Lowassa alikuwa m/kiti wa CC iliyoisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa alikuwa m/kiti wa CC iliyoisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Sep 28, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baada ya mnyukano,rushwa ,makundi,bunduki kutawala katika uchaguzi wa ccm , imejulikana kuwa aliyeongoza kikao huko Dodoma na masterplan alikuwa lowasa na si Kikwete . Hayo nimeyapata hapa shinyanga wakati mmoja wa watu aliyekuwa imeishatangazwa kuwa ameenguliwa kutamba kuwa jina lake lililudishwa kwa amri ya lowasa na si wapiga kelele wengine.

    Alisema 'niliongea naye akaniambia nisiwe na wasiwasi na wapiga kelele na mambo yatakuwa sawa' huku akiongezea kuwa Lowasa amempa ahadi kijana (Nape) kuwa aache kelele ili awe katibu mkuu awamu ijayo.

    Hofu ilikuwa eti Kikwete asipomwachia lowasa kupanga safu ijayo, timu ya sasa isingemaliza mda wake.

     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,272
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    lISEMWALO lIPO KAMA HALIPO.....
    m'MBEA HASEMI UONGO JAPO HAJATUMWA.......
    NA PAKA KAMWE HAISHI KWA MESLA....CCM kazi wanayo
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ila mimi ninachojua ni kwamba Hon. Lowassa ndiye rais wa Tanzania 2015.
     
  4. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 776
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Uongozi kwa remote control?!
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dhaifu hana analolijua ukichukulia kila leo anawaza wapi pa kwebda kupiga misele
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Siyo unachojua. Unachotamani.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,207
    Likes Received: 4,104
    Trophy Points: 280
    EL kweli kiboko ya CCM
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kazi ipo!! Basi inabidi kazi ifanyike kumzuia EL
     
  9. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hii sasa kusingiziana!!
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    uzi kama huu ndio huwa zunatushushia heshima hapa jamvini,MODS PLEASE!
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu, niithibitishe hii kauli yangu?
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli basi ujue ndie mwenyekiti ajae!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Ahaaaaaaaaa asante!! Ndiyo maana at some point in time Msekwa aliongoza kikao cha kupitisha waliokataliwa? Ha ha ha ha kimenuka!!!!
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wewe umesema kuwa unajua Lowassa atakuwa rais 2015. Unazo kura ngapi? Halafu hakuna aliye na uhakika kuwa Watanzania millioni 20 watakaopiga kura, na hata kama si wote, watampigia Lowassa kura na chama chake katika zama hizi za multiparty. Kwa hiyo wewe unatamani Lowassa awe rais, na mimi nasema hapana. Kura yangu hapati!
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nina mashaka na uwezo wako wa ku-foresee matukio yajayo kisiasa. Jiwe walilolikataa waashi limekuwa jiwe kuu la msingi!
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Na mimi vile vile nina mashaka na uwezo wako wa kutabiri ushindi wa Lowassa 2015. Ngoma draw!
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa Lowassa bado ni presidential hopeful tu ila ukifanya extensive research ya trend ya matukio ya kisiasa utakuja na conclusion kuwa Lowassa atakuwa lulu 2015. Time will tell...
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Basi tungesubiri, au tusubiri mpaka hiyo extensive research itakapofanyika. Nasikitika kuona kuwa Tanzania hatuna vyombo vya opinion polls kama ilivyo hapa Marekani. Sasa hivi kila wiki kunatolewa polls mpya ambazo zinaonyesha Romney mahututi. Tungekuwa na vyombo kama hivyo nyumbani, tusingepoteza muda wetu hapa kuandika kuwa Lowassa ndiye rais 2015.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    REDET, SYNOVATE... hauviamini?
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Redet ya Benson Bana? Na Synovate ya Tanzania ni tofauti na ya Kenya. Havitoshi ndugu yangu. Hapa Marekani, mashirika makubwa ya habari kama CNN, FOX, ABC, NBC, New York Times, etc. yote yana idara ya opinion polling. Hata vyama vya siasa vinazo opinion pollings zao wenyewe. We need more in Tanzania.
     
Loading...