangulia (CCM/NEC/UWT/MAFISADI).
(JK) Akalazimisha dunia yote na wote waliomo duniani (TANZANIA) wamwabudu huyo mnyama wa kwanza (LOWASSA) aliyekuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona (KASHFA YA UFISADI).
13Huyu mnyama wa pili (JK) akafanya miujiza ya ajabu (KUWAFUNGULIA KESI WAKINA MRAMBA).
14Kwa njia ya miujiza aliyowezeshwa kufanya kwa niaba ya yule mnyama wa kwanza (LOWASSA AT EL), aliwadanganya watu waishio duniani (TANZANIA).
Hivi anayasoma haya au anayafumbia macho hata vibaraka wake hawako humu wamueleze?HATUMTAKI AENDE AKACHUNGE NG'OMBE MONDULI!!!!!!!!!!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
YOHANA 13
11Kisha nikamwona mnyama mwingine akipanda juu kutoka katika ardhi (JK).
Alikuwa na pembe mbili kama za mwana kondoo lakini aliongea kama joka (URAISI NA UENYEKITI WA CCM).
12Naye alitumia uwezo wote wa yule mnyama wa kwanza aliyemtangulia (CCM/NEC/UWT/MAFISADI).
(JK) Akalazimisha dunia yote na wote waliomo duniani (TANZANIA) wamwabudu huyo mnyama wa kwanza (LOWASSA) aliyekuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona (KASHFA YA UFISADI).
13Huyu mnyama wa pili (JK) akafanya miujiza ya ajabu (KUWAFUNGULIA KESI WAKINA MRAMBA).
14Kwa njia ya miujiza aliyowezeshwa kufanya kwa niaba ya yule mnyama wa kwanza (LOWASSA AT EL), aliwadanganya watu waishio duniani (TANZANIA).
Aisee inawezekana hayo maandiko yaliilenga Tanzania.
 
G

Galilee Galileo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
G

Galilee Galileo

Member
Joined Nov 3, 2010
30 0 0
Lowassa hatakiwi kufungua mdomo mla rushwa mkubwa yeye pamoja na Chenge na Rostam Aziz
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Huyu bwana Mvi alishaambiwa na JK-original (Julius Kambarage) kuwa "hufai".
I think hata huyu JK aliyechakachua jina ili afanane na JK original nae alikuwa hafai. Huu ni mzigo zaidi kwa watanzania. Mungu atunusuru.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Lowassa hatakiwi kufungua mdomo mla rushwa mkubwa yeye pamoja na Chenge na Rostam Aziz
Huyu jama LE nadhani watu wanamjua juu juu alishaapa lazima aiongoze nchi hii, sa sijui ni kwa kuchaguliwa au kwa mabavu, wameshajikusanyia hela nyiiingi saaaana yeye pamoja na wenzake wana uwezo mkubwa sana kifedha. Tatizo kubwa lililopo ni elimu ya uraia kwa wananchi wa tanzania ni hakuna ukichanganya na umasikini wao basi ndio hivyo tena wanaweza kununuliwa extremely cheap wakati wa uchaguzi.
 
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
328
Likes
3
Points
0
P

Preacher

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
328 3 0
Huyu bwana Mvi alishaambiwa na JK-original (Julius Kambarage) kuwa "hufai".

Hayo ni maneno mazito kama aliyotoa Yesu Msalabani aliposema "imekwisha".

Lowasa anaweza kuwa Rais wa Wamasai; Siyo Rais wa Watanzania.

Watanzania Hatutaki usanii wa "mvua za kutengeneza" na "Kilimo cha mchicha New Zealand"

:hippie::hippie::hippie:
 
Kifaru Kajeruhi

Kifaru Kajeruhi

Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
28
Likes
0
Points
0
Kifaru Kajeruhi

Kifaru Kajeruhi

Member
Joined Aug 19, 2009
28 0 0
Aisse kituko wewe ni mkali hebu tutafutie tena mstari mwingine umuandikie RA.

Nimekukubali

YOHANA 13
11Kisha nikamwona mnyama mwingine akipanda juu kutoka katika ardhi (JK).
Alikuwa na pembe mbili kama za mwana kondoo lakini aliongea kama joka (URAISI NA UENYEKITI WA CCM).
12Naye alitumia uwezo wote wa yule mnyama wa kwanza aliyemtangulia (CCM/NEC/UWT/MAFISADI).
(JK) Akalazimisha dunia yote na wote waliomo duniani (TANZANIA) wamwabudu huyo mnyama wa kwanza (LOWASSA) aliyekuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona (KASHFA YA UFISADI).
13Huyu mnyama wa pili (JK) akafanya miujiza ya ajabu (KUWAFUNGULIA KESI WAKINA MRAMBA).
14Kwa njia ya miujiza aliyowezeshwa kufanya kwa niaba ya yule mnyama wa kwanza (LOWASSA AT EL), aliwadanganya watu waishio duniani (TANZANIA).
 
A

Anaruditena

Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
51
Likes
3
Points
0
A

Anaruditena

Member
Joined Apr 29, 2010
51 3 0
Kituko hiyo ni Ufunuo wa Yohana 13:11-14: Kwahiyo tafasiri yako imetulia - kwa kuwakilisha ujumbe kisiasa
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
310
Likes
19
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
310 19 35
Mmaroroi anaota huyo hawezi kabisa kutawala nchi hii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!tena angejua angenyamaza kimya...........................haoni mwenzie vijisenti kajipalia makaa ya moto............................................ Katibu wa sisiem akibadilishwa ndoto hii haitokuwepo asilani. Mafisadi wanalindwa na Mgosi Makamba.......................................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!huyu ndiye anayetaka kutumaliza watanzania; tuamke jamani............................. 2015 Mmaroroti ndiye rais aliyeandaliwa.....................!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
YOHANA 13
11Kisha nikamwona mnyama mwingine akipanda juu kutoka katika ardhi (JK).
Alikuwa na pembe mbili kama za mwana kondoo lakini aliongea kama joka (URAISI NA UENYEKITI WA CCM).
12Naye alitumia uwezo wote wa yule mnyama wa kwanza aliyemtangulia (CCM/NEC/UWT/MAFISADI).
(JK) Akalazimisha dunia yote na wote waliomo duniani (TANZANIA) wamwabudu huyo mnyama wa kwanza (LOWASSA) aliyekuwa na jeraha la kifo lililokuwa limepona (KASHFA YA UFISADI).
13Huyu mnyama wa pili (JK) akafanya miujiza ya ajabu (KUWAFUNGULIA KESI WAKINA MRAMBA).
14Kwa njia ya miujiza aliyowezeshwa kufanya kwa niaba ya yule mnyama wa kwanza (LOWASSA AT EL), aliwadanganya watu waishio duniani (TANZANIA).

Yaani huo ni msumari katikati ya kichwa, hawanyanyuki hapo. Umecheza vizuri sana na maandiko kuwapaka hao wezi wa rasilimali zetu.

Aisee inawezekana hayo maandiko yaliilenga Tanzania.
The Holy Bible is universal, there has never and shall never exist a book to compare to the Bible, the wisdom in it is uncomparable and fits every kind of situation you can think of. Nakubaliana na wewe Ndibalema, Biblia iliandikwa kwa Tanzania pia.
 

Forum statistics

Threads 1,237,970
Members 475,809
Posts 29,308,255