Lowassa anachanja mbuga mikoani peke yake


jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
249
Likes
328
Points
80
jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
249 328 80
Kwa jinsi hali inavyokwenda, CCM hawana mpango wa kupambana na upinzani kabisa.Mpinzani wao n Lowasa,wengine wote kimya kimya kabisa.

Lowassa tu ndio anayezunguka nchi nzima,wao wanatalii Ulaya! Hawana vya kusema.Ni kama CHADEMA haipo kabisa.NCCR Mageuzi nao hoi.Coverage zote kwenye mitandao ya kijamii na media zingine ni LOWASSA,LOWASSA,LOWASSA! Mara yupo Mbinga, mara Iringa, mara Songea,mara Igunga nk.

Salum Mwalimu nae kapotea,Lowassa anachanja mbuga peke yake.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,656
Likes
7,422
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,656 7,422 280
Lowassa hana madhara kama nyoka wa bujora makumbusho anatisha kwa sura tu lakini hana sumu acha azunguke tu 2020
Tunampa za uso tena hataamini
Ikulu ataiona kwenye tv tu
Alishindwa uwaziri mkuu urais angewezaje?
 
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,037
Likes
8,282
Points
280
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,037 8,282 280
Nguvu ya lowassa isidharauliwe nakumbuka huyu jamaa alivyoleta shida mwaka uliopita.
Kama kweli atasimama 2020 tusishangae ya Ghana yakatokea Tanzania sababu hata Nana Akufo ado aligombea zaidi ya Mara mbili na kushindwa lakini uchaguzi wa juzi wananchi wakamchagua.
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,750
Likes
1,051
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,750 1,051 280
anayechanja mbuga ni Lowassa wewe unalalamika huku jf?
amekutuma umsemee?
hujui kuwa hizo ni strategies zilizopangwa na chama?
subiri 2020 ndipo utabaini mbivu na mbichi.
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,450
Likes
956
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,450 956 280
Lowasa anamuogopa sana prof Lipumba, ana haaaahaa hana usingizi
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,900
Likes
12,108
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,900 12,108 280
Ngoja asimike mtandao wake kama ule uliousimika CCM ndio watamwelewa.
Watuulize sie,jamaa walifikia kukitisha chama.
Chadema wakifkwa na hayo watapasuka vipande,ccm kwa kuwa wamekomaa sana ndio maana walitoka salama
 
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,980
Likes
2,086
Points
280
D

Dr Akili

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,980 2,086 280
Anachanja mbuga nchi nzima peke yake kuwaelekeza wafuasi wake kufanya siasa za kiustaarabu ambazo wakina Mbowe hawazitakk hivyo hawawezi kuzunguka naye kueneza sera hiyo. Sumaye haeleweki yuko pande gani.

Note: Upinzani unapasuka. CUF pande mbili, CHADEMA pande mbili, NCCR haieleweki.
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527