Lowassa alishinikiza NEC kuchelewesha kutangaza matokeo Arusha


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari nilizipata hivi punde kutoka kwa jamaa yangu ambaye ni askari pale Arusha anasema kuwa hadi jana saa 2 asubuhi matokeo ya jimbo la Arusha Mjini yalikuwa tayari, lakini Batilda alikuwa anakataa kusaini akimwambia msimamizi anamsubiri Lowassa aje kwanza kwani kulikuwa kuna kasoro nyingi za kuhesabu.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Alimpigia simu Lowassa ambaye alifika hapa saa 5 na dakika 40 na kuingia ndani ya chumba cha kuhesabu kura huku akipigiwa saluti na askari. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Anasema Batilda na Lowassa walikuwa wanamshinikiza Lema apewe Sh 300 milioni ili atoke nje awaambie wafuasi wake kwamba ameshindwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Wawili hao walikuwa wanambana sana Lema akubali lakini yeye alikuwa anakataa ndiyo akampigia simu Mbowe na Ndesamburo wakaja pale na kufika takriban saa sita unusu hivi.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Huku nje vijana karibu 6,000 wa Chadema wako nje wakingojea matokeo. Hali ilikuwa mbaya sana na akina Mbowe wakawa adamant, wakasema NO. Iliposhindikana ndiyo matokeo yalitangazwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Hata hivyo RPC Basilio Matei aliingilia kati kwamba matokeo yatangazwe haraka ama sivyo ikiingia usiku kunaweza kuwa ghasia kubwa na askari wake hawawezi kumudu.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Hatimaye Batilda akanywea na matokeo yakatangazwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari zingine zinasema kwamba akina Mbowe watalipeleka mbele suala hili la Lowassa. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
523
Likes
15
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
523 15 35
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari nilizipata hivi punde kutoka kwa jamaa yangu ambaye ni askari pale Arusha anasema kuwa hadi jana saa 2 asubuhi matokeo ya jimbo la Arusha Mjini yalikuwa tayari, lakini Batilda alikuwa anakataa kusaini akimwambia msimamizi anamsubiri Lowassa aje kwanza kwani kulikuwa kuna kasoro nyingi za kuhesabu.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Alimpigia simu Lowassa ambaye alifika hapa saa 5 na dakika 40 na kuingia ndani ya chumba cha kuhesabu kura huku akipigiwa saluti na askari. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Anasema Batilda na Lowassa walikuwa wanamshinikiza Lema apewe Sh 300 milioni ili atoke nje awaambie wafuasi wake kwamba ameshindwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Wawili hao walikuwa wanambana sana Lema akubali lakini yeye alikuwa anakataa ndiyo akampigia simu Mbowe na Ndesamburo wakaja pale na kufika takriban saa sita unusu hivi.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Huku nje vijana karibu 6,000 wa Chadema wako nje wakingojea matokeo. Hali ilikuwa mbaya sana na akina Mbowe wakawa adamant, wakasema NO. Iliposhindikana ndiyo matokeo yalitangazwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Hata hivyo RPC Basilio Matei aliingilia kati kwamba matokeo yatangazwe haraka ama sivyo ikiingia usiku kunaweza kuwa ghasia kubwa na askari wake hawawezi kumudu.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Hatimaye Batilda akanywea na matokeo yakatangazwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari zingine zinasema kwamba akina Mbowe watalipeleka mbele suala hili la Lowassa. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
Sasa kama tatizo lilikuwa ni kuhesabu tu, kwani Lowasa peke yake ndio anajua kuhesabu?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
240
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 240 160
Fisadi ni fisadi tu na mvi zake zile kama mbelewele.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari nilizipata hivi punde kutoka kwa jamaa yangu ambaye ni askari pale Arusha]


Na yeye jamaa yako askari kazipata wapi hizo habari?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
PcCB apo hawana nafasi kweli?
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Huyo Lowassa ilibidi aonje joto ya nguvu ya uma kidogo wangemchapa kidogo tu
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,659
Likes
5,255
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,659 5,255 280
Huyu kajiingiza segerea mwenyewe. Anacheza na maisha ya watanzania. Tukizomea mnatusweka ndani sasa tuwafanye nini ninyi watu mliokosa haya hata kwenye nyu...zenu. Lowassa Lowassa tuachie nchi yetu.
 
G

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35
G

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari nilizipata hivi punde kutoka kwa jamaa yangu ambaye ni askari pale Arusha anasema kuwa hadi jana saa 2 asubuhi matokeo ya jimbo la Arusha Mjini yalikuwa tayari, lakini Batilda alikuwa anakataa kusaini akimwambia msimamizi anamsubiri Lowassa aje kwanza kwani kulikuwa kuna kasoro nyingi za kuhesabu.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Alimpigia simu Lowassa ambaye alifika hapa saa 5 na dakika 40 na kuingia ndani ya chumba cha kuhesabu kura huku akipigiwa saluti na askari. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Anasema Batilda na Lowassa walikuwa wanamshinikiza Lema apewe Sh 300 milioni ili atoke nje awaambie wafuasi wake kwamba ameshindwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Wawili hao walikuwa wanambana sana Lema akubali lakini yeye alikuwa anakataa ndiyo akampigia simu Mbowe na Ndesamburo wakaja pale na kufika takriban saa sita unusu hivi.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Huku nje vijana karibu 6,000 wa Chadema wako nje wakingojea matokeo. Hali ilikuwa mbaya sana na akina Mbowe wakawa adamant, wakasema NO. Iliposhindikana ndiyo matokeo yalitangazwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Hata hivyo RPC Basilio Matei aliingilia kati kwamba matokeo yatangazwe haraka ama sivyo ikiingia usiku kunaweza kuwa ghasia kubwa na askari wake hawawezi kumudu.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Hatimaye Batilda akanywea na matokeo yakatangazwa.[/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Habari zingine zinasema kwamba akina Mbowe watalipeleka mbele suala hili la Lowassa. [/FONT]
[FONT=&quot] [/FONT]
Mbowe hakuenda Arusha jana. Alikua Boma akifuatilia matokeo ya uchanguzi wa jimbo la Hai.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Huyu fisadi ilibidi adungwe sindano ya maji!
 
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
501
Likes
24
Points
35
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
501 24 35
Huyo fisadi mamvi bado hajachoka tu kutuibia jamani?
mi nina hasira naye jamani maana mpaka sasa umeme wa mgao dar kwa ajili ya uzembe wake alipokua madarakani.
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
[FONT=&quot]Habari nilizipata hivi punde kutoka kwa jamaa yangu ambaye ni askari pale Arusha anasema kuwa hadi jana saa 2 asubuhi matokeo ya jimbo la Arusha Mjini yalikuwa tayari, lakini Batilda alikuwa anakataa kusaini akimwambia msimamizi anamsubiri Lowassa aje kwanza kwani kulikuwa kuna kasoro nyingi za kuhesabu.[/FONT]

[FONT=&quot]Alimpigia simu Lowassa ambaye alifika hapa saa 5 na dakika 40 na kuingia ndani ya chumba cha kuhesabu kura huku akipigiwa saluti na askari. [/FONT]

[FONT=&quot]Anasema Batilda na Lowassa walikuwa wanamshinikiza Lema apewe Sh 300 milioni ili atoke nje awaambie wafuasi wake kwamba ameshindwa.[/FONT]

[FONT=&quot]Wawili hao walikuwa wanambana sana Lema akubali lakini yeye alikuwa anakataa ndiyo akampigia simu Mbowe na Ndesamburo wakaja pale na kufika takriban saa sita unusu hivi.[/FONT]

[FONT=&quot]Huku nje vijana karibu 6,000 wa Chadema wako nje wakingojea matokeo. Hali ilikuwa mbaya sana na akina Mbowe wakawa adamant, wakasema NO. Iliposhindikana ndiyo matokeo yalitangazwa.[/FONT]

[FONT=&quot]Hata hivyo RPC Basilio Matei aliingilia kati kwamba matokeo yatangazwe haraka ama sivyo ikiingia usiku kunaweza kuwa ghasia kubwa na askari wake hawawezi kumudu.[/FONT]

[FONT=&quot]Hatimaye Batilda akanywea na matokeo yakatangazwa.[/FONT]

[FONT=&quot]Habari zingine zinasema kwamba akina Mbowe watalipeleka mbele suala hili la Lowassa. [/FONT]
Seriously!!............ not surprised though this guy, Lowassa is a Mafia! Yaana Nyerere alikuwa anajua kusoma nyota. Na msishangae atashinikiza kurudi kwenye nafasi ya juu, na CCM hawawezi mumzuia. Just wait and see ........... watanzania tunatakiwa kuwaogopa hawa watu kama ukoma, na kuwanyima kura bila kuja wanatoka chama gani..........pathetic :A S angry:
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
748
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 748 280
wange-record mazungumzo hayo kwa siri ka ushaidi tuka mmlize
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Huyo fisadi mamvi bado hajachoka tu kutuibia jamani?
mi nina hasira naye jamani maana mpaka sasa umeme wa mgao dar kwa ajili ya uzembe wake alipokua madarakani.
Ndugu yangu sio uzembe ............. ni tamaa yake na ubinafsi wake ............ ingekuwa ni uzembe ningeshamsamee ..... This guy is a crook !!:nono:
 
255Texter

255Texter

Senior Member
Joined
Aug 31, 2007
Messages
150
Likes
1
Points
33
255Texter

255Texter

Senior Member
Joined Aug 31, 2007
150 1 33
Hii stori nimeipata lakini inatofauti kidogo. Tofauti yake ni kwamba akina Mbowe na Ndesamburo waliambiwa na watu wengine na sio Lema, kwamba Lowassa anajaribu kumshikisha mshiko Lema na kwa kuwa inahisiwa kwamba Lema ana historia ya kuuza ubunge kama alivyofanya mwaka 2005, basi ndipo Mbowe na Ndesamburo wakawahi Arusha ili kumhimiza Lema asikubali kuuza ubunge. Inawezekana kabisa kwamba kama Mbowe na NdesaNdesa wasingefika Arusha in time, basi huyu mdada wa kizenji angetangazwa mbunge wa Arusha. Habari ndo hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240