Lowassa ammwagia sifa Mkapa


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Lowassa ammwagia sifa Mkapa

Na Haika Kimaro, Mwananchi

Jumanne,Decemba3 2013 saa 9:43 AM
Kwa ufupi

  • Lowassa aliyasema hayo mwishoni mwa wiki mjini Masasi mkoani Mtwara katika harambee ya kuchangia shughuli za maendeleo za Ushirika wa Mama wa Kikristo (UMAKI) katika Kanisa la Anglikana Dayosisi ya Masasi.

Masasi. Waziri Mkuu wa zamani na Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa amemmwagia sifa Rais wa Awamu ya Tatu, Benjamin Mkapa kuwa ni kiongozi aliyeliongoza taifa kwa uadilifu na umakini.

Lowassa aliyasema hayo mwishoni mwa wiki mjini Masasi mkoani Mtwara katika harambee ya kuchangia shughuli za maendeleo za Ushirika wa Mama wa Kikristo (UMAKI) katika Kanisa la Anglikana Dayosisi ya Masasi,

“Nimefika hapa kwa heshima. Nimefika hapa Masasi kutokana na kwamba wilaya hii imetoa kiongozi, Rais Benjamin Mkapa aliyeliongoza taifa kwa umakini, uadilifu na ushupavu mkubwa.

Lowassa ambaye wakati wa uongozi wa Serikali ya Mkapa alikuwa Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (Mazingira na Muungano) kabla ya kupelekwa Wizara ya Maji na Mifugo, alisema lazima Watanzania wampe heshima yake na kumuenzi kutokana na kile alichokifanya kwa Taifa.

Mbali na hayo, Lowassa alisema yuko tayari kushirikiana na mtu yeyote mwenye nia ya dhati ya kupambana kuondoa umaskini katika jamii kwa kuwa yeye ni mdau wa wanaopambana na kuondoa umaskini katika jamii.

“Mtu yoyote anayepambana na kuondoa umaskini katika jamii, kwa kweli mtu huyo niko tayari kushirikiana naye katika harambee za harakati hizo,” alisema Lowassa na kuongeza kuwa wanawake ni jamii inayochukia umaskini.

“Wanawake ni wadau wakubwa katika kupambana na umaskini, na ndiyo maana chama changu cha CCM katika Rasimu ya Katiba Mpya inataka kuwe na asilimia 50 kwa 50 ya uwakilishi bungeni na kwamba chama hicho kinawathamini sana kinamama wote nchini.

Aidha, katika harambee hiyo, zaidi ya Sh103 milioni zilipatikana huku marafiki zake wakichangia Sh10 millioni na kuvuka lengo ambalo lilikuwa Sh100 milioni.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Fisadi Mkapa aliyehusika na ufisadi wa Rada, EPA, ukwapuzi wa nyumba za Serikali, kufanya biashara akiwa Ikulu, kuuza mashirika ya umma kwa bei ya kutupa ikiwemo National Bank of Commerce, kuiba Kiwira Coal Mining, kuingiza nchi katika mikataba ya uchimbaji wa dhahabu ambayo haina maslahi kwa Tanzania na Watanzania, kuwaingiza makaburu wa Net Group Solutions kuchukua management a TANESCO kwa mtutu wa bunduki leo hii tunaambiwa aliiongoza nchi kwa umakini, uadilifu na ushupavu mkubwa!!!! Fisadi anamsifia fisadi mwenzie ili apigiwe debe 2015!!!!
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Nadhani lowasa amepotoka kidogo, kwakweli uadilifu haukuwepo!
angesema hiv slogani ya mkapa ya "mtaji wa maskini ni nguvu yake mwenyewe" kuliko ya jakaya ya"maisha bora kwa kila mtanzania" ambayo imeprove failure,
ya mkapa at least alijitwalia baadhi ya makampuni!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Mkuu huyu fisadi kapotoka sana na wala si kidogo. Kwanini anaukimbia ukweli wa utendaji wa fisadi Mkapa wakati Watanzania wengi tunaufahamu!? Unafiki kitu kibaya sana.

Nadhani lowasa amepotoka kidogo, kwakweli uadilifu haukuwepo!
angesema hiv slogani ya mkapa ya "mtaji wa maskini ni nguvu yake mwenyewe" kuliko ya jakaya ya"maisha bora kwa kila mtanzania" ambayo imeprove failure,
ya mkapa at least alijitwalia baadhi ya makampuni!
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
470
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 470 180
Fisadi Mkapa aliyehusika na ufisadi wa Rada, EPA, ukwapuzi wa nyumba za Serikali, kufanya biashara akiwa Ikulu, kuuza mashirika ya umma kwa bei ya kutupa ikiwemo National Bank of Commerce, kuiba Kiwira Coal Mining, kuingiza nchi katika mikataba ya uchimbaji wa dhahabu ambayo haina maslahi kwa Tanzania na Watanzania, kuwaingiza makaburu wa Net Group Solutions kuchukua management a TANESCO kwa mtutu wa bunduki leo hii tunaambiwa aliiongoza nchi kwa umakini, uadilifu na ushupavu mkubwa!!!! Fisadi anamsifia fisadi mwenzie ili apigiwe debe 2015!!!!
Twende kazi
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,797
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,797 280
Mkuu huyu fisadi kapotoka sana na wala si kidogo. Kwanini anaukimbia ukweli wa utendaji wa fisadi Mkapa wakati Watanzania wengi tunaufahamu!? Unafiki kitu kibaya sana.

We jamaa ni mnafiki kiukweli
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,377
Likes
1,526
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,377 1,526 280
Fisadi Mkapa aliyehusika na ufisadi wa Rada, EPA, ukwapuzi wa nyumba za Serikali, kufanya biashara akiwa Ikulu, kuuza mashirika ya umma kwa bei ya kutupa ikiwemo National Bank of Commerce, kuiba Kiwira Coal Mining, kuingiza nchi katika mikataba ya uchimbaji wa dhahabu ambayo haina maslahi kwa Tanzania na Watanzania, kuwaingiza makaburu wa Net Group Solutions kuchukua management a TANESCO kwa mtutu wa bunduki leo hii tunaambiwa aliiongoza nchi kwa umakini, uadilifu na ushupavu mkubwa!!!! Fisadi anamsifia fisadi mwenzie ili apigiwe debe 2015!!!!
Unaona wanohamisha magoli, mtawajua kwa matendo yao. Leo kishahamisha goli liko nje ya uwanja kabisa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Hakuna popote pale nilipohamisha goli weka uthibitisho wa kuonyesha kwamba siku za nyuma niliandika hivi na hivi karibuni niliandika tofauti na kile nilichoandika siku za nyuma. Kama ushahidi kama huo upo uweke hapa tuujadili badala ya kukurupuka.

Unaona wanohamisha magoli, mtawajua kwa matendo yao. Leo kishahamisha goli liko nje ya uwanja kabisa.
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,232
Likes
4,388
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,232 4,388 280
Fisadi Mkapa aliyehusika na ufisadi wa Rada, EPA, ukwapuzi wa nyumba za Serikali, kufanya biashara akiwa Ikulu, kuuza mashirika ya umma kwa bei ya kutupa ikiwemo National Bank of Commerce, kuiba Kiwira Coal Mining, kuingiza nchi katika mikataba ya uchimbaji wa dhahabu ambayo haina maslahi kwa Tanzania na Watanzania, kuwaingiza makaburu wa Net Group Solutions kuchukua management a TANESCO kwa mtutu wa bunduki leo hii tunaambiwa aliiongoza nchi kwa umakini, uadilifu na ushupavu mkubwa!!!! Fisadi anamsifia fisadi mwenzie ili apigiwe debe 2015!!!!
Fisadi anamsifia fisadi mwenzie.....

Leo hii jik imefanya kazi.....watu wasafiii.....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Hebu tuwekee huu uthibitisho wa huo unafiki wangu mstari kwa mstari kwa nilichokiandika hapo juu badala ya kukurupuka.

Hujitambui wewe mburula unakurupuka kuandika kitu ambacho huna uthibitisho.

We jamaa ni mnafiki kiukweli
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,797
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,797 280
Hebu tuwekee huu uthibitisho wa huo unafiki wangu mstari kwa mstari kwa nilichokiandika hapo juu badala ya kukurupuka.

Hujitambui wewe mburula unakurupuka kuandika kitu ambacho huna uthibitisho.
Kwahiyo uwa unatetea mabadiliko yapi ndugu??
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Kwani wewe huko uliko unatetea mabadiliko yapi? Hebu tuwekee mabadiliko ya huko uliko? Usisahau tumeona Lugumi aliyepora 37 billion na kukingiwa na huyu dikteta uchwara. Je, maoni yako kuhusu kukingiwa kifua mwizi na fisadi Lugumi ni yepi!? Na huyo aliyejinadi kwamba kajitoa kafara kupambana na mafisadi hata kuitamka tu Lugumi kashindwa.

Kwahiyo uwa unatetea mabadiliko yapi ndugu??
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,797
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,797 280
Kwani wewe huko uliko unatetea mabadiliko yapi? Hebu tuwekee mabadiliko ya huko uliko? Usisahau tumeona Lugumi aliyepora 37 billion na kukingiwa na huyu dikteta uchwara. Je, maoni yako kuhusu kukingiwa kifua mwizi na fisadi Lugumi ni yepi!?
Mkuu Mimi kwangu fisadi ni fisadi tu uwa sina unafiki Lowassa, JK,Sumaye ni mafisadi tu na wala alina mjadala!!
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,599
Likes
16,225
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,599 16,225 280
Kama una akili timamu na ukazidhikabidhi kwa wanasiasa, matokeo yake ndio haya!

Kama huna akili timamu na ukaendelea kuwa kibendera, hakuna mtu mwenye akili timamu atakushangaa kama anakufahamu huna akili timamu!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
81,999
Likes
121,354
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
81,999 121,354 280
Hapo tunakubaliana kabisa Lowassa ni fisadi, Mkapa ni fisadi, Sumaye ni fisadi, Magufuli ni fisadi na Kikwete pia ni fisadi. Ingekuwa amri yangu Lowassa na Sumaye wasingepokelewa CHADEMA, lakini huo ubavu sina.

Mkuu Mimi kwangu fisadi ni fisadi tu uwa sina unafiki Lowassa, JK,Sumaye ni mafisadi tu na wala alina mjadala!!
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,098
Likes
3,707
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,098 3,707 280
Hapo tunakubaliana kabisa Lowassa ni fisadi, Mkapa ni fisadi, Sumaye ni fisadi, Magufuli ni fisadi na Kikwete pia ni fisadi. Ingekuwa amri yangu Lowassa na Sumaye wasingepokelewa CHADEMA, lakini huo ubavu sina.
You speak my mind
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,423
Likes
1,871
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,423 1,871 280
jamaa anatamani angekua amejiunga jf mwaka huu. hahaha ngoja tuendelee kufokonyoa nyuzi zake za zamani tuone vichekesho
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402