Lowasa usituchakachulie mayor tunakuomba


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
59
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 59 45
Najua Kiranja EL ana interest kubwa sana na jimbo la Arusha hivyo huwa anahakikisha anashiriki kwenye rough zote za kumpata Mbunge, Mayor na Mkurugenzi wa manispaa. This one is beyond daubt, I know A town politics.

Alishiriki sana katika hila za kumtoa Mrema ili mama achukue kiti lakini bahati mbaya mama nae akakosa. Sasa nguvu zimehamia kwenye mayor wa Arusha ambae bwana Paul aka Afro anapigiwa kampeni za udi na uvumba. Last two months EL aliita business men wa Arusha wakiwamo wa mawe na utalii kwenye special lunch pale TGT restaurant and there was only one agenda - Mchakato wa kumfanya Paul kuwa Mayor wa Arusha. He managed to raise funds from businessmen lakini sijui zitatumika wapi hizo funds.

Ombi langu ni moja - siyo lazima kila kiti kichakachuliwe vingine tuwache mkondo utawale. Nawakilisha
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
kama alishindwa kuwapa watu wa arusha mbunge hawezi pia kuwapa meya, el ashindwe kwa jina la mola.
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
Zamani nilivyokuwa mtoto baba alinidanganya ukiona mtu ana mamvi kama ya lowassa ujue kama si profesa basi ni daktari i mean p.h.d holder na anakuwa na busara kweli.kumbe vice versa is true?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Zamani nilivyokuwa mtoto baba alinidanganya ukiona mtu ana mamvi kama ya lowassa ujue kama si profesa basi ni daktari i mean p.h.d holder na anakuwa na busara kweli.kumbe vice versa is true?

hahaha!

baba yako fix.

au jina lako 'la nyumbani' ni jina la babu yake, so alikuwa anakufanyia masihara.
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
hahaha!

Baba yako fix.

Au jina lako 'la nyumbani' ni jina la babu yake, so alikuwa anakufanyia masihara.
siyo masihara mkuu lowasa ni mojawapo wa wanasiasa dormant kweli sijui ana nini huyu bwana na tanzania yetu hii.
 

Forum statistics

Threads 1,236,104
Members 474,999
Posts 29,246,740